Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Muzik
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Xmas 2013] It's Not Christmas Without You - Katharine McPhee

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 24-12-2013 19:23:10 | Chỉ xem của tác giả
Một mùa giáng sinh nữa, một sinh nhật nữa, lại già một tuổi nữa T_T

Mình ko thích giáng sinh T_T

Đùa chứ, sao lại ko thích được Tuy ko phải ngày lễ quan trọng đối với người theo Phật như mình nhưng dần dà dịp này cũng là lúc mọi người có "lý do" để tụ tập, hàn huyên, vui lắm ^^

Cám ơn subteam nha ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 24-12-2013 19:40:08 | Chỉ xem của tác giả
Noel trời lạnh, lại ko có gấu
ra đường nhìn người ta có đôi có cặp sợ lại GATO nên lại ngồi nhà nghe nhạc cho có không khí vậy
lâu rồi cũng ít có thời gian nghe nhạc, hôm nay chắc phải tranh thủ thôi
chúc mọi người có 1 đêm Noel ko lạnh, dù là ngoài đường hay trong chăn :3

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
myluckystar.tky + 5 Merry X'mas ss Kẹo Bông iêu iêu <3 v.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 24-12-2013 19:42:48 | Chỉ xem của tác giả
Chúc Kites và các  mem một giáng sinh an lành, tks E-Musik đã đem đến album giáng sinh ấn tượng cho toàn thể mem. Mình đặc biệt thích Kelly và Katerine, giọng hát truyền cảm, và lối trình diễn biểu cảm đem lại cảm xúc khó quên trong dịp lễ này. Merry Christmas!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 24-12-2013 19:52:56 | Chỉ xem của tác giả
* Ấm áp không phải khi ngồi bên đống lửa, mà là bên cạnh người mà bạn thương yêu! Ấm áp không phải khi bạn mặc một lúc hai, ba áo, mà là khi bạn đứng trước gió lạnh, từ phía sau đến có ai đó khoác lên bạn một tấm áo. Ấm áp không phải khi bạn nói "ấm quá", mà là khi có người thì thầm với bạn: "Có lạnh không?". Ấm áp không phải khi bạn dùng hai tay xuýt xoa, mà là khi tay ai kia khẽ nắm lấy bàn tay bạn. Ấm áp không phải khi bạn đội chiếc mũ len, mà là khi đầu bạn dựa vào một bờ vai tin cậy. Ấm áp chưa hẳn là khi bạn ôm ai đó thật chặt, mà là khi ai đó khoác vai bạn thật khẽ (là người bố thân yêu của bạn chăng?!). Và ấm áp là khi mùa thu qua, cái lạnh ùa về… Có một ai đó khẽ thì thầm vào tai bạn: "Chúc ấy một mùa đông ấm áp!".
những bài nhạc rất ý nghĩa
chúc mọi người giáng sinh vui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 24-12-2013 19:54:54 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn bạn đã mang không khí giáng sinh tràn ngập nha
Mùa đông lạnh nhưng rất lãng mạn, nắng của mùa đông yếu nhưng đủ làm ấm trái tim một ai đó. Noel là dịp bạn và những người xung quanh tận hưởng những giây phút ngọt ngào của tình yêu thương. Đừng đóng chặt trái tim mình, hãy mở cửa trái tim để biết rằng giữa mùa đông mình vẫn thấy ấm áp. Chúc các bạn của tôi một mùa giáng sinh vui vẻ và một năm mới bình an!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 24-12-2013 20:23:40 | Chỉ xem của tác giả
Giáng sinh đã đến rồi!
Không đi chơi ngồi nhà nghe nhạc thật là thú vị mà!
Cảm ơn những ca khúc quá hay làm đêm đông trôi qua nhẹ nhàng hơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 24-12-2013 20:44:35 | Chỉ xem của tác giả
Lời đầu tiên chúc subteam có một ngày Giáng sinh ấm áp và hạnh phúc nha !!!
Bài này hôm rồi mình có nghe trên YanTV. Mới nghe lần đầu nhưng mà mình cực kết bài này.
Giai điệu và lời bài hát rất hay.
Cảm ơn subteam rất rất nhiều  !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 24-12-2013 21:34:06 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn lại tổng hợp danh sách các bài hát giáng sinh của E - zone cũng đã nghe được 9 bài ^^
Nói chung cứ mùa giáng sinh hay halloween thì vào E-zone thường sẽ cảm thấy không khí rõ nhất. Cảm ơn subteam đã dành tặng các mem nhiều món quà như vậy
Bài này thấy để banner lâu rồi mà hôm nay mới tung hàng à?
Lâu rồi ko nghe Katherine, đến mức quên cả giọng của nàng. Bài gần nhất nghe có lẽ là Over it. Nghe bài này lại cảm thấy rất khác so với khi nghe Over it, cũng là chuyện tình buồn và mặc dù Over it có phần mạnh mẽ hơn nhưng nghe vẫn có gì đó rất thổn thức.
Còn với It's not christmas without you, có thể cảm thấy nỗi buồn trong giọng hát của Katherine nhưng mình lại cảm thấy sự ngọt ngào nhiều hơn, lấn át nỗi buồn đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 24-12-2013 21:53:59 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn  món quà của subteam nhiều
thế là một mùa giáng sinh nữa lại về! và bản thân mình lại sắp thêm một tuổi ! nghe những bài hát giáng sinh này cảm thấy nao lòng vì sắp qua một năm nữa rồi! một năm qua chưa làm cái gì nhiều cả!
Merry Christmas anh Happy New Year subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 24-12-2013 23:07:27 | Chỉ xem của tác giả
Chúc Kites và các  mem một giáng sinh an lành, . Merry Christmas! một mùa giáng sinh lại về
những bản nhạc giáng sinh  làm người nghe cảm thấy vui vì biết rằng giáng sinh đã về khắp mọi nơi trên thế giới này
thanks chủ thớt Merry Christmas , Happy New Year!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách