Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: finpeo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

10 cặp đôi được khán giả mong chờ sự tái hợp trên màn ảnh nhất

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 1-10-2013 22:54:33 | Chỉ xem của tác giả
mong chờ cặp đôi Love rain quá
không biết có trong danh sách không ta{:148:}{:148:}
mình cũng mong cặp đôi ốc cua được tái ngộ{:178:}{:178:}{:178:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 1-10-2013 22:54:37 | Chỉ xem của tác giả
Hic hic...
Chủ thớt cho đúng hai cặp đôi sau đó để nội dung ẩn.
Nhưng hai cặp đầu em không xem nên không dám bình luận nhiều.
Chỉ biết cặp Bin - Suk mọi người ship rất nhiệt tình thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 1-10-2013 22:55:36 | Chỉ xem của tác giả
Chưa coi Jang Ok Jung của Yoo Ah In và Kim Tae Hee nhưng cũng biết được sự phối hợp tuyệt vời của hai anh chị trong phim. Mình thì mình mong nhất được thấy cặp Hyun Bin và Han Ji Won. Coi anh chị ấy trong Secrect Garden mà mê. Thích cả cặp đôi Lee Jong Suk và Kim Woo Bin trong Shool 2013. Thật sự hy vọng một ngày gần nhất có thể thấy họ trên màn ảnh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 1-10-2013 22:56:24 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy news này có vẻ không chính xác lắm

vì sao các cặp đôi mà trong đó hết 2 cặp năm 2013?

Tính trong quá trình phát triển 13 năm của điện ảnh thôi thì cũng có bao nhiêu là cặp nổi bật cần tái hợp

cmt để xem tiếp

~~~~

cmt xong thấy trong mấy cặp đó cũng có những cặp kinh điển

nhưng mình thấy vẫn thiếu nhiều cặp lắm ý >"<

nhất là mấy phim từ 2005 trở về trước

ko hài lòng lắm :P

Bình luận

chuẩn.. ít nhất phải từ 2010 trở về trước thì mới 9 xác, có mấy cặp năm nay đâu dc gọi là kinh điển mong chờ  Đăng lúc 2-10-2013 06:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 1-10-2013 22:56:50 | Chỉ xem của tác giả

Họ không phải là một "cặp đôi" đúng nghĩa, nhưng sự lãng mạn giữa Lee Jong Suk và Kim Woo Bin dường như là vô giá trong thế giới phim truyền hình Hàn quốc. Nhờ hóa học bền vững trên màn ảnh giữa các diễn viên và nhân vật của họ, hai ngôi sao đã trở thành các siêu sao nổi tiếng sau một đêm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 1-10-2013 22:57:19 | Chỉ xem của tác giả
Couple thứ 1: mặc dù họ đẹp đôi trên truyền hình cơ mà ngoài đời ss Hee đã có Bi {:96:}
Còn cái couple của loài gia cầm và khủng long đã tuyệt chủng thì đúng là mơ ước của ta là 2 đứa sẽ tái hợp, chứ xem mỗi CF vs fan signing thôi thì k thỏa mãn đc tinh thần ship
Ủng hộ cặp số 2, 3 và 7 tái hợp nhé, cực thích luôn, ngoài ra cũng mong Cụ em vs ss Han Hyo Joo có thể tái hợp vs nhau sau SI, 2 ng cũng từng phát biểu vs báo giới rằng cũng muốn diễn chung vs nhau lần nữa còn gì {:98:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 1-10-2013 22:57:23 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cứ hy vọng có đôi súp heo của mình trong này , cuối cùng lại không có

Trong lòng mình thì mong đôi suk hye sẽ tái hợp vào thời gian sớm nhất

Thank chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 1-10-2013 22:57:39 | Chỉ xem của tác giả
ôi cái cặp số 2,3, với số 10. Cái số 10 làm tan nát cả tuổi thanh xuân của mềnh, ship chán ship chê rồi chả được gì, quằn quại trong hi vọng rồi hi vọng {:417:} Cơ mà may trái tim nhiều ngăn, với lại thời kì cuồng nhiệt đó lại chưa có mạng nên không có nông nổi {:438:}
còn một số cặp muốn tái hợp lần nữa là Seung Gi và Han Hyo Joo, chú Cha và ss Ah, Ki và Bo Young, So Ji Sub và Han Ji Min, Jo Hyun Jae và Soo Ae... và một số tạm thời chưa nhớ được

Bình luận

=))  Đăng lúc 4-10-2013 04:22 PM
thực tình là tinh thần ship vẫn chưa nguội, Bi và Song mà tái hợp với nhau lòng lại dậy sóng =))))))))) sợ lại tái phát, lắm hệ lụy lắm =)))))))  Đăng lúc 2-10-2013 12:08 AM
số 10 nên cùng tái hợp nhau vào năm sau để kỉ niệm 10 năm phát sóng FH ms đc!!!!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 2-10-2013 12:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 1-10-2013 22:57:47 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thật sự là rất muốn thấy đôi Anh Tửng - ss Ha, đôi nhà Ốc cả đôi 2 bé Yoo Jung và Jin Goo tái hợp.

Nhất là 2 bé, hồi xem Moon Sun đoạn Yeon Woo bé bị bệnh sắp chết mà khóc lên khóc xuống.

Mong là trong tương lai 2 e sẽ lại hợp tác chung.

Còn đôi 1 thì đẹp khỏi nói. Mỗi tội nàng lại là hoa đã có chủ. Haha

Tks chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 1-10-2013 22:57:47 | Chỉ xem của tác giả
hóng hớt các cặp đôi còn lại quá
bản thân mình thích cặp Joong Ki- Chae Won và SJK- Suzy @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao