Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
441#
Đăng lúc 3-4-2013 22:16:35 | Chỉ xem của tác giả
wonne gửi lúc 3-4-2013 22:02
Em xin chào cả nhà ạ!
e xin tự giới thiệu, e là Ne, sinh năm 92, là fan hâm mộ c ...

chào em, rất vui được làm quen với em{:161:}.
Nghe em bảo em biết làm encode mà ss mừng quá, thế em cố gắng tham gia làm sub với mọi người nhé. Tình hình là phần trans nhà mình có vẻ cũng đông nhân lực nên chắc phần enc của em sẽ vất vả lắm đây nhưng được cái sub Bin cũng ngắn nên hy vọng em sẽ dành thời gian làm sub cho Bin. 5ting nha em{:292:}
à, ss là Pa em nhé.

Bình luận

mừng quá n ơi, có 1 em biết encode thì yên tâm rồi,ngày mai ta sẽ gởi e nó enc thử 1 clip  Đăng lúc 3-4-2013 11:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

442#
Đăng lúc 3-4-2013 22:48:10 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào mọi người. Em sinh năm 94. hì
Mới hum bữa tự nhiên nổi hứng coi lại phim trái tim mùa thu. mấy tập đầu còn chú tâm coi hết ko tua. tới tập 4 là bắt đầu chỉ coi những đoạn có Won Bin thui í. á á á. Em bị cuồng Bin mất rồi. á á á. trong có 2 ngày mà down hơn trăm clip của Bin về (dù nghe chẳng hỉu gì). và Bin là người đầu tiên làm em chuyển từ thân phận ẩn nấp rình mò ra ngoài ánh sáng ^^. Giờ có đội ngũ subteam hùng hậu làm em rất rất ư là hạnh phúc í *mắt lấp lánh*. Yêu mấy chị (anh) lắm í. Cảm ơn mấy chị (anh) lắm í. <3<3<3
Giơ thì ta có thể hiểu Bin iu nói gì rùi há há há há há há há
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

443#
Đăng lúc 3-4-2013 23:06:55 | Chỉ xem của tác giả
xì.pung gửi lúc 3-4-2013 22:48
Xin chào mọi người. Em sinh năm 94. hì
Mới hum bữa tự nhiên nổi hứng coi lại phim trái ...

ôi mừng quá,thế là nhà mình có thêm thành viên rồi,nghe e nói làm mình và Subteam càng thêm động lực.
Vì như em nói bây giờ thì khi coi mấy cái clip đã hiểu anh ấy nói những gì.keke, cái này thì ss cũng giống em nè. Nhờ phát động đợt làm sub này mà ss biết được thêm nhiều điều.
Đợt trái tim mùa thu ss chết đứ đừ vai diễn của anh Bin, mãi đến bây giờ vẫn thế, ko hề thay đổi. 3 năm qua, từ "The Man From Nowhere", ss lâu lâu lại mở pim cũ của anh Bin mà coi lại. hi hi. Giống dạng tự kỉ vậy đó.
À, cái áo em đẹp lắm, tay của ai thế em? Đừng có nói là anh Bin tự sướng nha

Bình luận

ừ, t cũng mừng như n nè  Đăng lúc 3-4-2013 11:42 PM
ừ, t cũng mừng như n nè  Đăng lúc 3-4-2013 11:42 PM
n chẳng coi tình hình nhà cửa giề hết ah, mấy bữa trước t với 1 bạn 88 về vụ cái cảnh đó trong CF của Bin với Shin Min Ah mờ  Đăng lúc 3-4-2013 11:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

444#
Đăng lúc 3-4-2013 23:12:30 | Chỉ xem của tác giả
wonne gửi lúc 3-4-2013 22:02
Em xin chào cả nhà ạ!
e xin tự giới thiệu, e là Ne, sinh năm 92, là fan hâm mộ c ...

Rất vui khi nhà mình có thêm mấy bé 9x vào chơi.
Sao bữa nay mới trồi lên thế e?
Em đã biết encode rồi đúng ko?
Vậy để ss gởi em 1 clip làm thử nha.
Nhà mình mà có 1 encoder là quá tuyệt!
Cảm ơn em nhiều nha.
Đây là nick YH của ss, em add vào để mình tiện bàn việc làm sub: ngayaycobienvatrang
Ôm vài cái rồi đi ngủ nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

445#
Đăng lúc 3-4-2013 23:14:32 | Chỉ xem của tác giả
ôi mừng quá,thế là nhà mình có thêm thành viên rồi,nghe e nói làm mình và Subteam càng thêm động lực.
Vì như em nói bây giờ thì khi coi mấy cái clip đã hiểu anh ấy nói những gì.keke, cái này thì ss cũng giống em nè. Nhờ phát động đợt làm sub này mà ss biết được thêm nhiều điều.
Đợt trái tim mùa thu ss chết đứ đừ vai diễn của anh Bin, mãi đến bây giờ vẫn thế, ko hề thay đổi. 3 năm qua, từ "The Man From Nowhere", ss lâu lâu lại mở pim cũ của anh Bin mà coi lại. hi hi. Giống dạng tự kỉ vậy đó.
À, cái áo em đẹp lắm, tay của ai thế em? Đừng có nói là anh Bin tự sướng nha

dạ tay Shin min a đó chị. trong cái cf T.O.P đó. Em xem đi xem lại mấy cái cf của Bin í. vừa xem vừa cười. Mấy đứa trong phòng bảo em bj điên rùi =))). em cho cả đống hình Bin vô đt. thỉnh thoảng dg ngồi học lôi ra coi rồi khoa khắp nới " đẹp trai ko? đẹp trai ko?". nên dạo này em phải hứng chịu ánh mắt khinh bỉ hơi bị nhiều keke. Mà mấy phim cũ của Bin khó kiếm quá. Ko có Sub Việt nữa. huhu. Hum qua em dịch My brother từ Anh sang Việt mà mới dc 17 phút là thấy nản rùi í =)))))). Khâm phục mấy người làm sub thiệt á á á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

446#
Đăng lúc 3-4-2013 23:38:16 | Chỉ xem của tác giả
xì.pung gửi lúc 3-4-2013 23:14
dạ tay Shin min a đó chị. trong cái cf T.O.P đó. Em xem đi xem lại mấy cái cf của Bin  ...

Chào em, hum nay nhà mình đón thêm 2 bé mới vào nhà nè, thật là vui quá đi, toàn những bé nhỏ tuổi cả không à làm ss lại thấy đời thêm tươi trẻ{:290:}

em giờ giống ss đấy, bây giờ cứ lên lớp gặp bạn là động 1 tý chúng nó lôi Bin ra nói ss đây rồi đặt đủ các loại tên liên quan đến Bin, cơ mà thấy vẫn vui{:438:}

ss cũng từ nãy trans được thêm mấy clip từ tiếng Hoa ra nữa nè em, clip của Bin ngắn lắm, trans xíu là xong ah nhưng công nhận clip nào về BIn cũng hay ghê, dù ngắn nhưng cái nào cũng ý nghĩa. Nhà mình chuẩn bị đón xem ở sub nhé{:161:}

Mà em kiếm được các phim nào của Bin có sub để xem rồi? phim Bin ít nhưng không biết đã được sub hết chưa nữa. Nếu các phim điện ảnh thì ss nghĩ nhà mình có thể theo được để làm đấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

447#
Đăng lúc 3-4-2013 23:51:30 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 3-4-2013 23:38
Chào em, hum nay nhà mình đón thêm 2 bé mới vào nhà nè, thật là vui quá đi, toàn n ...

Dạ e cũng chỉ tìm phim điện ảnh thui. Tại drama thì chất lượng lém quá. hix. Em có My brother, taegukgi, Ajussi, Gun and talk. mà My brother vs Gun and talk chỉ có engsub thui ss ạ. hix. À em có mấy cái behind scene của Friend mà tiếng nhật. Thấy mỗi lần nghỉ mà Won Bin ngồi chung vs chị dv chính cứ ngại ngại dễ thương ghê í há há. Chắc nhờ c em học tiếng nhật dịch cho quá =))) Ss mau tung hàng đi e ko ngủ dc mất =)))

Bình luận

kiếm luôn phim Mother cho trọn bộ movie của Bin đi em, hihi  Đăng lúc 4-4-2013 12:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

448#
Đăng lúc 4-4-2013 00:04:18 | Chỉ xem của tác giả
xì.pung gửi lúc 3-4-2013 23:51
Dạ e cũng chỉ tìm phim điện ảnh thui. Tại drama thì chất lượng lém quá. hix. Em có  ...

à, hàng thì em phải đợi các bạn kieunt và Ne làm các khâu khác xong mới up được em à, chưa có luôn đâu em nhé{:173:}

2 phim My Brother và Guns and Talks nếu bên Việt Nam mình chưa có sub thì cả nhà xem lúc nào rảnh nhà mình sub được 2 bộ này ko nhé vì 2 phim này cũng hay lắm. Trans thì chắc ko vấn đề gì nhỉ? vì ss cũng có bản tiếng TRung có thể trans phụ mọi người đc, chỉ sợ các khâu khác ít người thôi à. mà giờ ss đang ưu tiên cho sub Myung Tae của ss cơ em ah, anh ấy đáng yêu quá đi cơ, nếu được ST nhà mình ủng hộ cho ss sub các đoạn cut của anh Myung Tae trước nhé. Chủ yếu cut các đoạn của Bin và ss Lee Yo Won trong phim nên ngắn lắm, mỗi đoạn cut có vài 3 phút à, chứ nếu cut các đoạn của Bin trong phim thì rất dài, vai của Bin khá nhiều đất diễn mà.

Chẳng phải ngồi chung với chị ng Nhật mới ngại đâu em, từ xưa đến nay bao năm rồi mà lúc nào Bin cũng ngại thế, mà cứ ngại là xoa đầu ko à, yêu ơi là yêu ấy{:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

449#
Đăng lúc 4-4-2013 07:39:02 | Chỉ xem của tác giả
xì.pung gửi lúc 3-4-2013 23:14
dạ tay Shin min a đó chị. trong cái cf T.O.P đó. Em xem đi xem lại mấy cái cf của Bin  ...

Em ơi, phim điện ảnh thì ss có My Brother, My Mother, Tae Guk Gi The Brotherhood of War, Friends, The Man From Nowhere. Tất cả các phim trên đều có bản vietsub.
Hôm bữa ss cũng hứa với 1 e trong nhà là sẽ up lại phim The Man From Nowhere mà đến bữa nay chưa up nè.
Chắc phải làm nhanh lên thôi.
ss sẽ cố gắng up lại hết mấy phim cũ của anh Bin lên cho mọi người.
À, còn vụ làm sub, ss đang dịch phim My Brother, e cố gắng chờ thêm thời gian nữa nhé!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

450#
Đăng lúc 4-4-2013 07:57:29 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người ơi, nhà mình lên kế hoạch làm sub lại mấy phim cũ của anh Bin đi! Mình chỉ làm những phim mà hiện giờ 4rum chưa có, còn những phim đã có sub rồi thì ko làm nha mọi người. Theo như mình thấy thì các phim sau chưa có vietsub nè: My Brother,"Guns and Talks, Tae Guk Gi The Brotherhood of War

Có những vấn đề cần phải bàn thế này nè:
Thứ 1: tìm nguồn raw, tức là bản chưa có phụ đề. Mọi người cố gắng tìm bản nào đẹp đẹp để làm. Hiện giờ mình đang có 2 phim chất lượng khá tốt, phim The Man From Nowhere chất lượng cao lên đến 8Gb luôn. Còn My Brother thì có 700Mb.
Thứ 2 là trans phim: Trước mắt thì nhà mình có  3 người đăng kí nhận phần này" trans Trung qiuxuan, trans Anh kieunt và 5ky3blu3. Còn ai muốn tham gia Subteam nữa ko nhỉ?Hiện giờ mình đã trans cong phim "Tae Guk Gi The Brotherhood of War". Còn My Brother thì cần người trans phụ. Còn bộ "Guns and Talks" thì ss chưa tìm được raw cũng như sub. Ai có link raw thì gởi cho mình với. Sẽ cố gắng làm sub các phim cũ của anh Bin nhà mình.
Thứ 3: khâu TS thì mình làm được nhưng lap cùi, load raw ko nổi nên cái này mình sẽ nhờ vả mấy bạn trong ST khu K.
Thứ 4: Encode: cái này có em wonne biết chút ít những ko biết có enc được phim ko. Nếu ko thì chắc cũng đi nhờ thôi.
Thứ 5: Khâu upload, mạng nhà ai mạnh thì có thể đăng kí khâu này. Còn ko thì, mình có quen mấy bạn trong Upload Team, nên chắc cũng ok.

Bình luận

Bravo!!!!!!!!. Mình rất thích xem phim của Bin, đang muốn xem những phim bạn vừa nói mà k tìm được hóng quá hóng quá. Thanks subteam nhé  Đăng lúc 4-4-2013 08:53 PM
ta thì chỉ nhận đc mỗi phần trans, các phần còn lại thì bó tay, sorry n nhé  Đăng lúc 4-4-2013 08:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách