Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4426|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

2NE1 tổ chức concert tại Thái và Việt Nam

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tiếp nối thành công sau concert debut tại Nhật, 2NE1 bắt đầu mạo hiểm bước vào thị trường Thái Lan và Viêt Nam bằng cách tổ chức các sự kiện trực tiếp tại 2 quốc gia.

Theo YG Ent, 2NE1 sẽ tổ chức solo concert đầu tiên tại Thái dưới tên gọi "NOLZA in BANGKOK.” Concert sẽ diễn ra vào 29-10 tại Impact Hall nẵm ở trung tâm thành phố Bangkok. Sự nổi tiếng của 2NE1 đã bùng nổ trong thời gian gần đây khi họ đã có một vài hợp đồng quảng cáo trong nước.

Sau concert ở Thái, 2NE1 sẽ bay tới Việt Nam cho concert miễn phí được tổ chức nhằm tăng thêm tình bằng hữu giữa 2 nước Hàn Quốc và Việt Nam. Được tài trợ bởi cơ quan chính phủ Hàn Quốc, KOTRA, và Silk Road C&T, concert sẽ diễn ra vào 19-11 tại Trung tâm Hội nghị Quốc gia ở Hà Nội. 2NE1 là nghệ sĩ Hàn Quốc duy nhất được mời đến sự kiện này.

"Dựa theo khảo sát của chúng tôi, 2NE1 là nghệ sĩ nổi tiếng nhất đối với các fan trẻ Việt Nam, do đó chúng tôi đã quyết định mời 2NE1 với tư cách là đại diện của Hàn Quốc. Kể từ khi thông báo mục tiêu của sự kiện là xây dựng các mối quan hệ tốt đẹp giữa Hàn Quốc và Việt Nam, chính phủ Việt Nam và nhiều công ty Hàn Quốc đã bày tỏ sự quan tâm", một quan chức chia sẻ.

Source: soompi
Vtrans: [email protected]

P/s: 2NE1 chỉ qua biểu diễn giao lưu chứ đâu phải tổ chức concert hoành tráng =____=. Mừng hụt...

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-10-2011 17:23:48 | Chỉ xem của tác giả
@@@Một cảm giác êm ái@@@

Oh 19-11 ah,còn 1 tháng nữa, các nàng mở rộng lãnh địa oy
Wellcom to Viet Nam!{:292:} {:292:} {:292:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-10-2011 17:49:10 | Chỉ xem của tác giả
Ta chen là ta lấn vào mặt tiền của các gái

Dựa theo khảo sát của chúng tôi, 2NE1 là nghệ sĩ nổi tiếng nhất đối với các fan trẻ Việt Nam, do đó chúng tôi đã quyết định mời 2NE1 với tư cách là đại diện của Hàn Quốc.

quá chuẩn ... Lần này quyết tâm chen lấn ở sân bay để hít chung bầu không khí với 4 gái
chứ cái vụ vé chắc ko bao giờ tới lượt mềnh
zời ơi gái ới ời   sao ko tổ chức hẳn concert ở Việt Nam
lần này mong rằng qua đây các gái sẽ có ấn tượng tốt với nước nhà
mong rằng mở đường cho các zai sẽ qua sớm sớm ... ôi mơ ước ơi là ước mơ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-10-2011 18:12:01 | Chỉ xem của tác giả
{:265:} *ngất*... ôi 2NE1 đến Việt Nam!!! {:284:} sung sướng hạnh phúc quá đi mất thôi
tổ chức miễn phí ư? Vậy làm thế nào để có vé nhỉ
"Dựa theo khảo sát của chúng tôi, 2NE1 là nghệ sĩ nổi tiếng nhất đối với các fan trẻ Việt Nam" ---> câu này chuẩn nha.
Lần này các gái tới VN hi vọng là Fan VN tạo đc ấn tượng tốt cho các nàng đừng chen lấn xô đẩy làm các nàng sợ nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-10-2011 18:28:25 | Chỉ xem của tác giả
gái ơi
tui sung sướng mấy ngày nay vì cái tin này, h đã đc soompi confirm nữa rồi
dù không chắc có vé nhưng ta sẽ đứng cổng hò hét quyết liệt {:300:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-10-2011 18:42:57 | Chỉ xem của tác giả
uổng là mình ở HCM
sao ko tổ chức ở HCM ta tiếc wa'
chắc phải xin tiền 3 mẹ... các anh chị để mua ve' ra Hà Nội xem mới đc
chứ cứ ngồi thế này chịu sao nổi
còn tháng nữa cố gắng nài nỉ để đc gặp 4tinh` iu của mình

Bình luận

FC có tổ chức đăng kí vé máy bay tập thể cho các bạn ở HCM ra HN đó bạn, đi chung với mọi người để tiết kiệm hơn  Đăng lúc 20-10-2011 08:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-10-2011 18:56:10 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cái tiêu đề tưởng tưởng tổ chức concert riêng luôn chứ thì ra  là tổ chức hữu nghị giao lưu buồn
Đợnt này sao hàn sang nhiều nhở mà vé free thì khó có lắm
ps: nhìn ảnh dara sao giống G-daragon vậy nhở {:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-10-2011 19:15:51 | Chỉ xem của tác giả
OMG!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Ta sẽ bay về HN ăn trực nằm chờ!!!!!!!!!!!!!

Các gái ơi!!!!!!!!!!!!! Iu các gái vô cùng!!!!!!!!!!!!!!!!   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-10-2011 19:40:39 | Chỉ xem của tác giả
Sau concert ở Thái, 2NE1 sẽ bay tới Việt Nam cho concertímiễn ph được tổ chức nhằm tăng thêm tình bằng hữu giữa 2 nước Hàn Quốc và Việt Nam

ahhhhhhhhhh.........đang dự định đi xem nghe từ miễn phí mà....phởn không chịu được ahhhhhhhhhhh
mà mua vế ở đâu nhỉ????????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-10-2011 19:44:26 | Chỉ xem của tác giả
Concert á =)))))))))
Lại chém đi, sang hát giao lưu văn hóa chắc được 2 bài, hát như chạy giặc roài lượn thôi chứ được cái nolza concert đã phúc.

Bình luận

Nolza concert cut ss ạ, còn cut đến mức độ nào thì ko biết :)) Có cả ca sĩ VN mà ss, 2 người =))  Đăng lúc 21-10-2011 02:25 PM
chắc hát hơn ý, vì có mỗi gái thui mà  Đăng lúc 21-10-2011 12:13 AM
đúng vậy nhìn cái tiêu đề tưởng concert đàng hoàng nữa chứ nản  Đăng lúc 20-10-2011 07:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách