Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5007|Trả lời: 61
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Ya's Birthday Project] ♥♥♥ Happy birthday to our princess - Yaya 18/03/2014 ♥♥♥ - Update all clip và chúc mừng Renlyver đã thắng giải quyển tạp chí Traveller nha ^O^

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Chào mừng sinh nhật của Yaya, Yadech House thực hiện một số sản phẩm vietsub nhỏ và tổ chức gameshow để mn cùng giao lưu và chúc mừng Yaya. Chúc cho công chúa nhà chúng ta tuổi mới sẽ luôn mạnh khỏe, tươi trẻ, ngày càng thành công hơn trong sự nghiệp cũng như cuộc sống .

Đầu tiên, chúng ta cùng xem quá trình phát triển của Yaya qua góc nhìn của Star Record nhé

Cùng nghe giọng hát ngọt ngào của bé Ya khi thế hiện OST của Maya Tawan nào ^_^

Happy birthday Yaya from Yadech house

Bổ sung thêm clip Na chúc mừng sinh  nhật bé Ya vừa được nhà mình sub đây

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 17-3-2014 22:30:50 | Chỉ xem của tác giả
THÔNG BÁO THỂ LỆ GAMESHOW MỪNG SINH NHẬT YAYA ^O^

* Hình thức tổ chức: gameshow bao gồm 40 câu hỏi, chia ra làm 3 phần

- Phần 1: nhìn hình trả lời câu hỏi, có thể là tên 1 bộ phim, tên diễn viên, tên nhóm nhạc... - có 10 câu hỏi bằng hình  

- Phần 2: đuổi hình bắt chữ, sẽ có những hình ảnh để từ đó mn suy đoán cụm từ, từ mình muốn đề cập là gì -  phần này cũng sẽ có 10 câu hỏi ^^

- Phần 3: câu hỏi thông tin, giới hạn chỉ hỏi những vấn đề liên quan tới Yadech, gợi ý: câu trả lời hầu hết sẽ nằm trong nhà, đề cương: Yadech học  

* Ở cả 3 phần chơi mọi người đều trả lời bằng cách bình luận (chứ không trả lời nhé) dưới câu hỏi của mình, chỉ cần ngắn gọn đủ ý là được. Sau khi có người có đáp án chính xác mình sẽ xác nhận và thông báo chuyển câu hỏi. Kết thúc cả 3 phần chơi, mình sẽ cố gắng tổng hợp điểm nhanh để có kết quả cho mọi người, với trường hợp bằng điểm, mình đã soạn sẵn một số câu hỏi phụ để những bạn bằng điểm bước vào thể thức knock out xác định thứ hạng cuối cùng.

Một số quy định thêm đc rút kinh nghiệm từ lần game trước là:

1/ Mỗi người có thể trả lời nhiều lần, câu trả lời hợp lệ là câu trả lời cuối cùng, tức là ai trả lời đúng rồi mà k tự tin vào mình trả lời thêm câu sau mà sai là ráng chịu nha .
2/ Đáp án đúng tuy ngắn gọn nhưng phải đúng chính tả và nghĩa.

* Thời gian chơi game: bắt đầu từ 9h tối ngày thứ 3, 18/03/2014, đúng ngày sinh nhật bé Ya nhé ^^

* Giải thưởng:

Giải đặc biệt: quyển tạp chí Traveller số tháng 7 với rất nhiều hình ảnh tình củm của 2 đứa từ chuyến đi Châu Âu

Ảnh:

Giải nhất: 700Kite$
Giải nhì: 500Kite$
Giải ba: 200Kite$

Dự tính thêm là mỗi câu trả lời đúng sẽ được tặng 10Kite$ nhé ^^

* Bên cạnh thể lệ như trên, còn có 1 chú ý đặc biệt sau: mình dành thêm 1 quyển lịch Ch3 2014 cho bạn đạt được điểm cao nhất trong danh sách Subteam, Upload Team, nhà tài trợ game của nhà Yadech. Nghĩa là, bên cạnh cơ hội thi ở phần game chung như tất cả mn thì các bạn nói trên có thêm 1 cơ hội để giành phần quà đặc biệt nữa. Với những bạn này thì nếu đạt 2 phần thưởng thì chỉ đc chọn 1 phần cao nhất (ví dụ bạn vừa hạng 3 vừa cao nhất trong danh sách ST,UT thì bạn sẽ lấy phần quà lịch và nhường Kite$ lại cho bạn khác). Tuy vậy, Subteam và Upload Team cũng có  yêu cầu riêng là:

*Subteam: có tối thiểu 3 đề mục đã trans trong nhà (báo, tin...) hoặc tham gia vào ít nhất 2 sản phẩm sub tính từ thời điểm tháng 8/2013.
*Upload team: đã up tối thiểu 5 thread ảnh trong nhà Yadech tính từ thời điểm tháng 8/2013.

Với yêu cầu đó, mình liệt kê luôn danh sách các bạn có thêm cơ hội thứ 2 này là:
1/ Selena_smile
2/ Ryo_san
3/ meocutduoi
4/ Callayuki
5/ Frankie
6/ denui136
7/ Renlyver
8/ Miu_299
9/ minhquan
10/ petheo3000
11/ nicholas27tse
12/ Casanova

Ảnh:

Mọi thắc mắc cả nhà gửi vào nhà 8 nhé ^_^

Chúc mọi người chơi game vui vẻ  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-3-2014 09:47:06 | Chỉ xem của tác giả
Sinh nhật vui vẻ, "em gái" thân yêu của chúng ta  
Chúc Ya thêm tuổi mới sẽ thêm phần xinh đẹp, đáng yêu hơn, mãi giữ được nét ngây ngô dễ thương vốn có. Con đường sự nghiệp ngày càng thăng hoa và tỏa sáng. Mình sẽ luôn mong ngóng tình hình, tin tức của Ya
Và mong là con đường tình duyên cũng sẽ thuận lợi, suôn sẻ với Ya. Cả nhà luôn ủng hộ và chờ đợi đến ngày "anh trai" thông báo phát thiệp hồng đóa nghen.
ALWAYS LOVE YOU, URASSAYA SPERBUND

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
autumn21 + 5 Cảm ơn em ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-3-2014 10:04:30 | Chỉ xem của tác giả
Sáng giờ muốn chúc mừng lắm lắm luôn í mà không vào chúc mừng được.
YAYA URASSAYA SPERBUND, Nang Fa của Na và mọi người sinh nhật vui vẻ nhé. Chúc cho Yaya sang tuổi mới sẽ luôn vui vẻ, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống lẫn sự nghiệp. Chúc cho em đạt được mọi điều mà em mơ ước.
Mong rằng tình cảm của anh trai và em gái càng ngày càng tốt đẹp hơn. Chúc cho fanclub của em í càng ngày càng đông

Rate

autumn21 + 5 Cảm ơn e ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 18-3-2014 14:16:57 | Chỉ xem của tác giả
chúc gái nhà mình sinh nhật vui vẻ
thế là sinh nhật gái, nhà mình ở nhà chơi game hết à
ko đi soi ae nhà nó làm gì ạ

Bình luận

bắc thang soi mà chưa thấy gì đó e :v Mae Keaw đại diện chúc còn ông a đảm bảo bí mật luôn, còn lâu mới show ra :B  Đăng lúc 18-3-2014 08:16 PM

Rate

autumn21 + 5 Cảm ơn e ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 18-3-2014 18:06:36 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng sn Yaya. chúc nàng sang tuổi mới càng ngày càng xinh đẹp, thành công trong sự nghiệp, thăng hoa trong tình yêu ^^

HAPPY BIRTDAY

Rate

autumn21 + 5 Cảm ơn bạn ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-3-2014 19:36:52 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Happy Birthday to my tee rak yaya

Love you and best wishes on your special day!!!

Chúc cả nhà chơi gameshow vui vẻ nha ^_^

Bình luận

ế ế, ngắt dòng ra 3 dòng đi bé :P phạm quy bị rate trừ giờ :P  Đăng lúc 18-3-2014 07:45 PM

Rate

autumn21 + 5 Cảm ơn e ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 18-3-2014 19:51:19 | Chỉ xem của tác giả
Happy birthday na Yaya kon suay!

Chúc bé Ya tuổi mới nhiều sức khỏe để có thể học tập và làm việc được tốt nè, mong là bé vẫn sẽ luôn dễ thương, gần gũi với mọi người (Nhất là P'Nadech - One of a kind của cưng nhé).

Mong cho em luôn thành công trong các dự án công việc sắp tới và lúc nào cũng gặp suôn sẻ nhé!

Được thì bay chi cho xa, bay wa Việt Nam 1 chuyến "thăm bun" với P'Nadech cũng được cưng ơi. Các anh chị em cô dì chú bác ở đây luôn chào đón cưng hết

Bình luận

Kim em :)) e zô đây hốt giải hả =))  Đăng lúc 18-3-2014 08:38 PM
vì thế giới của ẻm chỉ có mình ảnh mà thôi à ss nhỉ ;))  Đăng lúc 18-3-2014 08:31 PM
giờ e vẫn thân với Pee nhất và dự là tương lai vẫn thân với Pee nhất thôi cưng ơi ;)  Đăng lúc 18-3-2014 08:18 PM

Rate

autumn21 + 5 Cảm ơn e ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-3-2014 20:28:17 | Chỉ xem của tác giả
Happy birthday our princess Yaya

Chúc Ya càng ngày càng xinh đẹp, luôn luôn vui vẻ, hạnh phúc, thành công trong học tập và sự nghiệp.

Cre: magazinedee

Bình luận

cô này sắp bị rate trừ *đe dọa ing* =))))))  Đăng lúc 18-3-2014 08:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-3-2014 20:36:56 | Chỉ xem của tác giả
Happy birthday em Yaya iu quý!!!
Chúc em sinh nhật thiệt là zui và hạnh phúc vs gia đình và "anh ấy" nha
Ngày càng xinh đẹp, quyến rũ, cẹc xy luôn cũng đc cho "anh ấy" lác mắt chơi
klq nhưng chị Thu chừng nào zô tiệc vậy ăn uống nhanh để còn chơi bời nhậu nhẹt chứ chị :3

Bình luận

zô, ko rượu thì bia =))  Đăng lúc 18-3-2014 08:48 PM
Gặp bà là thấy ăn nhậu r, zô đê  Đăng lúc 18-3-2014 08:47 PM
nãy giờ bận update clip, ss mới post quá trời đồ ăn rồi đó, nhập tiệc đi cưng, k có rượu đâu nha =)))  Đăng lúc 18-3-2014 08:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách