Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenpea
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"You Came From The Stars" liệu có thể "thừa kế" vị trí số 1

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 14-12-2013 13:37:42 | Chỉ xem của tác giả
Mình hóng mấy tuần nay rồi, dàn 4 diễn viên chính-thứ mình thích hết.

Mình thấy KSH luôn chọn kịch bản rất hay nên rất tin tưởng vào thành công của phim này.

Cặp chị em KSH với JJH đóng SIÊU TRỘM cực hay, hóng hóng {:310:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 14-12-2013 13:52:25 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy vị trí số một mà The Heirs để lại là quá may mắn đối với bất kỳ phim nào chiếu kế tiếp,chứ đừng nói tới một bộ phim vốn đã rất thu hút với kịch bản lạ và diễn viên khủng như You Came From The Stars ^^
Đối thủ cạnh tranh là BM thì rat quá thấp (tiếc cho JGK và IU) cho nên có thể nói Vì sao đưa anh tới khá là suôn sẻ ^^
Nói thế thôi chứ phim chưa chiếu ko chắc chắn được điều gì cả
Nhà SBS năm nay phất ghê,phim nào ra là ăn khách phim đấy,toàn top 1 luôn ^^ Nhớ thời cuồng loạn Gió đông,giờ vẫn đang chìm đắm trong The Heirs Clq nhưng mà Người thừa kế kết thúc rồi mình cứ hụt hẫng sao ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 14-12-2013 13:56:45 | Chỉ xem của tác giả
Hờ hờ, đọc phản ứng của netizen buồn cười quá :))
Công nhận Beautiful Man không ấn tượng lắm, mình mới xem 3 ep nhưng dã cảm thấy muốn bỏ ngang :( Luôn rất thích IU và tin tưởng vào khả năng chọn kịch bản của con bé, nhưng không hiểu sao kịch bản phim lại chán thế này :(
Miss Korea, ừm, k hy vọng nhiều lắm
You came from the star thì hy vọng nhiều hơn, vì dù sao dàn diễn viên toàn người có thực lực, và mắt chọn kịch bản cũng đều tốt cả.
Chỉ hi vọng đừng OE như The Thieves :((

Bình luận

nếu đã tin tưởng thì nên tin tưởng đến phút chót. chưa di đến phút cuối thì b hok thể biết mình có thể đã bỏ lỡ đièu j :))  Đăng lúc 14-12-2013 09:35 PM
nếu đã tin tưởng thì nên tin tưởng đến phút chót. chưa di đến phút cuối thì b hok thể biết mình có thể đã bỏ lỡ đièu j :))  Đăng lúc 14-12-2013 09:35 PM
nếu đã tin tưởng thì nên tin tưởng đến phút chót. chưa di đến phút cuối thì b hok thể biết mình có thể đã bỏ lỡ đièu j :))  Đăng lúc 14-12-2013 09:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 14-12-2013 14:26:06 | Chỉ xem của tác giả
Phim năm nay của sbs bộ nào mình cũng xem và đu được đến cuối chỉ có mỗi gió đông.
vì lúc đó còn rảnh về sau có hay đến mấy cũng phải bỏ ngang như voice, ms, và heirs giờ mới ngoi đi xem.
mình nghĩ phim này thừa sức thừa kế, chỉ là xem độ troll fan của biên kịch thế nào thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 14-12-2013 14:46:22 | Chỉ xem của tác giả
Không thích thể loại phim này lắm nhưng phim cua Kim So Huyn thì mình thật sự mong đợi, hi vọng đây cũng sẽ là tác phẩm kinh điển của năm.
Dàn cast hoành tráng và toàn diễn viên mình thích thôi
Hi vọng "You Came From The Stars" sẽ có rating cao.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 14-12-2013 16:14:54 | Chỉ xem của tác giả
Ấn tượng với Kim Soo Huyn từ bộ Dream high.
Thích ánh mắt cử chỉ diễn xuất của anh ta. Lôi cuốn cực
Chúc phim thành công!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 14-12-2013 16:29:23 | Chỉ xem của tác giả
số 1 hay ko ko quan trọng, quan trọng là được ngắm Hyunnie trở lại màn ảnh nhỏ kìa
ta nói ngóng trông ngày này lâu rùi, được ngắm bạn Giáo đẹp trai thiệt là mãn nguyện
phim này có nội dung lạ nên chắc sẽ gây tò mò cho người xem đây {:310:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 14-12-2013 16:43:54 | Chỉ xem của tác giả
đấy rất có thể sẽ là bộ phim tiếp theo thay thế the hiers dẫn đầu bảng xếp hạng các phim trpng tuần cho xem
vì phim của Kim Soo Hyun đó giờ rating phim lúc nào cũng tăng và đứng vị trí cao nhất mà
còn nửa, vì dánh dấu sự trở lại của Jun Ji Hyun nữa chứ
chắc chắn bộ phim sẽ thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 14-12-2013 18:08:57 | Chỉ xem của tác giả
Mình thì ko xem phim tiếp sau The Heirs, nhưng cũng đọc thông tin về phim này. Dàn cast nổi bật, cốt truyện có vẻ li kì vậy thì chẳng có lẽ gì ko thu hút. Chắc chắn phim này sẽ có rating cao, vì BM quá dở, còn phim Miss kia thì thấy bảo diễn viên chính mặt đơ như gỗ, nội dung phim cũng ko hấp dẫn lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 14-12-2013 18:32:12 | Chỉ xem của tác giả
SBS Jjang {:297:}
Kiểu gì cũng được thôi, mà mình mong là sẽ còn hơn thế nữa . Bâyh anh nhà hot rồi nha, kể ra cũng vì biết chọn kịch bản, yêu quá nhèooo .
Dàn cast cũng quá đỉnh, thích anh Hae Jin cực luôn í. Mà cái kịch bản + preview có cảnh cụ tắm cũng đủ bức bối nhức nhối vì hóng rồi {:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách