Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Xuyên Không] Tiền Của Bản Cung! Hoàng Thượng, Cút! | Mê Hoặc Giang Sơn (DROP)

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 21-9-2013 23:55:51 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay em mới phát hiện Ss thay chữ kĩ bằng hình của bé C nha!!! *trộm vía* yêu lắm lắm!!!{:301:}{:295:}
Nữ 9 bá đạo quá đi!!! Tiền thì rõ nhiều mà vắt cổ chày ra nước vậy ạ???{:304:} Không biết sau này trong truyện có giải thích tí nào về cái tính tiết kiệm quái gở của bạn í k ?

Bình luận

bạn này keo đến mức có vắt cổ chày cũng hok ra nước được í em =))))  Đăng lúc 23-9-2013 09:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 22-9-2013 01:10:36 | Chỉ xem của tác giả
Ha2, chết cười em mất mẹ Cherry ơi, cái gì mà nhiều tiền lắm lắm mà lại tiếc tiền không dám dùng sao trời? Em chỉ mong được nhiều tiền như thế mà dùng thôi à. Cách xuất hiện của nữ 9 cũng khủng bố quá!!! Kiếp trước chị ý đẹp thế, chắc xuyên không cũng là mỹ nữ khuynh thành phải không ss? Bật mý cho em để em đỡ hóng với ss. Mong đến chap 2 quá, chờ sự xuất hiện của nam 9 nữa. Hí hí

Bình luận

Vậy hoàng thượng k phải nam9 sao ss? Uầy! Chán vậy  Đăng lúc 24-9-2013 11:53 AM
hhee, chương 2 sẽ có 1 bạn Hoàng thượng lên sàn, nhưng nam chính vẫn còn chưa xuất hiện :v  Đăng lúc 23-9-2013 09:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 22-9-2013 06:39:22 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Dạ! Quả thật là em hoàn tián bó tay bó chân với nữ chính nhà mama rồi. Thật không còn gì để nói, cùng cực cùng cực keo kiệt, bủn xỉn, mất có 6tệ mà làm như động đất sóng thần, khóc như cha chết mẹ chết ý. Mất 6 tệ hôn mê cùng xuyên không và lại lần nữa thăng đường, amen. Ôi giờ ơi cứ đà này anh HT với dàn nam phụ mà quỵt ít tiền của chị ấy thì coi chừng cái đầu cùng họ hàng mấy họ luôn.
Bà HH nào đó chết đầu tiên ý nhỉ? Ai cảm thán ai biểu bà xui xẻ chi.
Hihi cảm ơn mama nhiều nhé cuối tuần vui vẻ. Tuần sau đi công tác thuận lợi thành công.

Bình luận

cảm ơn em, chúc em tuần mới tốt lành :3  Đăng lúc 23-9-2013 09:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 22-9-2013 07:50:41 | Chỉ xem của tác giả
Mình mún hỏi bạn nữ chính kiếm nhiều tiền để làm gì chứ? Đúng là khó đỡ! {:152:}
Định đem tiền thay xi măng làm thành ngôi mộ giàu có nhất lịch sử sao? {:176:}
Truyện đọc vui thật...{:176:}

Bình luận

Kiếm tiền để... giữ ở nhà ngắm cho thích =))  Đăng lúc 23-9-2013 09:54 PM
Chắc kiếm tiền về ngắm và đếm í bạn hí hí ^^  Đăng lúc 22-9-2013 12:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 22-9-2013 08:25:16 | Chỉ xem của tác giả
- Xin chia bùn với mắm Hoang Hậu này rồi, cầu cho Hoàng Hậu đc những ngày bình yên sau này
- Hồi  tối định rình đẻ giành dật cướp bóc tem mà má mi bắt đi ngủ, on = điện thoại nó load chậm quá chừng lun
- Thank chị, hỳ hỳ

Bình luận

ủa, hôm qua chị thấy em đăng fb là ko cm được à?  Đăng lúc 23-9-2013 09:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 22-9-2013 08:39:05 | Chỉ xem của tác giả
Thanks mẹ Cherry nhiều nhiều ^^

Bạn nữ chính truyện này đúng ý mình quá =)))

Bởi việc đầu tiên mình nghĩ đến nếu nữ chính xuyên không đó là tiền nhiều như thế thì nó đi về đâu =)) Tiếc của quá ha =))

Bạn ý keo kiệt thế ngất là đúng rồi, hóng các chương sau quá :">

Lần nữa cám ơn mẹ Cherry nhiều nhiều <333

Bình luận

:)) nữ chính này bá đạo cực kỳ luôn, vốn là sát thủ, nên là càng bá đạo í :))))  Đăng lúc 23-9-2013 09:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 22-9-2013 11:41:10 | Chỉ xem của tác giả
cherry tỷ * đập bàn* sao tỷ hay quá zậy trời!!!!!
cứ truyện tỷ dịch là em lại mê mệt. kiểu này tỷ ko định để em kiếm BF rồi.
ôi. nhưng mà em tình nguyện chết trong hố sâu chưa thấy đáy của tỷ.
hố này hấp dẫn quớ. còn hơn cả bên mẹ lưu manh ấy nhỉ??????
hóng hóng hóng {:406:}

Bình luận

hai hố tỷ nghĩ cũng tương đương nhau :))) có người thì thích đọc cổ trang, có người lại thích hiện đại chẳng đọc cổ bao giờ :))  Đăng lúc 23-9-2013 09:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 22-9-2013 12:05:23 | Chỉ xem của tác giả
Tặng cho sis mấy viên gạch để ủng hộ Má Cherry mau xây xong nhà.
Em thì không thường xuyên đọc xuyên Không lắm, vì em không thể tưởng tượng được soái ca của em ở ngoài đời thưởng sẽ như  thế nào. Nhưng em thấy văn án khá hấp dẩn sự phun nước bọt vô màn hình điện thoại của em nên em lót dép chờ momy Cherry lấp hố hihihi {:297:}

Bình luận

soái ca á? em cứ xem mấy hình cổ trang mà tưởng tượng :))) bộ này khá là thú vị em ạ ^^  Đăng lúc 23-9-2013 09:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 22-9-2013 13:23:00 | Chỉ xem của tác giả
ôi chị đúng là Dị nhân mừ, lại còn mắc chứng Siêu tiết kiệm nữa hí hí em đọc cười chít mứt
em tò mò k bít 1 anh nam 9 pải " quái vật" như thế nào mứi phù hợp với chị Xmen hô hô, hi vọng là anh sẽ hem làm em thất vọng {:440:}
chị vào cung roài chắc xử lí mí bả hoàng hậu với phi tần phi lao j đó hết bít há há ( mí bả nè pải cầu chúa Jesu, thánh Ala j j mau đi,){:441:}
thank Mẹ Cherry ạ

Bình luận

ặc bị chị tóm roài, mà sao chị bít hay zợ? :3  Đăng lúc 24-9-2013 08:05 AM
thks em ủng hộ ^^ (pi ẹt: có phải em Gia Cát Ngân cũng add fb của chị ko ấy nhỉ? ^^)  Đăng lúc 23-9-2013 09:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 22-9-2013 14:42:16 | Chỉ xem của tác giả
Hahaha, bó tay với nàng nữ chính này luôn. Sao mà yêu tiền kinh khủng như vậy. Chỉ vì 6 nhân dân tệ thôi mà chị ấy hành hạ yêu vật cả đêm. Khó đỡ với chị ấy quá. Chắc nhờ yêu tiền quá mà chị ấy đã được trúng số được xuyên không đó nha. Tội nghiệp cho hậu cung của anh hoàng thượng sau này là gà bay chó sủa. Mình không biết truyện sẽ như thế nào nhưng mình thương cảm trước cho anh hoàng thượng chỉ vì nữ chính quá là biến thái. Cám ơn mẹ Cherry nhiều nhé. Ôm ôm hun hun nhé{:306:}. Thân

Bình luận

:)) thật tình, chưa thấy kiểu XK nào ngã ngửa như bạn nữ chính này í :)) quẹt 2 lần ---> xk =))  Đăng lúc 23-9-2013 09:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách