Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 11302|Trả lời: 54
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

10 nam diễn viên Hàn Quốc vượt qua hội chứng nam thứ để trở thành ngôi sao

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
1. Jung Yong Hwa

Yonghwa đã ra mắt bộ phim của mình bằng một vai diễn ấn tượng trong  "You're Beautiful". Vai diễn ngọt ngào và chịu đựng Shin Woo mang đến cho rất nhiều khán giả hội chứng nam thứ ,anh đã tiếp tục với vai chính cùng bạn diễn Park Shin Hye trong "Heartstrings". Đó là một cách để xoa dịu người hâm mộ!

2. Lee Hong Ki

Jeremy của Hong Ki đã chiến thắng khi giành lấy trái tim người xem, mở đường cho các vai diễn hàng đầu của mình trong " Bride of the Century"  và "Morden Farmer".

3. Lee Joon Ki

Bây giờ, bất kể ai cũng không thể tưởng tượng được rằng Lee Joon Ki đã đóng vai nam thứ . Trong bộ phim "My Girl" 2005, anh gắn liền với hình ảnh chàng trai đẹp như hoa của mình ,là người em họ đẹp trai, người đã thua Lee Dong Wook trong cuộc chiến dành trái tim của Lee Da Hae. Mặc dù anh ấy đã chuyển hướng đi khác kể từ vai diễn mỹ nam, anh đã đóng vai chính trong tất cả các bộ phim tiếp theo của mình, bao gồm cả bộ phim sắp tới " Scholar Who Walks the Night".

4. Yoo Yun Suk

Sau khi anh tham gia trong cuộc chiến tranh ghép cặp dữ dội nhất trong lịch sử K-drama với vai diễn trong "Replay 1994", nhiều người hâm mộ đã hy vọng "Chilbongie" sẽ có được cơ hội đến với tình yêu một cách nhanh chóng. Không muốn bị đóng khuôn như một "nice guy" (như trước đây anh được xem như là một "kẻ xấu" từ vai diễn trong bộ phim điện ảnh của mình), Yoo Yun Suk quyết định đi theo một hướng khác với vai diễn là một ông vua trong bộ phim điện ảnh  "Royal Tailor". May mắn cho người hâm mộ, cuối cùng anh cũng là vai nam chính trong bộ phim của chị em nhà Hong "Warm and cozy"

5. Jang Geun Suk

"Hong Gil Dong" và "Beethoven Virus", cả hai phim đều trong năm 2008, đã cho người xem quá đủ hội chứng nam thứ , anh ấy trở thành vai chính trong  "You're Beautiful" năm 2009 là điều tự nhiên.

6. Yoo Ah In

Yoo Ah In, không thể quên được Geol Oh cộc cằn-đáng yêu trong "Sungkyungkwan Scandal", và những bộ phim tiếp theo với vai chính đòi hỏi khắt khe về mặt cảm xúc trong "Fashion King", "Jang Ok Jung", "Live in Love", và "Secret Love Affair".

7. Lee Joon

Từ tập đầu tiên của "Mr Baek" , Lee Joon đã đem lại cho người xem hội chứng nam thứ là chàng trai tài phiệt xấu xa chống lại cha mình để dành tình cảm cho người phụ nữ anh yêu. Không có gì ngạc nhiên khi anh ấy trở thành vai chính trong bộ phim đang trình chiếu " Heard It through the Grapevine."

8. Kim Hyun Joong

Bất kể ý kiến ​​của bạn là gì về sự lựa chọn cuộc sống hiện tại của anh ấy, Kim Hyun Joong đã gây ra hội chứng nam thứ cho rất nhiều người hâm mộ khi họ xem" Boys over Flowers".  K-drama nhanh chóng thực hiện việc đền bù cho Ji Hoo / Jan Di  bằng cách dành vai nam chính cho anh trong bộ phim nổi tiếng "Playful Kiss".

9. Kim Jeong Hoon

Một trong hai hoàng tử đẹp trai của " Goong". Khi Kim Jeong Hoon trở thành vai chính trong "I Need Romance", anh đã làm cho người hâm mộ tự hỏi tại sao In Young đã không đấu tranh với Sung Hyun Choi Jin Hyuk. Ah, chu kì của hội chứng nam thứ không bao giờ kết thúc

10. Yeon Woo Jin

Được rồi, vì tôi đã không thực sự ủng hộ cho nhân vật Yeon Woo Jin trong "Arang Sử đạo truyện "(vì, bạn biết đấy, giết người và những thứ tương tự như vậy), nhưng tôi đã cảm thấy thực sự tiếc cho nhân vật của anh ấy. Thật là sảng khoái khi anh ấy đóng trong "Marriage, Not Dating" và những trò hề của anh ấy trên "Divorce Lawyer in Love" hoàn toàn vui nhộn.

http://www.dramafever.com/es/new ... yndrome-to-stardom/
[email protected]

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
wingssky + 5 bắn tim <3
ruangolani + 5 thưn thưn :)))
cuoithaga92 + 5 có ảnh bị méo em ơi
Thư-chan + 5 a zai để ngoài spo thôi~~~~~~~~~~~~~.
Aqua + 5 Lại bị méo hình rồi

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-5-2015 04:24:21 | Chỉ xem của tác giả
Hội chứng nam thứ - người em họ đẹp trai như hoa(ko phải đẹp gái hơn hoa sao?). Phim đó quá đúng, xem mỗi cậu em họ này.
Và chết đứ đừ với nam thứ này.
Diễn xuất quá đỉnh luôn.
Phim mới tiến lên, đang hóng mỏi cổ rồi.
Thanks bạn dịch tin đêm hôm.

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
wingssky + 5 heh
zun.vn + 5 sofa :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-5-2015 04:57:38 | Chỉ xem của tác giả
"Bây giờ, bất kể ai cũng không thể tưởng tượng được rằng Lee Joon Ki đã đóng vai nam thứ"
Đúng vậy, ai mà tưởng tượng nổi cơ chứ
sau cùng anh ấy cũng đã là một người diễn viên thực thụ,
đi lên bằng chính năng lực và cố gắng của mình, có ý chí thì mới thành công được,
Điều này thực sự khiến người khác phải nể phục

Rate

wingssky + 5 tầng <3
zun.vn + 5 tầng :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-5-2015 05:24:05 | Chỉ xem của tác giả
ôi Yoo Yeon Suk của tui

nói chung là mình vẫn cay cú vụ lật thuyền của Chil Bông

may mà cuối cùng có lần này đảm bảo 100% thuyền sẽ ko lật

còn cái bạn nam thứ phim My Girl ấy mà, hồi đó mình ghét bạn đấy dã man, giờ xem lại vẫn ko thích nổi cái hình tượng đó

thế mà ngay sau My Girl bạn ý được thăng cấp lên nam chính, ko hiểu hóa phép kiểu gì mà mình kiểu từ ghét cay ghét đắng thành

Bình luận

giống mình quá,còn nhớ mãi hôm đu live tập gần cuối,thấy đúng đoạn gọi tên joon mà rác quay ra là tắt máy luôn,còn khóc cơ vì quá ức,bỏ luôn 2 tập cuối không thèm x   Đăng lúc 21-5-2015 02:02 PM
Mình cũng cay cú vụ Chil Bong, tới nỗi ko thèm xem 2 tập cuối luôn dù down về rồi. Ức a!  Đăng lúc 21-5-2015 01:35 PM

Rate

wingssky + 5 tầng :D
zun.vn + 5 :)))) ghế gỗ

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-5-2015 06:32:18 | Chỉ xem của tác giả
Cũng phải nha
liệt kê thế này mới thấy dàn nam phụ đã được thăng cấp lúc nào mình cũng không để ý
nhưng mình thấy còn thiếu như Park Hae Jin oppa nữa
ngoài ra Nam Goong Min oppa là thảm sao toàn nam phụ mà gần nhất lại còn là killer mới đau chứ

Bình luận

đúng rồi, mình cũng đang mong 2 anh ý lên hàng nam chính, chưa nói độ đẹp trai chỉ riêng diễn xuất thôi cũng rất sâu sắc, khó quên  Đăng lúc 21-5-2015 06:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-5-2015 07:56:15 | Chỉ xem của tác giả
AmyVu gửi lúc 21-5-2015 06:32 AM
Cũng phải nha
liệt kê thế này mới thấy dàn nam phụ đã được thăng cấp lúc nào mìn ...

Nam Goong Min năm ngoái có đóng nam chính trong Secret Hotel mà bạn

Bình luận

chính đâu mà, về sau thành đôi Yoo In Na và Yi Han mà  Đăng lúc 21-5-2015 08:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-5-2015 08:09:52 | Chỉ xem của tác giả
Hội chứng nam thứ - ở những phim thường xem ngày trước, nam thứ thường hơi xấu (tính cách) và đối lập với nam chính.
Nhưng khi xem BOF rồi đến YAB thì nam thứ thật ngọt ngào và chịu đựng nữa
Nhiều người xem đã ủng hộ và rất thích họ
Đã không uổng công yêu mến của mọi người, các nam thứ đã vươn lên và có những vị trí nhất định
Chúc mừng họ sẽ thành công hơn nữa nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-5-2015 08:23:57 | Chỉ xem của tác giả
ồ sao chỉ có 10 nam diễn viên được..
mình nghĩ làm diễn viên bao giờ chả đi từ thấp lên cao, từ những bộ phim làm nam thứ ròi mới đến nam chính
làm gì người ta để cho một ông không có tên tuổi lên làm nam chính

Nếu có những vai nam thứ mà kiểu thú vị đặc biệt thì hẳn là các "oppa" cũng quất luôn í nhỉ

Cám ơn em dịch news ... có phải ngươi cố ý chọn cí ảnh đã đc cà trắng của con gà không thế ))

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
zun.vn + 5 :)))) e còn định để GG xinh đẹp c.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-5-2015 08:40:30 | Chỉ xem của tác giả
Bất kể ý kiến ​​của bạn về sự lựa chọn cuộc sống hiện tại của anh ấy, Kim Hyun Joong đã gây ra hội chứng nam thứ cho rất nhiều người hâm mộ khi họ xem" Boys over Flowers".  K-drama nhanh chóng thực hiện việc đền bù cho Ji Hoo / Jan Di  bằng cách dành vai nam chính cho anh trong bộ phim nổi tiếng "Playful Kiss".

dù là nam thứ trong BOF nhưng anh thực sự tỏa sáng. đó là lý do mà với Playful kiss, anh dễ dàng trở thành nam chính. Vẫn có ham muốn xem đi xem lại playful kiss dù đã nghiền ngẫm đến cả chục lần
tks bạn đã dịch tin !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-5-2015 09:00:05 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Jun không những từng đóng nam thứ đâu, bản còn đóng nữ chánh nữa kìa nữ chánh Gong Gil huyền thoại của King’s man làm biết bao con chêm thổn thức

Còn nam thứ cái thời My girl để cái quả đầu không ưa nổi mà, mỗi lần nhìn lại tạo hình tóc dài lỉa chỉa thời đó là muốn bỏ ngay >.<

Tội nghịp, ngày xưa bản đẹp lắm, giờ đỡ rồi giờ chăm chỉ đóng phim thành ra thương không hết

Cảm ơn em dịch tin nhóe :3

Bình luận

k biết chém rùy cũng phải chém đuy *đạp đít*  Đăng lúc 23-5-2015 07:26 AM
khổ nỗi em chả biết chém rùy :p  Đăng lúc 22-5-2015 11:11 PM
https://forum.kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=452247&page=1#pid9210917  Đăng lúc 22-5-2015 10:11 PM
ủa nay con Fang nó gọi hồn em à :3 láo thật, nó onl mà k hú ss -_- này bay qua cái link này cmt cho zai flop nhà ss đuê :)))  Đăng lúc 22-5-2015 10:11 PM
nay cả Fang cả fy cùng gọi hồn em là biết rồi nha :))))))))))))) quên chúc mừng fy lại đeo lon PR team :)))))))  Đăng lúc 22-5-2015 09:28 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
zun.vn + 5 :)) sao ai cũng kì thị mĩ nam đẹp .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách