Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: TomoyoDouji
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Xuyên Không] Thú | Ngô Niệm - Vài lời muối nói của editor [Drop]

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 10-4-2013 11:11:50 | Chỉ xem của tác giả
anh hổ sao mà tính tình thuần khiết quá vậy.cách suy nghĩ cuả chị nữ chính cũng rất thực tế và biết thích nghi với hoàn cảnh vô cùng
Không biết sau này anh hổ có biến thành người không nữa.dạo này mình đang sa mấy cái hố thú với người không ah.lỡ sa hố rồi nên giờ phải hóng tiếp thôi.Mà truyện này không biết có thêm anh nam phụ nào nữa không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
 Tác giả| Đăng lúc 10-4-2013 22:08:18 | Chỉ xem của tác giả
Đầu tiên, tớ muốn gửi lời cảm ơn đến tất cả các bạn đã quan tâm đến truyện "Thú" mà tớ đang edit dở.

Đồng thời, tớ cũng chân thành xin lỗi tất cả các bạn vì đã bỏ hố một thời gian quá dài.

Thật sự thì dạo này mọi thứ của tớ ko được suôn sẻ cho mấy. Cái lap bảo bối của tớ thì đã theo bạn thái...lap dâm tặc nào đó tiếu ngạo giang hồ.

Tớ cũng ko muốn truyện đầu tiên mình trợn mắt gò lưng edit lại phải bỏ dở giữa chừng. Nhưng hiện giờ, tớ cũng ko biết khi nào mới có thể tiếp tục...hành nghề :(

Hứa nhiều thì thất hứa cũng nhiều. Tớ chỉ hi vọng 1 ngày ko xa, tớ lại có thể làm việc mình yêu thích.

Một lần nữa, tớ cảm ơn và cũng rất xin lỗi các bạn!

Chúc các bạn luôn vui khỏe!

Bình luận

ko sao đâu ss ạ, từ từ rồi có cũng dc ^^. fighting ss <3  Đăng lúc 14-4-2013 11:16 AM
meo
Mượn một câu trong 3 idiots: Mọi việc rồi sẽ ổn thôi :)  Đăng lúc 10-4-2013 11:32 PM
meo
Chúc bạn Rùa mau có công cụ phạm tội ... à nhầm :>, phương tiện hành nghề để tiếp tục công việc dang dở nhé ^^  Đăng lúc 10-4-2013 11:31 PM
chia buồn nhé. chúc bạn sớm có lap mới ^^  Đăng lúc 10-4-2013 10:11 PM
chia buồn nhé. chúc bạn sớm có lap mới ^^  Đăng lúc 10-4-2013 10:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 25-5-2013 14:51:17 | Chỉ xem của tác giả
hú hú,. truyện này mình thấy hay dã man, đang đọc dở thì không đọc tiếp được tình cơ vào đây nới tìm dc. khoái. thể loại sinh tồn trong rừng ntn rất thú vị ko biết trc đc kết quả , chỉ khi đọc xog mới biết đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách