Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Xuyên Không] Tiền Của Bản Cung! Hoàng Thượng, Cút! | Mê Hoặc Giang Sơn (DROP)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 20-9-2013 22:56:55 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ối! Sao mà mọi người nhanh chân nhanh tay thế không biết nữa, huhu ấm ức a, đi làm đêm thiệt là tội cái thân quá mà.
Mama em đây, em lại vào bin chen trong nhà mama, hức hy vọng truyện này không phải làm tàu ngầm dài hạn vì kb.
Chúc nhà mình thật đông thật vui nha, hắc hắc.

Bình luận

^^ hố này thặt ra chị cũng đăng ký làm kb rồi. Nhưng k bít các bạn bên í có rảnh để nhận ko :3  Đăng lúc 21-9-2013 07:01 AM
Nàng cũng bon chen quá cơ quymocsung ạ hí hí *giống ta* ^^  Đăng lúc 20-9-2013 11:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 20-9-2013 22:57:11 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ôi mẹ Cherry lại đào hố mới à em ủng hai tay luôn. Mới đọc cái văn án mà đã thấy hài rồi mà lại là thể loại nữ cường ham tiền mặt dày nữa chứ. Tuy em đang theo mấy quyển nữa nhưng cũng phải chạy sang com cho mẹ cái đã. ^.^

Chúc hố mẹ Cherry đắt hàng. :-X:-X

Bình luận

Cảm ơn em nhìu ^^ về độ vô sỉ, mặt dầy, chị nĩ ít nữ 9 đọ được bạn nữ chính này lắm :)))  Đăng lúc 21-9-2013 07:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 20-9-2013 23:01:37 | Chỉ xem của tác giả
em bít mừ, dạo này Mẹ Cherry mê truyện hài roài, em cũng thế á!!!!!!!! thể loại này đọc vui kinh í, mỗi lần đọc đều cười sặc sụa, còn k bị xì troét nữa. bi h iêm là iêm sợ ngược lém í ợ, đọc xong rụng tim mứt hự hự
truyện nè đọc văn án đã thấy mí nhân vật cứ phải gọi là người ngoài hành tinh hí hí
chúc hố chị đông khách ợ {:400:}

Bình luận

Dạo này tim chị nhỏ bé yếu đuối, đọc ngược hay lâm li bi đát là chịu k nổi :))))  Đăng lúc 21-9-2013 06:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 20-9-2013 23:10:21 | Chỉ xem của tác giả
đọc văn án xong chả hiểu sao tự nhiên em lại liên tưởng truyên này mà lên được phim thì sao nhỉ
kaka
chắc là em với mẹ sẽ tranh nhau TV để xem quá :
ko biết mở màn diễn ra hoành tráng sao ta ;))

Bình luận

Truyện này mà lên fim thì hoành tráng lắm em =))))) khung cảnh chủ yếu diễn ra trong Hoàng cung, nhưng lại tới 4 cái Hoàng cung lận.  Đăng lúc 21-9-2013 06:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 20-9-2013 23:22:39 | Chỉ xem của tác giả
Đọc người dịch là mẹ Cherry, nhảy vào!
Đọc văn án thấy hài hước, phúc hắc, lưu manh, dễ thương có đủ cả... Vậy là "Nào ta cùng nhảy" thôi!

Ủng hộ hố mới nhà nàng nha! Chúc đông khách nha! (mà hình như đã quá đông rùi, nên không bít mẹ RYRYcó nhận lời chúc không ta?! {:136:})
Nhưng dù vậy ta vẫn chúc hén, chúc hố mới ngày càng đông khách hơn nữa nha! {:290:}

Bình luận

Hehe, lời chúc thì đương nhiên mẹ Ryry phải nhận hết rùi, còn đào hố thật to để chờ mọi ng nhảy vào í chứ :)))))  Đăng lúc 21-9-2013 06:58 AM
Chị sao ham hố bằng iem chứ! Hố nào em cũng "nhảy" mà nói chị nhe! Hứ... ;(  Đăng lúc 21-9-2013 06:58 AM
"Nào ta cùng nhảy" hí hí chị thiệt là ham hố nha kaa ^^  Đăng lúc 20-9-2013 11:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 21-9-2013 00:54:30 | Chỉ xem của tác giả
Hic vô comt cho mẹ Cherry một cái.
Truyện thì đúng thể loại em thích rồi cơ mà lên tới 4 quyển lại vẫn chưa hoàn, đợi chắc em hổng chịu nổi mất.
Dù sao thì cũng chúc mẹ Cherry nhanh chóng lấp hố và có đông khách.
Rất thích cách viết văn của chị, đọc cứ thấy nó êm êm sao ý.

Bình luận

^^ tác giả đang viết nốt quyển 4, được 21 chương rồi em :3 quyển 4 hình như chỉ tầm 45-50 chương thôi ^^ chị cũng chọn tr gần Hoàn rùi làm đó chứ :D  Đăng lúc 21-9-2013 06:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 21-9-2013 06:52:19 | Chỉ xem của tác giả
{:290:}Mừng Mẹ Cherry lập hố mới {:290:}
oa oa oa, hố kiểu này đúng sở thích của em nhaaaa~~~
nữ chính chắc yêu tiền và lắm chiêu lắm đây
đoạn tranh đấu hậu cung thú vị phải biết ss nhỉ ?
hóng ingg~~  1 2 3 Nhảy hố

Bình luận

Hehe, nữ chính yêu tiền đến điên cuồng, thật tình chị chưa thấy nữ nào yêu tiền đến mức...mất hết cả thể diện như thế =)))  Đăng lúc 21-9-2013 06:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 21-9-2013 07:07:58 | Chỉ xem của tác giả
Lâu quá chỉ vào đọc chùa mà không còm mên, mẹ Cherry đừng oánh em * lên tiếng trước để được nhận khoan hồng *.

Thấy mẹ Cherry lại đào thêm một cái hố mới, nhìn xem văn án, thích quá trời, kết ơi là kết. Vốn dĩ cá rô đã thích cái thể loại xuyên không, hài, nữ 9 * kh kh * làm loạn hậu cung gà bay chó sủa, sủng, phúc hắc. Nay nữ 9 còn thêm cái độ lưu manh nữa mới cít chứ.

Đã thế, mama còn quảng cáo rằng hơn cả Lương Lương bé nhỏ.

Sụp hố gấp.

Chúc hố mới của mẹ Cherry nhiều khách, ngày càng đông vui.

Thanks mẹ Cherry rất nhiều !!!!

Bình luận

Vì cái tội tàu ngầm lâu ngày, mẹ Cherry tung một cú Vô Ảnh cước, đạp thẳng caromientay xuống hố :))) *:đạp đạp*  Đăng lúc 21-9-2013 07:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 21-9-2013 07:27:51 | Chỉ xem của tác giả
E hèm, thế là SS đã đào hố mới rồi đấy hả? Lót gạch ngồi hóng thôi.
Chúc hố mới của SS đông khách nhé. Chưa đọc văn án hay gì hết nhưng em tin hố SS đào thì sẽ tuyệt thôi
Ngày mới vui vẻ nhé cả nhà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 21-9-2013 08:44:55 | Chỉ xem của tác giả
hiu hiu, ss lại mở hố mới oy à
mới có mỗi 1 buổi tối ko vào kites mà ss đã tung hàng mới dư lày oy
iem là iem rất chi là yên tâm về độ bựa của các nv chính trong mấy truyện ss dịch.  tình hình là càng ngày càng bựa chứ ko có kém hơn iem là iem thik nhất ss ở cái điểm này ý
dự là bộ này chỉ có dài hơn chứ ko kém NVP đâu ss nhể
chúc hố mới của ss đắt khách nhé ******
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách