Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tam_9x
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Xuyên Không] Lạnh Quân Dạ Thiếp | Hồ Ly

[Lấy địa chỉ]
201#
Đăng lúc 27-6-2012 23:53:54 | Chỉ xem của tác giả
Bạn ơi, sao không đặng tiếp quyển 4 đi bạn
Truyện này hay ghê vậy đó
Đọc mà thấy buồn buồn, tội quá

Bình luận

http://cicadavase.wordpress.com/category/truyện-tq/lanh-quan-dạ-thiếp/page/2/ Chúc bạn đọc truyện vui ^^  Đăng lúc 28-6-2012 12:03 AM
cho nên mình vẫn chưa post lên được. Nếu bạn muốn xem tiếp, mình gửi direct link cho bạn ^^  Đăng lúc 28-6-2012 12:02 AM
Hì, xin lỗi bạn, tại vì người edit quyển 4 là một bạn khác mà mình thì chưa nhận được phản hồi từ bạn ấy về việc có cho phép mình repost q4 hay không  Đăng lúc 28-6-2012 12:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

202#
Đăng lúc 3-8-2012 10:45:35 | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa đọc xong Q1,Q2. Truyện khá là hay, tưởng đâu tới quyển 3 là kết thúc, ai dè giờ thêm ra quyển 4 . Càng đọc càng hoa mắt
Đây là Link mediafire quyển 3 và quyển 4 mình sưu tầm nhờ Google, bạn nào mún đọc bằng Mobi thì lấy mà đọc :
Quyển 3 :
  1. http://www.mediafire.com/?49nj24fccbalzfv
Sao chép mã
Quyển 4 :
  1. http://www.mediafire.com/?2cs3eqi8ge41gs9
Sao chép mã

Bình luận

Cảm ơn bạn ^^  Đăng lúc 3-8-2012 05:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

203#
Đăng lúc 9-8-2012 22:46:33 | Chỉ xem của tác giả
Đọc truyện này xong thấy nặng nề quá , tác giả viết nhiều đoạn hơi bị dài dòng , thảo nào bôi ra đc đến quyển 4
Cả truyện thik anh Lăng Khiếu Dương , chưa thấy ai bá đạo như lão này , đọc xong quyển 1 đúng là mình có cảm giác sau tất cả những j anh ta làm thì ko 1 ng con gái nào có thể tha thứ đc chứ ko riêng j Hữu Hi . Nhưng đổi lại thì LKD cũng là kẻ si tình bậc nhất , vì người mình yêu mà đem cho tình địch cả đôi mắt và trái tim thì trên đời chắc chỉ có anh mà thôi
Nhưng thôi cũng được tí an ủi với quyển 4 , cuối cùng Lăng Khiếu Dương đợi mòn mỏi ngàn năm cũng đã được toại nguyện
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

204#
Đăng lúc 3-12-2012 19:37:35 | Chỉ xem của tác giả
bạn ơi link ebook q4 bị die rồi...bạn update lại giùm mình nhé :">...mình chờ full cả bộ lâu lắm rồi...mà ko biết kiếm ở đâu...thank nhé <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

205#
Đăng lúc 7-12-2012 22:00:35 | Chỉ xem của tác giả
http://yukivu.wordpress.com/2012 ... n-da-thiep-quyen-4/
link ebook Q4...vì link kia bị die nên mình tìm đc và chia sẻ cùng mọi người :)

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tam_9x + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

206#
Đăng lúc 9-12-2012 13:36:10 | Chỉ xem của tác giả
Truyện này ngược quá mạnh, mình 0 có can đảm đọc hết, đọc sang quyển 2 được mấy chương là nhảy đến chap cuối quyển 3 đọc kết thúc, sang mấy chap của quyển 4 là chính thức drop luôn, 0 có can đảm đọc lại. Ban đầu rất giận và ghét LKD nhưng khi mọi sự đã ngả ngũ, cảm thấy thương cho chàng vô hạn. Có điều như một bạn nhân xét, sự bá đạo và tàn bạo của LKD thì 0 một người con gái nào có thể chấp nhận nổi. Một tình yêu chiếm đoạt như vậy, kết cục tất cả đều đau khổ, ai nợ ai, câu trả lời cũng đã có. Chỉ tiếc một điều, giá như tg cho một cái kết tốt đẹp hơn ở cuối quyển 3 thì hay hơn là kéo dài lê thê sang quyển 4. Đọc quyển 4 cứ thấy LKD và HH gượng ép làm sao ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

207#
Đăng lúc 20-4-2013 20:47:06 | Chỉ xem của tác giả
công nhận truyện này đọc mệt thật đấy...ngược nhưng không thấy đau, cũng không muốn khóc mà chỉ thấy tâm trạng nặng nề, u ám...haizz dài đến vậy, HE mà lại không khiến mình thỏa mãn như với phế hậu tướng quân, xú phi...có lẽ là cố chấp nhưng m không thích loại chuyện mà nữ chính bị ngược đau thương cuối cùng cũng quay về với nam ngược như kiểu hội chứng stockholm ý....LKD có một tình yêu có lẽ là lớn lao đối vs nữ 9 nhưng cũng khó chấp nhận được những việc anh làm, dù có hận đến đâu, nói thật việc anh làm quả là vô sỉ...bị ngược lại là đáng...cũng không có gì cảm thông đến mức phải đặt câu hỏi là "yêu vậy có đáng không" bởi vì lúc đầu anh ta cao thượng không bằng cầm thú mà..vs HBT thì anh ta điển hình là 1 kiểu tính cách của phụ ôn nhu, yêu nhưng ko đến được với nữ 9 mãi cho đến sau này...anh cũng không hèn kém nhu nhược nhưng là lực bất tòng tâm...thế nhưng nữ 9 đã yêu anh rồi anh lại có dã tâm...khiến cho 3 quyển đầu nó cứ quẩn đi quẩn lại trong cái vòng ngược thân , ngược tâm...ko rõ nữ chính là yêu, hận ai...mà ngược lại không thấy thống khoái chút nào, nói thật là t không có cảm giác gì đặc biệt cả...mô típ không mới, tình cảm dằng dưa không rõ, nhân vật, tình tiết làm ta mệt mỏi....đánh giá là tạm được, cơ mờ cho chọn lại sẽ không đọc bộ này vì 1 chữ lười :mệt và nản . -một đôi dòng cảm nhận
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

208#
Đăng lúc 23-5-2013 18:37:10 | Chỉ xem của tác giả
Truyện này thật ngược,đến tận chương cuối cùng vẫn ngược.
Lần đầu tiên mình siêng đọc hết như thế.
Nhưng đọc xong mình lại thích Hoàng Bắc Thiên hơn,hy sinh quá nhiều vì tình yêu.
Mình không thích Lăng Khiếu Dương,dù cuối cùng có làm gì thì điều đó xứng đáng với những gì đã gây ra.
Thanks bạn đã edit.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

209#
Đăng lúc 11-6-2013 19:34:10 | Chỉ xem của tác giả
THÔNG BÁO

Xin chào bạn!

Trước tiên, cám ơn sự đóng góp của bạn dành cho box.

Hiện nay, box đang tiến hành sắp xếp lại để gọn gàng hơn.

Trong quá trình sắp xếp, bọn mình thấy bạn đã ngừng thread hơn 1 tháng và không có bất cứ thông báo nào đến độc giả.

Vậy nên 5 ngày sau thông báo này, nếu vẫn không có chương mới, bọn mình sẽ tiến hành các biện pháp xử lý thích hợp.

Tạm thời bọn mình sẽ tô thread sang màu đen để phân biệt, khi nào thread có chương mới thì bọn mình sẽ tô lại màu xanh.

Mong bạn hiểu và thông cảm!

Thân mến!

Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

210#
Đăng lúc 18-6-2013 23:50:54 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã nhận sẽ post tiếp truyện này của bạn, vì thế chắc hôm này hoặc ngày mai mình sẽ bắt đầu post  tiếp luôn.

Cảm ơn bạn đã mở thread và post hoàn 3 quyển trước.

Mình sẽ cố gắng post đều.

Bình luận

Em post đi, cám ơn em  Đăng lúc 19-6-2013 09:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách