Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: kimnhung
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

130225 - Bay chuyên cơ tới Trung Quốc, Park YooChun của nhóm JYJ: "Tôi muốn

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 26-2-2013 12:04:02 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung là Chun phát triển ở Tung Của cũng được.

Nhưng mà tuyệt đối đừng đóng phim truyền hình nha anh nản mấy phim thần tượng của Tàu lắm lắm ((

Tuy nhiên, mình nghĩ Chun không có ý nghĩ đóng phim truyền hình TQ đâu. Chắc do phóng viên hỏi nên anh trả lời lịch sự vậy thôi. Nếu có thì chắc phim điện ảnh thôi, phỏng vấn anh đã luôn nhấn mạnh nếu có cơ hội muốn đóng phim TQ có quy mô lớn, với lại đạo diễn Trần Khải Ca là đạo diễn rất nổi tiếng trong làng điện ảnh TQ, Thang Duy cũng là diễn viên có thực lực, chuyên về màn ảnh rộng.

Đợt sang TQ dự "Lantern festival" này mình nghĩ Chun thực sự có ý định mở rộng sang thị trường TQ. Dù lịch trình bận rộn, sáng hôm sau còn biểu diễn trong lễ nhậm chức tổng thống nhưng Chun vẫn qua. Hơn nữa, đài Hunan cũng đã rất có thành ý dùng chuyên cơ đón Chun, MC và đơn vị tổ chức đều rất quý mến và chăm sóc Chun. Nhưng ngược lại nghe bảo cát xê của Chun trong show này cũng chỉ ngang ngửa các ngôi sao bình thường chứ chưa nói đến mức của sao Vip ở TQ. Trước đây, các nghệ sĩ Hàn được mời sang TQ thường cát xê đều cao ngất ngưỡng, qua đó cũng thấy được thành ý của Chun rồi. Chắc đợt này Chun sang chủ yếu thăm dò dư luận và làm quen với giới báo chí, giải trí TQ làm bàn đạp cho sau này.

Tuy nhiên, nếu Chun mở rộng thị trường sang TQ thì mình cũng chỉ mong tham gia mấy show truyền hình như Happy Camp, tuy ko thích chương trình này lắm nhưng nghe bảo ratings show này ở TQ luôn top 1, tham gia sẽ quảng bá được hình ảnh rộng rãi hơn. Hoặc là tổ chức mấy FM gì đó, nhiều nhất là quay phim điện ảnh thôi chứ đừng truyền hình nhé anh. Dù không ấn tượng nhiều với Thang Duy, nhưng cũng thích nét đẹp cá tính của chị này, có khí chất, không chảnh chọe. Tuy nhiên Chun nói nếu có đóng phim thì cũng nhằm vào nhân vật, kịch bản, phù hợp mới nhận chứ không phải bạn diễn.

Dù sao đi nữa ước muốn cũng là ước muốn của em, luôn tin tưởng vào sự lựa chọn của anh, vì anh chưa bao giờ làm em thất vọng{:418:} . Chunnie fighting!!!!

P/s:
Dù không ưa gì TQ nhưng lần này phải cảm ơn đài Hunan đã mời anh tham gia, lại còn rất thành ý nữa. Không biết lúc nào Chun mới đứng được trên sân khấu ca nhạc và tham gia show ở HQ. Chứ nói thật mình mất niềm tin vào các đài và show truyền hình ở Hàn rồi, dù có thắng kiện SM đi nữa thì còn lâu tên cáo già Lee Soo Man mới tha cho anh, show mấy đài cũng không dám mời anh. Đơn giản như JYJ xuất hiện tại lễ nhậm chức tổng thống hôm qua. Đài truyền hình KBS phát sóng trực tiếp nhưng chỉ lướt qua JYJ, hát bốn bài mà chỉ có lướt khoảng hai phút, lúc hát còn chèn lời bình luận vào. Trong khi đó bác Psy thì quay nguyên cả bài, không chèn lời bình luận. Hôm nay có một loạt báo chê bai JYJ nữa, điển hình là kênh hữu tuyến Channel. Nên Chun à, anh thấy ở đâu phát triển được, quảng báo được hình ảnh thì anh cứ làm, luôn ủng hộ anh vô điều kiện

Bình luận

thị trường lớn phát triển k thua kém gì NB, cả chun và JYJ đều có tầm nhìn xa,khôn ngoan và chiến lược,,,các anh sẽ thành công hơn nữa thui,,  Đăng lúc 26-2-2013 12:46 PM
comt hay quá bạn,,hê hê,,bạn PT có lý gê,,ở HQ ngoài việc xh với tư cách là dv, còn lâu JYJ mới đc xh trên truyền hình với tư cách là ca sỹ,,hơn nữa TQ lại tiềm năng   Đăng lúc 26-2-2013 12:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 26-2-2013 12:54:25 | Chỉ xem của tác giả
ệ,,c nhung hem thấy về nhà nhé,,cứ tưởng bận gì mà k dịch fic nữa,,

hê,,hóa ra c chuyển sang dịch news,,,thui gì cũng đc e ủng hộ đây,,

dạo này TQ nhiều fim thần tượng nhàm quá, ĐA cũng k đặc sắc lắm,,
e k thích chun đóng fim TQ hay đóng cùng dv TQ đâu, sợ fim sẽ nhảm nhí, đóng cùng dv TQ sợ k đẹp đôi,,
nếu k thì đóng fim ĐA cùng Thang Duy, Triệu Vi, Lâm Tâm Như vậy,,may ra còn dc,,mấy dv này k có scandal mấy, dx tốt nên k lo,,
mà cái này cũng ủng hộ chun thui,,nếu chun tìm đc kịch bản hay thì tốt quá rùi,,,hy vọng thê,,hê,,

Bình luận

ều, giờ Chun đã đc xuất hiện trên truyền hình cả với tư cách là ca sĩ rồi mà em ơi, lâu lắm chệ em mình mới nói chuyện nhỉ :x  Đăng lúc 26-2-2013 02:08 PM
cái ngữ này, cô nói chuyện với nó lờm rì =))))))))))))))), nó tự nói mặt nó đó =))))))))))), cô tiếp chi cho tự thấy miểng hả cô =)))))))))))))))  Đăng lúc 26-2-2013 01:52 PM
Hjhj đối với bạn là “ai đồ” , còn mình cứ “i dồ” mà thẳng tiến :D  Đăng lúc 26-2-2013 01:41 PM
ôi,,lúc trước thấy i dồ mình tuy mở 2 mắt n vẫn cho qua,,,giờ thì đành mắt nhắm mắt mở mà cho qua vậy,,ôi,,i đồ thì còn tạm đc,,bạn win8 ạ,,  Đăng lúc 26-2-2013 01:35 PM
làm người hầu hay thái giám đâu, chun idol vẫn là chun idol bạn nhỉ???quan trọng là dx tn thui???nếu k đã chẳng ai mời chun đóng fim đâu bạn ạ,,  Đăng lúc 26-2-2013 01:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 26-2-2013 13:10:31 | Chỉ xem của tác giả
Ôi qua pệt 2 rồi VK2 ơi T^T
Nói chung là anh đi đâu em theo đấy lót tông lào hóng thôi
Tin là anh đã có ý định và kế hoạch hết rồi
Hwaiting my #6002theMicky ♥

Bình luận

hí hí hí, hế lô em iu :x  Đăng lúc 5-3-2013 08:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 26-2-2013 13:22:37 | Chỉ xem của tác giả
Em là em chả thích tiếg Bông mấy nên em ko khoái Lào ca hợp tác vs TQ đâu. Nhưng e nghĩ đang đà hoạt động tốt như vậy, hoàng tử của CA như rứa thì chắc có khi sang năm nay có movie hợp tác thật...
Ôi movie, vừa cực vừa ngắn, Chun hói cứ đóng dramas cho e ngắm nghía cho đã đi
P/s: Iêu sis, e lặn hụp suốt đó mà :P

Bình luận

ôm ôm nào, lâu lắm chả 8 tí nào nhể :x  Đăng lúc 26-2-2013 02:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 26-2-2013 13:22:59 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn ủng hộ JYJ và Chun, tuy chiến thắng về pháp lý nhưng showbiz Hàn phức tạp và rắc rối ,dù thắng cũng như không chỉ mong nhóm sẽ cố gắng vươn lên vượt qua được khoảng thời gian khó này rồi sự chân thành sẽ đến và một ngày không xa fan sẽ được nghe JYJ hát và phát sóng trên truyền hình tại chính quê nhà của mình , còn TQ thì mình không ưa rùi, nhưng dù sao lượng fan của anh ở Trung cũng đông mà mình thì chỉ ghét CP của Trung , nếu người tốt  thì mình vẫn sẵn lòng làm bạn hữu. Có lên  JYJ fighting :x.
p/s : Thanks ss Nhung dịch tin, e chào ss lâu lắm rồi không trò chuyện với ss :x.

Bình luận

hề lố em iu :x  Đăng lúc 26-2-2013 03:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 26-2-2013 13:36:39 | Chỉ xem của tác giả
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 26-2-2013 13:57:49 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm mới vào Kites, có vẻ Chun đc coi trọng ở Tung Của quá. Tuy rằng mình cũng ko ưa Tàu khựa nhưng nếu Chun phát triển đc ở bên này thì cũng tốt >:).

Huhu, cơ mà k thích anh đóng phim Tàu đâu, cái môi cong tớn mà nói tiếng Tàu thì sao nhể =))), a cứ trung thành với drama Hàn đã đủ hot lắm rùi :">, mà dzai già chắc cũng k đủ sức cày thêm 1 ngôn ngữ nữa đâu :-j.

Hy vọng 2013 a sẽ thành công hơn nữa :x, tks chủ thớt đã dịch news >:D<

Bình luận

^^  Đăng lúc 26-2-2013 11:41 PM
^^  Đăng lúc 26-2-2013 11:41 PM
hì hì hì :x  Đăng lúc 26-2-2013 03:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 26-2-2013 14:16:16 | Chỉ xem của tác giả
win8 gửi lúc 26-2-2013 13:36
Thang Duy mới chịu cơ đấy. *cười khẩy*
Sống trên đời phải biết mình là ai chớ

Chắc idol của bạn chuyên gia đi hét cát xê cao quá rồi nên không quen những idol khiêm tốn và lương thiện như Chun idol của chúng tôi phải không! À, để bổ sung thêm chút là sau khi cái kênh hữu tuyến đưa tin chê bai như vậy bị dư luận lên án mạnh mẽ, cuối cùng cũng phải đứng ra biện minh với công chúng đấy =))))))))))))

P/s: Xin lỗi chủ thớt vì một cái news đáng tự hào và vui mừng như thế nhưng lại bị vấy bẩn vì cái người không đâu. Chẳng qua cái comt bạn đó dính líu đến comt của mình nên lên tiếng chút xíu. Lần đầu cũng là lần cuối, mong chủ thớt thông cảm nhé :x

Bình luận

kaka, nàng đó từ lâu đời rồi, chấp nhất cũng thế thôi, an sờ ti gì mà news nào cũng thấy bản mặt chạy vô chạy ra đôn đáo =))  Đăng lúc 26-2-2013 11:23 PM
@l_v_2106: lần đầu cũng là lần cuối rồi ss ạ :)  Đăng lúc 26-2-2013 09:30 PM
@♥이각: chẳng lẽ bạn ấy bị ban nick rồi hả nàng? =))))))))))  Đăng lúc 26-2-2013 09:26 PM
híc, chắc con Tôm ấy k đọc đc bài này của bạn nữa đâu, nghe nói bị chém đầu rồi =)))))))))))))  Đăng lúc 26-2-2013 08:19 PM
edit đi e, k đáng nói :)  Đăng lúc 26-2-2013 06:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 26-2-2013 20:54:10 | Chỉ xem của tác giả
Cái vụ được "đưa đón săn sóc kĩ lưỡng" này coi bộ rầm rộ ghê :))))

Em rất muốn được xem anh diễn trong phim TQ đó, chỉ cần chọn kịch bản cẩn thận và hợp với mình thôi :D

Sao anh lại muốn hợp tác với Thang Duy vậy nhỉ.

Bình luận

:x  Đăng lúc 27-2-2013 08:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 26-2-2013 21:33:21 | Chỉ xem của tác giả
Thang Duy đóng phim nói chung cũng khá hay
chun tham bày tỏ muốn hợp tác với ảnh thì cũng được
cám ơn bạn đã dịch tin

Bình luận

^^  Đăng lúc 27-2-2013 10:44 AM
:x  Đăng lúc 27-2-2013 10:04 AM