Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: S♥neKST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

★ Yêu nhau dài lâu ♥ Kim Hyoyeon ✫

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 6-9-2011 21:32:37 | Chỉ xem của tác giả
Sm town in Tokyo Dome

---------------------------------------------------------------------------------------------------
Vita 500

cre kwangdongpharm/SM fb/as tagged
reup by me

Bình luận

AGL
đính chính: thấy chưa!!!!! *ơ rê ca! Nhìn hình sửng sốt vì phát hiện mang tính khám phá nên gõ nhầm:P*  Đăng lúc 7-9-2011 08:52 PM
AGL
thất chưa, ss đúng rùi;)) cột 1 chùm là phải nghiêng đầu chụp hình=))))))))))))))) để bổ luống là để giữ thăng bằng mà=))))))))))))))))  Đăng lúc 7-9-2011 08:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 7-9-2011 08:13:10 | Chỉ xem của tác giả

sosiz
reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 7-9-2011 08:58:05 | Chỉ xem của tác giả

sosiz
reup by me

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

xinh tươi !!! sao hyo rất ít , làm mặt kute nkớ  Đăng lúc 7-9-2011 04:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 7-9-2011 16:58:04 | Chỉ xem của tác giả

Hyo Yeon vơi số

ý nghĩa tên Kim Hyo Yoen
Bạn biết cảm thông và có lòng trắc ẩn. Điều này khiến bạn bè và người thân thường tìm tới bạn khi cần sự giúp đỡ và an ủi. Người khác hay có xu hướng trút bầu tâm sự với bạn và thường thì họ luôn tìm được sự đồng cảm. Bạn có nhận thức rất rõ ràng về sự công bằng và sẵn sàng làm hết khả năng, thậm chí là hy sinh lợi ích của bản thân để giữ gìn sự hài hòa trong cuộc sống và để giúp đỡ mọi người. Bạn luôn nhìn thấy những mặt tốt đẹp ở người khác, vì vậy thường không đánh giá được tốt lắm tính cách và nhân phẩm của đối phương. Bạn yêu trẻ nhỏ và hay quan tâm che chở cho những người mà bạn yêu thương. Bạn lãng mạn, đa sầu đa cảm, nhiều khi khiến người khác cảm thấy bạn yếu đuối và phải dựa dẫm vào người khác về mặt tinh thần. Bạn có khả năng cảm thụ nghệ thuật, nhất là về màu sắc và âm nhạc. Với bạn thì tốt gỗ hơn tốt nước sơn, và bạn quan tâm tới chân giá trị của bản thân hơn là vẻ bề ngoài, vì vậy cách bạn ăn mặc thường không hợp thời trang và có thể là xuyềnh xoàng, không trau chuốt.

Biểu hiên : Kim Hyo yeon
Số Biểu hiện 5 dẫn bạn đi trên con đường của thay đổi, tự do và sự tiến bộ. Bạn có nhiều tài năng và tháo vát, ưa thích thay đổi, phiêu lưu và những thú vui cảm giác mạnh. Bạn không chịu được cuộc sống tù túng như chim trong lồng, luôn muốn tung cánh bay với tự do là hạt nhân của mọi mặt trong cuộc sống. Với khát khao tự do ấy, bạn có thể đi nhiều nơi, gặp nhiều người và có nhiều trải nghiệp thú vị.

Khả năng thích nghi của bạn rất cao, không những thế, bạn tìm kiếm sự thay đổi và sẵn sàng đối diện với thử thách. Cuộc sống đều đều, đơn điệu và những công việc lặp đi lặp lại không phù hợp với bạn. Bạn không thể hiện được hết mình nếu bị bó buộc, hạn chế. Bạn muốn sống hết mình, trải nghiệm tất cả những màu sắc và mùi vị của cuộc đời. Đây là ưu điểm lớn nhất của bạn vì nó khiến những con đường mở ra trước mắt bạn nhiều hơn bất cứ số nào khác, nhưng nó cũng có thể là nhược điểm nếu bạn không tự biết được nên dừng ở điểm nào. Bạn ghét giới hạn, và điều đó dễ khiến bạn quá sa đà vào những điều tiêu cực như hội hè, rượu chè, cờ bạc, tình dục...

Bạn có xu hướng không kết thúc được những việc đã bắt đầu vì nhanh chóng thấy chán khi công việc đã đi vào ổn định và mơ tới những thử thách mới ngay từ khi chưa đi tới đích. Chỉ có rèn luyện tính kỷ luật và đặt ra những giới hạn cho mình mới giúp bạn sống tự do một cách tích cực nhất.

Bạn có thể giao tiếp tốt, phù hợp với những nghề như bán hàng, chính trị gia, luật sư... Đôi bàn tay của bạn rất khéo léo. Số Biểu hiện 5 không ngại mạo hiểm, và điều đó khiến bạn thường không bỏ lỡ cơ hội. Những ý tưởng đến với bạn dễ dàng và bạn có khả năng chia sẻ và thực hiện những ý tưởng đó. Tuy vậy, suy nghĩ của bạn cũng giống như phong cách sống của bạn, có thể không có hệ thống và phân tán. Dù thông minh, bạn có khuynh hướng lặp đi lặp lại những sai lầm của mình vì cách bạn tiếp cận sai lầm là giải quyết tình huống thay vì suy nghĩ đến gốc rễ của vấn đề. Bạn cần có sự tập trung để thành công. Số Biểu hiện 5 đem lại cho bạn nhiều tài năng, nhưng những tài năng đó sẽ không có tác dụng nếu bạn không biết tự chọn lấy cho mình một lĩnh vực cụ thể để phát triển.

Sự nhiệt tình và sức sống mãnh liệt của bạn luôn hấp dẫn những người xung quanh. Người mang số Biểu hiện này ít khi gặp khó khăn trong việc làm quen và kết bạn, nhưng lại thường rơi vào những mối quan hệ hời hợt, không sâu. Dù là tình yêu hay tình bạn, bạn cũng cần nỗ lực để xây dựng cầu nối bền vững và lâu dài với đối phương.

Người ứng với số 4 là nhà tổ chức hiệu quả, siêng năng, có khả năng lên kế hoạch tốt. Số 4 thẳng thắn, thực tế, kiên định, điềm tĩnh, đáng tin cậy và ít khi mơ mộng hão huyền. Số 4 tin rằng chỉ có sự nỗ lực và chăm chỉ mới đem lại kết quả và ít khi nào đi tìm những cách dễ dàng để hoàn thành công việc. Có thể nói rằng số 4 là những con ong chăm chỉ của xã hội. Nếu thực sự muốn và quyết tâm, số 4 có thể biến những kế hoạch tưởng chừng như viễn tưởng nhất trở thành hiện thực.

Thường thì số 4 hạnh phúc với việc nhận mệnh lệnh và thực thi chúng một cách bền bỉ và hết mình. Cũng có những người mang số 4 đứng ở vai trò lãnh đạo. Dù ở vị thế nào, số 4 cũng luôn đòi hỏi cao ở người khác và ở chính mình. Số 4 hay rơi vào trường hợp bị yêu cầu hoàn thành những việc mà người khác đã bắt đầu. Dù điều này có vẻ như không công bằng, với số 4 đây có thể là con đường để dẫn tới thành công.

Số 4 có ý chí rất mạnh mẽ tới mức dễ bị hiểu nhầm là cố chấp. Số 4 có ý thức rất rõ ràng cái gì là đúng, cái gì là sai, và một khi đã quyết tâm làm điều gì, số 4 sẽ theo điều đó tới cùng, cho dù kết quả có thế nào. Số 4 luôn đi theo con đường mà mình cho là cần phải đi, từng bước vững chắc một, với một mục đích rõ ràng và với sự bền gan sắt đá tới mức gần như là ám ảnh.

Tài năng của số 4 nằm ở việc sắp xếp, tổ chức và lên kế hoạch nhờ có thể nhìn nhận mọi điều một cách thực tế và hợp tình hợp lý. Điều này khiến nhiều số 4 là những người luôn hướng tới sự hoàn hảo. Cuộc sống của số 4 là một cuộc sống được tổ chức cẩn thận với những ý tưởng và hoạt động được kiếm soát chặt chẽ. Số 4 sẽ dễ dàng đón nhận với thách thức hơn nếu mình được chuẩn bị kỹ càng và gặp khó khăn trong những tình huống bất ngờ. Số 4 ít khi nào mạo hiểm trừ phi đã suy nghĩ và tính toán kỹ lưỡng. Đối mặt với áp lực, số 4 thường hoạt động tốt hơn người khác và không bị áp lực làm hỏng việc.

Với tiền bạc, số 4 rất cẩn thận và muốn mọi thứ luôn được đảm bảo. Trong quan hệ, số 4 yêu cuộc sống gia đình. Họ tận tâm, chung thủy, luôn luôn muốn lo lắng và chăm sóc cho người khác. Số 4 có thể không có nhiều bạn bè, nhưng tình bạn của số 4 là thứ tình bạn khăng khít và gắn kết nhất.

nhược điểm
Số 4 cẩn thận và có tổ chức, nhưng nhiều khi điều này làm số 4 quá cẩn trọng và dè dặt trước những cơ hội mới. Sự thay đổi trong nếp sống được tổ chức chặt chẽ có thể khiến số 4 vấp ngã. Nếp sống có tổ chức này cũng dễ khiến số 4 quá tập trung vào công việc trước mắt mà bỏ qua bức tranh tổng thể hay không nhìn thấy cơ hội khi nó tới.

Số 4 đòi hỏi người khác quá cao nên nhiều khi bị nghĩ là cứng nhắc, quá đáng và hách dịch. Ý chí mạnh mẽ của số 4 hay bị coi là tham vọng và ích kỷ. Điều này làm nhiều người mang số 4 mất phương hướng vì ý định ban đầu của họ thường là tốt đẹp. Sự bền bỉ của số 4 thường khiến số 4 làm việc quá sức và có những tác động tiêu cực tới sức khỏe và đời sống xã hội của họ.

Khi làm việc nhóm, số 4 có thể quá cố chấp trong quan điểm của mình và đôi khi đi đến kết luận quá dễ dàng và quá nhanh chóng về người khác. Công việc của số 4 cần được xác định rõ ràng, và số 4 hoạt động tốt nhất khi trách nhiệm của mình không bị nhập nhằng với trách nhiệm của người khác. Tính kỷ luật và sự bền bỉ của số 4 rất cao, người khác khó theo kịp nên nếu không cẩn thận những nỗ lực của số 4 có thể lạc lõng với mọi người. Sức sáng tạo của số 4 không cao vì thường thì số 4 không đủ tin tưởng vào những ý tưởng mới của mình. Những năm đầu của cuộc đời thường khó khăn với số 4 cho tới khi những nỗ lực và sự chăm chỉ cuối cùng cũng đến lúc ra hoa kết trái.

Trong quan hệ, những điều khiến sự cân bằng bị phá vỡ như chia tay, ly dị, phản bội... có thể làm số 4 sụp đổ. Số 4 là mẫu người dễ bị những đổ vỡ trong tình cảm ám ảnh, thậm chí là oán hận và tìm cách trả thù để làm thỏa mãn cảm nhận của mình về công lý. Số 4 dễ trở thành cố chấp, bảo thủ, hà khắc và dễ dàng để lộ những suy nghĩ thật của mình cho người khác. Điều này khiến số 4 nhiều khi khó gần. Ở phía tiêu cực của con số Đường đời này, số 4 có thể rất gàn bướng, yếu đuối và bất cẩn, bi quan và hoài nghi, thường trải qua nhiều giai đoạn sa sút về tinh thần.

Bình luận

AGL
ghi credit vào đi em^^  Đăng lúc 7-9-2011 08:49 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -5 Thu lại Lý do
chickenn -5 Thiếu credit

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 7-9-2011 19:48:57 | Chỉ xem của tác giả

cre as tagged
reup by me

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 7-9-2011 20:20:08 | Chỉ xem của tác giả
110907 KBS Love Request

Hnay màu áo Hyo thiệt ít có nổi...hóa ra ngoài Na thì Hyo cũng hợp vs màu vàng đó chứ:kiss:
Hnay các gái trông xinh...đặc biệt là cô Na vs cô Hyo ...2 cô để tóc đôi...cứ giản dị thế này cho xinh:victory:.....Nấm hnay trông như thôn nữ ý...

cre as tagged/ssf
reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 7-9-2011 20:29:41 | Chỉ xem của tác giả

cre as tagged
reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 7-9-2011 20:33:48 | Chỉ xem của tác giả

:kiss:

cre as tagged
reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 7-9-2011 20:44:37 | Chỉ xem của tác giả
hienthuc15 gửi lúc 7-9-2011 20:20
110907 KBS Love Request

Hnay màu áo Hyo thiệt ít có nổi...hóa ra ngoài Na thì Hyo cũng h ...

Nấm giống thôn nữ đâu, là gái quê lên thành phố đó chứ OMG da Tae trắng như bạch tuyết:loveliness:
Còn Hyo là nguyên cây vàng:lol nàng ấy xinh quá. ss đang hơi thắc mắc vì sao Hyo hok làm móng tay màu vàng đó;P thấy các nàng hay chơi tor sur ton vs quần áo như thế
Cuối cùng là Na, đen thui;P tóc xinh khỏi bàn, hôm nay nàng như học sinh cấp 3, tươi tắn và trẻ trung:loveliness:
PS: Các nàng chạy show như đi chợ, mệt mỏi vậy mà vẫn hiến máu, my angels:$
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 7-9-2011 20:55:44 | Chỉ xem của tác giả
AGL gửi lúc 7-9-2011 20:44
Nấm giống thôn nữ đâu, là gái quê lên thành phố đó chứ OMG da Tae trắng như bạ ...

gọi Nấm là gái quê thì có hơi bất công cho ẻm...dù gì ẻm cũng gốc gái tây;P mà ss có thấy dạo này ẻm rất hay ăn mặc kiểu dịu dàng nữ tính nhé...toàn váy áo tay bồng..trông rất chi là 3...

Có vẻ Hyo hợp với màu sáng...cơ mà nàng ý mà sơn móng màu vàng thì chắc ng lấy máu cho ẻm giật mình ngã ngửa mất...màu đó kể ra hơi chóe vs ẻm đi gặp em bé Campuchia kia mà khoe cái móng đó chắc dọa ma em nó mất:'(

E thik style của Na hnay...xinh ...trẻ trung...cứ váy ngắn thế này đi...khoe chân vòng kiềng cũng đc..xinh là đc rồi:kiss:

Gái mình lúc nào cũng tốt Hnay chắc Sèo ko đi đc vì lần trc ẻm đi hiến máu vs anh YH rồi nên lần này cho ở nhà:lol

Edit.... mới đọc xong cái cà phê của ss :loveliness: ...sáng chế này có nên đăng ký bản quyền và cấp bằng ko ta:handshake
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách