Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: finpeo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

10 cặp đôi được khán giả mong chờ sự tái hợp trên màn ảnh nhất

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 1-10-2013 22:49:49 | Chỉ xem của tác giả
Chắc chắn là không thể quên cúp bồ gia cầm tiến hóa rồi SUK-BIN
2 thèn đó là sự tương tác ăn ý nhất
1 thèm dặt dẹo, mỏng ten -> luôn cần người khác che chở
1 thèn men lì, cơ bắp -> để che chở cho người khác
như vậy có phải god sinh 1 cẹp không ta

đúng là cặp đôi nào ta cũng mong đợi tái hợp lại lần nữa, có cúp vui, có cúp buồn, có cúp lãng mạn, có cúp lại mạnh mẽ
nhưng tất cả các cup đều rất tuyệt vời :)
thnks chủ thớt nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 1-10-2013 22:50:03 | Chỉ xem của tác giả
Nếu không phải biết Hee đã là hoa có chủ và Ah In là chậu đã có hoa cắm thì mình sống chết ship cắp bồ này, ko thể đẹp đôi hơn nữa, khoảng cách 6 tuổi như ko tồn tại luôn , chemistry xịt khói tóe lửa , vô cùng vô cùng hoàn hảo   - xin lỗi anh dể Bi nhé
cứ mỗi lần nhắc đến cái kết là lại nhói lòng nên 1 shipper như mình luôn muốn nhìn thấy 1 cái kết có hậu cho đôi chẻ, và tất nhiên nếu muốn cái kết đó thì chỉ còn biết đợi 1 phim nào đó mà thôi
tự dưng nhắc lại thấy dạt dào cảm xúc, buồn và nhớ nhà Ốc quá

Bình luận

thế ak @@ tiêu không biết lun ak @@  Đăng lúc 1-10-2013 11:11 PM
à đúng rùi đó e, đc 9 kite$ mừng gần chết :))  Đăng lúc 1-10-2013 11:10 PM
+9kite$ hùi lào đơu =))  Đăng lúc 1-10-2013 11:04 PM
nề :(, hôm đọc kịch bản phim JOJ ảnh đi vs bông hoa đó mà, xong ôm nhao tình tứ lắm :(  Đăng lúc 1-10-2013 11:04 PM
Ah In có đối tượng rùi hả oishi?  Đăng lúc 1-10-2013 11:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 1-10-2013 22:50:07 | Chỉ xem của tác giả
Đôi số 1 thiệt là nổi bật, couple cổ trang người lớn duy nhất lọt top bên cạnh 2 bé thiếu nhi {:180:}

Cúp của mợ thiệt là khiến người xem chịu hông nổi mà. YAI tuy nhỏ tuổi hơn nhiều nhưng diễn xuất rất chín chắn, khuôn mặt lại ko đẹp kiểu babe công tử bột mà rất nam tính quyến rũ, đứng với một mợ hơn 30 mãi chưa chịu già thì đúng là hợp ko chỗ nào để chê

Bởi ta nói bi kịch tuy đau lòng nhưng nhờ nó mới khiến người ta càng ám ảnh, thử hỏi nếu 2 vợ chồng ăn sung mặc sướng hạnh phúc suốt đời đúng kiểu viên mãn thì đâu có để lại cái sự day dứt tiếc nuối cho người xem, có tiếc thì mới có mong, có hóng "chỉ một lần nữa" để lấp đầy cái khoảng trống hụt hẫng lúc trước

Ủng hộ 2 tay cúp này, nhưng có 1 cúp ta sẽ giơ thêm 2 chân ủng hộ nếu tái hợp lần nữa, đó là cúp của mợ và Lee Jung Jin aka luật sư Alex Hong {:161:} Mèn ơi, bò xữa linh thiêng phù hộ cho chiện đó trở thành xự thiệt đi con {:96:}

Cúp ta quý nhì trong top này cũng chính là cúp cổ trang còn lại, 2 bé thiếu nhi {:110:} Mặc dù còn nhỏ nhưng thiệt sự là chemistry của 2 bé quá kinh khủng đi, ngọt hơn mía lùi, thêm cái kết thúc chuyện tình "thanh mai trúc mã" nó hơi bị cực kỳ dã man nên làm ta bị ám ảnh cả một thời gian dài {:139:} Chỉ mong sao chúng nó sau này có thêm cơ hội đóng cúp lần nữa, và lần này hãy thật trọn vẹn nhé {:161:}

Em fin dễ thương quá, tin dài vậy mà, hun em {:155:}

Eidt gấp: í lộn chik choa, tui xin lẫu cô kít, tui hổng có wen dòm credit nên hổng thấy tên cô chình ình ở đóa {:184:} Kít ngoan đừng giận, lại đây cho kẹo nhoa, hun bù cái {:87:}

Dù lộn cơ mà vẫn hun em fin {:184:}

Bình luận

phát hiện hơi dzô dziên ngoài lề là chệ Na có cái áo sooc đỏ xanh đen giống êm ghia =]]  Đăng lúc 2-10-2013 08:56 AM
*đá đít * hức hức, ta cũng ship cặp Lee Jung Jin - Kim Tae Hee T_T  Đăng lúc 1-10-2013 11:51 PM
keke, buồn cười vì câu đầu phát hiện :)) Một ý tưởng ko tồi oppa Jung Jin, cơ mà liệu sau đó anh có bị đá nặng hơn ko ;))  Đăng lúc 1-10-2013 11:29 PM
:)))))) ss thích Alex Hong của LSIH ak? ;))  Đăng lúc 1-10-2013 11:12 PM
fin đăng news thui ss ui, ng dịch là ng khác :))  Đăng lúc 1-10-2013 11:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 1-10-2013 22:50:24 | Chỉ xem của tác giả
tò mò quá đi, đối với mình thì Kim Tae Hee với Song Seung Hun vẫn là no.1
rồi Song Hye Kyo với Jo In Sung nữa
ôi các couple của lòng em, các anh chị tái hợp hết đi
*gào thét* kiểu xem phim nào xong thì cuồng đôi ấy luôn ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 1-10-2013 22:50:31 | Chỉ xem của tác giả
Tò mò quá!
10 cặp đôi là những ai đây?
Không biết có những couple mình thích không, mong sao có thể được xem họ tái hợp.{:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 1-10-2013 22:51:21 | Chỉ xem của tác giả
ta bị thick cái cặp đôi nhí kia nha :x

kể ra cũng đóng cùng nhau mấy phim rồi còn gì :x

Xem trời trăng kết đôi này hơn đôi chính

các em lớn nhanh nhanh đi rồi cùng nhau tái hợp trong 1 phim làm vai chính nào :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 1-10-2013 22:51:37 | Chỉ xem của tác giả
tò mò quá không biết sẽ có những ai ;))) mong là những cặp mình thích
mà thấy 2 cặp đầu Yoo Ah In - Kim Tae Hee rồi Lee Jong Suk - Kim Woo Bin là thấy hào hứng rồi đó
cảm ơn bạn đã dịch tin nhaaa <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 1-10-2013 22:52:05 | Chỉ xem của tác giả
no.1 ngay cặp mình thích chứ<3<3<3
mợ Hee có ny rồi nhưng ghép đôi với ai cũng thấy đẹp quá cơ:)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 1-10-2013 22:52:26 | Chỉ xem của tác giả
mình thực sự muốn cặp Bin - Suk tái hợp.
Tình bạn của họ thật đẹp, cả trong phim lẫn ngoài đời
Cả cặp đôi đáng yêu này nữa ^^
Yeo Jin Goo và Kim Yoo Jung

Cặp Bin với ss Ha thì đẹp đôi khỏi nói rồi, mong là 2 người sớm đóng chung phim với nhau lần nữa ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 1-10-2013 22:53:48 | Chỉ xem của tác giả
Thường thì rất hiếm khi 1 cặp đôi gặp lại nhau trong 1 drama khác, vẫn đảm nhận nam-nữ chính lại càng hiếm hơn nữa, mặc dù các fan thì vô cùng vô cùng mong mỏi
Suk-Bin lại chiếm 1 chỗ trong news rồi, bao giờ mới có thể tách rời đc nhau đây =)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách