Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 807|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Yêu tinh" Gong Yoo gửi xe cafe đến ủng hộ phim mới của 'thần chết" Lee Dong Wook.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ngày 10/7, trên Instagram của mình, Lee Dong Wook đã đăng tải bức ảnh cảm ơn Gong Yoo vì đã gửi tặng xe tải cafe để ủng hộ bộ phim mới của anh. Không chỉ thể hiện sự ủng hộ thông qua món quà hào phóng, Gong Yoo còn chuẩn bị những biểu ngữ hết sức hài hước.
Một trong những biểu ngữ viết "Tôi thấy bạn đang mặc một chiếc áo khoác khá tinh tế, từ Gong-blin", trong khi đó một bức ảnh theo dạng Instagram theme viết " Hãy đạt rating thật cao nhé! Tôi sẽ mang hết năng lượng tiêu cực từ anh chàng mặc áo choàng ủ dột đó đi vì vậy tôi hi vọng cuối cùng "Life" sẽ hạnh phúc.
Những dòng chữ phía trên ở tấm băng rôn thứ ba viết "Cho dù tôi là thần chết hay bác sỹ, thì điều gì là quan trọng trong quá khứ của tôi", trên đó còn có hình của Goong Yoo đang la lên "Hmph! Tôi vẫn ghét bạn" và một cụm từ khác "Tôi đã gửi cafe trước.1-0"
Lee Dong Wook bày tỏ lòng biết ơn một cách hài hước khi cúi chào xe tải cafe kèm lời nhắn gửi "Bạn có vẻ rất hờ hững nhưng thật ra lại rất ấm áp"

Gong Yoo và Lee Dong Wook đã dành được rất nhiều tình cảm của người hâm mộ khi thể hiện nhân vật Kim Shin và Wang Yeo trong bộ phim đình đám "Goblin"
Bộ phim mới của Lee Dong Wook "Life" sẽ lên sóng ngày 23/7.
Source: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-7-2018 15:15:02 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi hai anh đóng chung Goblin anh Gong Yoo và
Lee Dong Wook thân nhau ghê , nhìn những lời anh
Gong Yoo viết trên mấy tấm bích chương bên xe cà
phê và trả lời của anh Lee Dong Wook là biết .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-7-2018 16:50:50 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Couple yêu chết mới là chân ái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-7-2018 17:18:47 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
hóng quá wook làm bác sĩ đẹp trai quá, chúc phim thành công tốt đẹp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-7-2018 19:03:58 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua thấy cái ảnh, thì ra là được gửi từ anh Yêu tinh. 2 anh giữ quan hệ tốt làm fans vui quá.
Chúc cho bộ phim Life thành công nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-7-2018 11:14:57 | Chỉ xem của tác giả
Hai chú đáng yêu quá Chúc bộ phim Life thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 12-7-2018 14:51:22 | Chỉ xem của tác giả
ôi phản ứng giữa 2 anh dữ dội quá! Gong Yoo kiệm lời vậy mà nhiều lời nhắn nhủ đến Dong Wook ghê hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 12-7-2018 16:18:21 | Chỉ xem của tác giả
Tỉnh củm quá <3 Tính ra cặp đôi này siu đẹp trong Golbin luôn Phản ứng hóa học không kém gì đôi chính
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 12-7-2018 17:21:52 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi 2 chú còn hơn thua nhau nữa kia, 1-0 rồi nha.
Chừng nào chú yêu tinh phim mới rồi sẽ huề nhau ha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-7-2018 10:17:43 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh già Yêu Tinh - Thần Chết: Gong Yoo và Lee Dong Wook mà vẫn cứ như con nít hơn thua nhau từng chút, nhờ vậy mới thấy dc quan hệ thân tình của 2 ổng. Ôi anh Gong mau mau có phim đóng để anh Lee còn gửi quà lại chứ k biết chừng nào mới huề 1-1 đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách