Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Chomei
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Xuyên Không] Giang Sơn Bất Hối | Đinh Mặc - Truyện sắp xuất bản -

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 11-2-2013 11:04:12 | Chỉ xem của tác giả
Truyện của mẹ Mặc đang thống trị khắp box VH rồi :))

Chưa đọc cổ trang của mẹ Mặc bao h, ko biết thế nào

Đặt gạch hóng truyện này, thank bạn đã edit
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 11-2-2013 12:59:08 | Chỉ xem của tác giả
cho e hỏi tí đi
rốt cuộc ai là nam 9, bố nuôi hả
lại rớt hố của ĐM nữa rùi huhu
thanks ss

Bình luận

ai cha, tui cũng tưởng là anh bố nuôi chứ, thất vọng thất vọng rùi  Đăng lúc 26-2-2013 10:41 PM
:)) để dành tình cảm cho bạn nam chính. nếu không sau này dọc truyện khó chịu lắm. thank bạn Chomei :*  Đăng lúc 23-2-2013 03:46 PM
:)) để dành tình cảm cho bạn nam chính. nếu không sau này dọc truyện khó chịu lắm. thank bạn Chomei :*  Đăng lúc 23-2-2013 03:46 PM
oh, cứ tưởng anh bố nuôi cơ, thất vọng quá...  Đăng lúc 11-2-2013 11:44 PM
Nam chính mãi sau mới lộ diện bạn ạ. Mà xuất hiện cũng không được long lanh hoành tráng đâu, nhưng rất dễ thương ^^  Đăng lúc 11-2-2013 01:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 11-2-2013 13:30:55 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hình như cái Poster ko giống nam nữ mà giống nam nam hơn thì phải
E cũng ko pit nữa nhưng nhìn hình cũng đẹp
Thanks ss

Bình luận

"nam cũng như nữ mà nữ cũng như nam" kết câu nì, đúng là dạo này nhìn đâu cũng chuộng kiểu nữ tính.. hoa cả mắt chóng cả mặt rùi.  Đăng lúc 11-2-2013 11:42 PM
Bạn nói tớ mới để ý, nhưng vì dạo này các anh soái ca thì nhìn nam cũng như nữ mà nữ cũng như nam ( ̄◇ ̄;)  Đăng lúc 11-2-2013 01:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 11-2-2013 16:12:05 | Chỉ xem của tác giả
ôi. lại ĐM ,hơi bị thik ah nha
lại truyện xuyên không nửa chứ,đọc văn án với chương 1 thấy cực kỳ hấp dẩn,vì thế ta lại nén lòng đặt gạch chờ bộ này
số chương hơi dài ,nhưng tt của ĐM thường rất dài thì phải, vì thế bạn cố găng nha
ngày pos truyện củng rỏ ràng rất tiện lợi cho mọi ngừời ,chúc hố đông khách
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 11-2-2013 17:56:19 | Chỉ xem của tác giả
Òa!!!

Mình cũng ko ngoại lệ so với các bạn mê Đinh Mặc rầu! Thấy hố của mẹ Mặc là đâm đầu vào như thiêu thân lao đầu vào lửa

Nhìn thấy số lượng chap thì tin chắc mình ko ngoi ra nổi khổi cái hố này rồi! Mình đã đọc chap 1 nên khẳng định luôn là cái hố này chôn mình là cái chắc.

Cảm ơn bạn edit! Chúc bạn nhiều sức khỏe để hoàn thành 100 mấy chục chap đó!

Mình trải chiếu năm đây hóng hớt, hà hà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 11-2-2013 20:11:01 | Chỉ xem của tác giả
Đinh Mặc đang thống trị Box Văn học Kites luôn rùi. 3 tác phẩm, đúng là chưa từng có. Mình cũng nghe nói tác phẩm này khá lâu mà đọc cổ trang hơi khó nên chưa đụng tới. Thks bạn nha. Lại có đồ chén chén gặm gặm rùi.
Happy new year

Bình luận

Hôm qua tớ cũng mới chén 2 chương Dục Vọng, bạn edit mượt ghê, truyện lại hay nữa, tớ thì vẫn khổ sở loay hoay với cổ văn. Fighting!  Đăng lúc 11-2-2013 10:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 11-2-2013 20:48:33 | Chỉ xem của tác giả
ôi, nghe cái văn án hay quá đi thôi, nghỉ Tết không có gì làm chỉ có thể lướt web tìm truyện đọc, thấy cái tên tác giả là Đinh Mặc là hết sức vui mừng, vô trong nhìn thấy cái thể loại xuyên không cổ đại lại càng đã, mình rất mê cái thể loại này lại càng mê Đinh Mặc hơn.

Không biết nói thể nào nữa, chỉ có thể trông chờ từng ngày truyện mới ra thôi.

Năm mới bạn chăm chỉ ghê, cảm ơn bạn rất nhiều, chúc bạn năm mới vui vẻ, hạnh phúc và có chuyện đều đều cho tụi mình đọc. Thanks

Bình luận

Cảm ơn bạn, 1 tuần tớ chỉ cố được 2 c thôi, còn làm song song với Mạnh Bà Truyền, sẽ cố gắng post đều đặn. ^^  Đăng lúc 11-2-2013 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 12-2-2013 18:37:26 | Chỉ xem của tác giả
Mình tự ghép cho cậu 1 bức cậu coi được không?
Tại thấy trong đám hình của mình có hình nam tử cưỡi ngựa như trên sa trường khá giống bức hình chính nên ghép bừa thêm hình nữ nữa

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 12-2-2013 18:47:23 | Chỉ xem của tác giả
Còn2hình nè là có sẵn, cậu coi được hình nào không nhé

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
 Tác giả| Đăng lúc 13-2-2013 11:00:29 | Chỉ xem của tác giả
hoaquynh gửi lúc 12-2-2013 03:47
Còn2hình nè là có sẵn, cậu coi được hình nào không nhé

Thực ra... favorites của Chomei là tranh 2D chứ không phải 3D... Có điều hình ảnh khó tìm quá. Cái bạn trong hình đầu cũng giống anh Bộ lắm, nhưng mừ... vẫn cảm thấy thiếu thiếu một cái gì đó. Chomei đang tìm cái cảm giác Bất Hối qua từng tấm hình, nhưng mà tìm chưa được. Nếu chỉ cái bóng lưng thôi sẽ có cảm giác cô đơn hơn. (chắc tại mình thích cái gì buồn buồn :D)

Để Chomei tìm thêm, thanks though ( ̄∀ ̄)

Bình luận

zị há, =))  Đăng lúc 13-2-2013 01:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách