Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3851|Trả lời: 28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Yong Pal) Joo Won hóa thân thành siêu sao hành động trong teaser thứ 2 của bộ phim truyền hình hợp tác với Kim Tae Hee, "Yong Pal" | Vietsub Teaser 2

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tôi đã sai lầm khi cho rằng "Yong Pal" là một bộ phim y học, tình cảm lãng mạn, nhưng dường như sẽ có nhiều pha hành động gây cấn trong phim!

SBS đã tung đoạn teaser thứ 2 của bộ phim vào ngày hôm qua. Trong khi Joo Won Kim Tae Hee tỏa sáng ở đoạn teaser đầu tiên, thì ở teaser lần này lại có rất nhiều cảnh hành động nghẹt thở. Cảnh rượt đuổi bằng xe hơi và băng qua các mái nhà, tất cả đều rất ấn tượng và đáng sợ. Vào những giây cuối, Kim Tae Hee xuất hiện trong nhà thờ với vẻ mặt u ám và vô cùng ám ảnh.

Trong khi nhân vật của Kim Tae Hee bị rơi vào trạng thái hôn mê do người anh trai ham mê quyền lực hãm hại, cô đã được cứu bởi một bác sĩ do Joo Won thủ vai. Nhân vật của Joo Won là một chàng bác sĩ có tài năng đáng khâm phục nhưng lại vô liêm sỉ, kiếm tiền bằng mọi cách để chữa bệnh cho em gái. Dường như anh xuất hiện để giúp Kim Tae Hee lên kế hoạch trả thù những kẻ đã hãm hại cô.

"Yong Pal" sẽ bắt đầu phát sóng vào tối thứ 4 - thứ 5 hàng tuần trên SBS từ ngày 5/8/2015, sau khi "Mask" kết thúc.

(Vietsub) Drama YongPal Teaser 2 by Ppyong Team

Source: allkpop
V-trans by [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
sara_chan + 5 hayyyyyyy
nakyung + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-7-2015 11:51:54 | Chỉ xem của tác giả
vừa xem teaser xong, thấy hóng phim khủng khiếp
Joo Won đóng vai một bác sĩ liều lĩnh thật đấy, trông như phim hành động chứ có phải phim y học tình cảm gì gì đâu chứ đúng là anh trai hết lòng vì em gái, cả xá hội đen cũng dám dây vào để cứu em.
chính thế mới có phim cho mình xem chứ nhỉ? nội dung phim thấy rất hay, mong là phim thành công với con rết thật mập nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-7-2015 12:03:22 | Chỉ xem của tác giả
quá tuyệt! cứ tưởng nội dung YongPal chỉ mang hơi hướng tâm lí nặng nề hơi u ám, nhưng xem mấy cảnh hành động này với lối ăn nói của nam chính thì có vẻ gây cấn và hài hước đây!..hóng bữa giờ rồi, giờ ngồi hóng tiếp còn mong coi hơn trước nữa!!!! đến nhanh nhanh đi bạn Won ơi!rất cám ơn bạn đăng bài ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-7-2015 12:13:18 | Chỉ xem của tác giả
Ta đã nói rồi, nhân vật trong Yongpal lần này là lai giữa Park Shi On và Lee Kang To mà
Vừa là bác sĩ lại vừa có mấy pha đấm đá hành động
Hôm qua trong lúc đu live Mask cũng xem đc một tí phần giới thiệu Yongpal, thấy bạn ý nhảy tường đấm đá uỳnh uỳnh luôn, đầu tiên lại tưởng phim nghiêm trọng, hack não lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-7-2015 12:26:35 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn anh bay nhay lượn lờ thấy khoái con mắt quá đi
Quên đi vẻ khù khờ của Si On
Yong Pal ta tới đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-7-2015 12:38:38 | Chỉ xem của tác giả
"SIÊU SAO HÀNH ĐỘNG"   (là báo nâng hay là ai nâng vậy nhỉ??.. :v)
Gì chứ cái tướng Won mà đóng cảnh bay nhảy,leo trèo,lăn lộn tùng phèo là đã lắm luôn.Chưa kể các kĩ năng và khả năng đóng hành động mấy năm nay nữa.

Cái teaser này cần gì có đó.
Giọng nói ư !Giọng vừa ngang tàng vừa thách thức,trầm trầm đều đều nhưng cũng rất thu hút.
Tạo hình ư ! Bụi bặm,phong trần,mạnh mẽ khi trốn chạy và nhẹ nhàng,đơn giản,năng động khi là bác sĩ.
Biểu cảm sao! Ánh mắt ấy đã làm nên tất cả,quyết đoán-tập trung-thách đố-tức giận-lo lắng và thích thú...Túm lại là cuốn hút theo từng phân cảnh.

Giờ thì mong chờ gì ở Won nữa đây!!
Hình tượng mới với tính cách và hoàn cảnh khác biệt.
Có thể là hình tượng bác sĩ nghiêm túc,nhiệt tình,tài năng như Shi On bao bọc lấy tính cách mạnh mẽ,liều lĩnh,bất chấp và ngang tàng của Kang To.

2 trong 1,nhân tài và anh hùng,đứa con lai thần thánh kế tiếp của Won.
Kim Tae Hyun à,pali pali ~~~

Cảm ơn ss Zang và ss Mini nhiều ợ :3

Bình luận

:]]]]]]]]]]]]]]] có nick 1 phát là nhào vô làm gỏi liền hả ss :o :3  Đăng lúc 28-7-2015 08:46 AM
ss Zang:ss nói nâng anh xong rồi em nhìn sang cái avar of ss là cười nhe răng :]]]]  Đăng lúc 23-7-2015 01:51 PM
=))))))))) Bờm mà, nâng cuồng nhiệt và mãnh liệt :))  Đăng lúc 23-7-2015 01:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-7-2015 12:57:42 | Chỉ xem của tác giả
teaser thôi mà đã thấy hấp dẫn rồi
cứ ngỡ chỉ là về y học và tình cảm, ai dè còn có cả hành động
điểm này thì cũng không nghi ngờ gì nữa về việc chọn vai của Joo Won
phim toàn diễn viên thế này thì bảo sao không hay được
Mask hay rồi hết cái có phim khác hay xem liền luôn
SBS thì khả năng làm phim thì luôn tin tưởng rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-7-2015 13:37:37 | Chỉ xem của tác giả
Mấy phim của Joo Won phim nào mình cũng thích

nhất là mấy cái phim mà có tí hành động vào thì càng phải hóng ~~~~

Mấy khi lại còn đóng vai hám của như thế này nữa chứ

Hóng quá đi~~~~~~~~~~~~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-7-2015 13:50:12 | Chỉ xem của tác giả
Xem teaser xong thì phải công nhận JW như một ngôi sao phim hành động.
Coi mà thấy hấp dẫn quá đi.
Chỉ còn 13 hôm nữa là phim lên sóng, hóng quá đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-7-2015 14:09:21 | Chỉ xem của tác giả
Xem teaser xong lại nhớ đến phim Healer
Nhìn Joo Won đóng vai ngố ngố có vẻ hợp
Như trong Good Doctor quá hợp vai luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách