Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-3-2013 15:07:14 | Xem tất
Bin05 gửi lúc 19-3-2013 14:41
Câu chuyện về Eve

Vốn dĩ em ko thích động vật, kể cả chó vì sợ nó cắn nhưng thấy Bin yêu chó quá đi nên giờ e cũng dần dần hơi thích rùi, chắc sau này sẽ ko quá sợ chó nữa{:176:}

Còn em eva thì đúng là em cũng ko dám mơ mua em này, công nhận mắc quá, nhưng nghĩ đến tình cảm của Bin dành cho chú chó ấy và cả chất lượng cũng như nhãn hiệu của nó thì cũng đáng đồng tiền, chỉ tiếc là mình hok đủ điều kiện để mua nó.

Bình luận

Vì Bin mà em làm được nhiều việc nhỉ! Hi hi.  Đăng lúc 19-3-2013 04:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-3-2013 17:12:56 | Xem tất
oa mới không vào một buổi chiều nhà mình xôm ghê ha {:161:}
@ cool_cold ngày hôm qua mình mới biết có tin Bin có thể đóng phim mới, nhưng sau một buổi tối suy nghĩ mơ mộng giờ tĩnh tâm lại mình nghi gần như chắc chắn là tin vịt của nhà đài hoặc nhà báo rồi {:184:}
mình kết cái câu như hạt mưa giữa mùa hè khô nóng của bạn ghê nơi {:184:}

@ zigzak chào bạn, chào mừng bạn đến nhà Bin {:161:}
Bin và đóng với ss KTH thì hot khỏi bàn rồi {:184:}
drama hay movie gì cũng được, chỉ mong Bin sớm có phim mới cho cả nhà mừng

@ ss Bin05 em Eve nhồi bông này xinh thật, nhưng giá của nó thì... {:184:}
mà cũng phải thôi tiền nào của nấy mà
chắc Bin phải yêu chú chó ấy lắm

@ ss pa em cũng sợ chó giống ss
dù nhà em nuôi chó, em cũng thương con cún nhà em lắm, nhưng đi đâu thấy chó là em vẫn cứ sợ
mẹ em bảo nhà nuôi chó mà như thế cảm giác người ta đến nhà mình như thế nào {:184:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-3-2013 22:04:53 | Xem tất
Tổng chào cả nhà. Bữa nay mới onl lại , vào nhà thấy đông vui quá!

cái link mà e Moon đưa là dự án mà a Bin nhà mình có thể tham gia. Tin này mình đã đọc ở thớt của ss gr. Nói chung là cứ biết thế nhưng chưa dám tin hoàn toàn, có hi vọng nhưng ko nhìu, có hóng tình hình nhưng ko quá kì vọng. Tất cả chúng ta đều lo là sau bao nhiêu năm xa rời màn ảnh nhỏ, liệu sự trở lại này của anh sẽ thế nào. Ngoài bức tường quá lớn là sự thành công trên màn ảnh rộng, thì còn nỗi lo về biên kịch. Đúng là tình hình thời gian gần đây phim Hàn có vẻ thiếu kịch bản. Nhưng vẫn có, dù ít, những phim có sức thu hút. Hi vọng là nếu a Bin nhận lời, thì kịch bản sẽ ko phải loại thường.

Sắp tới nhà mình cố gắng kiểm $ may quần, đến lúc a Bin comeback thì chúng ta sẽ xúng xính váy áo đi chơi và khoe luôn ạ. Em sẽ đồng hành cùng mọi người trong khoảng này ạ. Thứ 1 là e sẽ bảo kê đi cá độ bên Ao. Thứ 2 là sắp tới e sẽ tổ chức Gameshow định kì cho nhà mình. Để tăng thêm không khí cho nhà ạ.

Vì vậy, em xin hỏi ý kiến cả nhà, Gameshow nên tổ chức thời gian nào để có thật nhiều thành viên tham dự. Nói nôm na là mọi người có thể tham gia vào những ngày nào trong tuần, giờ nào trong ngày ạ? EM  xin đăng cai tổ chức lần đầu tiên, mọi người tham gia thử, rồi cùng góp ý.

Mọi người cho em xin ý kiến ạ!

Bình luận

n ơi, t mang hình sang bên baidu post đc hok n?  Đăng lúc 19-3-2013 10:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-3-2013 22:15:32 | Xem tất
kieunt gửi lúc 19-3-2013 22:04
Tổng chào cả nhà. Bữa nay mới onl lại , vào nhà thấy đông vui quá!

cái link mà e Mo ...

hế lô n iu, mất tích mấy ngày nay nhớ n quá{:161:}{:161:}

Mới đầu t cũng hok có hứng kiếm xiền may quần áo gì mà giờ nghe n dụ dỗ xúng xính áo quần nhà Bin là t cũng hứng lên đây, khi nào có kèo cá độ ới t và cả nhà với nhé, thanks n rất nhiều vì đứng ra bảo kê cho nhà mềnh

Còn vụ GS thì t chưa nghĩ đến bao giờ và cũng chưa chơi cái GS gì ở kites này hết á, nếu n thấy cái gì làm cho nhà mình vui lên thì t ủng hộ liền à. T thì hàng ngày cũng uki, chủ yếu chỉ bận buổi sáng thôi còn chiều và tối thì hầu như là rảnh, thứ 7, cn là rảnh nguyên ngày luôn á

@Moon: ss chưa bao giờ nghĩ đến nuôi con vật gì hết, nhưng mấy con chó kiểu dạng chó cảnh thì ss ko sợ lắm nhưng chó giữ nhà thì thôi rồi, rất là sợ. à, trừ em cún nhồi bông Eva ra thì ss yêu nó chứ hok sợ{:438:}

Bình luận

mà ss ơi lần này mình đánh cho ai vậy ạ =))  Đăng lúc 20-3-2013 02:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-3-2013 22:37:06 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 19-3-2013 22:15
hế lô n iu, mất tích mấy ngày nay nhớ n quá

Mới đầu t cũng hok có hứn ...

ta nghĩ chắc việc post ảnh sẽ ok nên nàng cứ post đi nha,vụ gs tuần sau sẽ tổ chức. Còn hiện giờ ta onl máy bà chị, bàn phím khó type quá nên ta ko rep lại được nhiều. Hẹn khi về sẽ tung nhiều hơn.
À, có kèo mới rồi đây nàng, như lần trước, oánh theo ta, ghi gì tùy ý, quan trọng là copy cái phần cá độ Tài 500$
http://kites.vn/forum.php?mod=re ... 437&pid=5731399
Chúc nàng và cả nhà ngủ ngon.

Bình luận

em oánh rồi ss nhé ^^  Đăng lúc 20-3-2013 02:19 PM
t oánh rùi n à, thanks n nhiều nhé. chúc n và cả nhà ngủ ngon.  Đăng lúc 19-3-2013 10:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-3-2013 08:15:41 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 19-3-2013 15:01
Chào bạn, mừng bạn đến với nhà Bin nè

Bin với ss Tae Hee mà đóng phim thì ch ...

vụ CF của TLJ thì  mh ko theo dõi nên ko biết, chỉ  thấy banner of Bin treo trước cửa hàng của TLJ

rồi hôm nay lại ko thấy nữa, mà thay vào đó là KSH ^^~

Dạo gần đây Bin bắt đầu quay trở lại nên hi vọng là sẽ có phim để xem chứ lâu lắm rồi chứ nhỉ

Bình luận

tối mai 21h vào nhà chơi với tụi mình nha bạn  Đăng lúc 22-3-2013 08:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-3-2013 14:10:46 | Xem tất
@ ss kiều : vụ news phim mới kia em tin chắc là không phải rồi, không nghĩ đến nó nữa
ss tổ chức GS ạ , {:161:} em ủng hộ nhiệt tình
còn giờ giấc thì em chả có cố định gì cả, ss cứ thông báo thời gian em sẽ sắp xếp tham gia
em trước giờ cũng không quan tâm chuyện quần áo , ss nói tự nhiên em cũng có hứng thú {:176:}

Bình luận

hehe, tại ss em mình có đại gia bảo kê mà. ss đang tò mò ko biết kiều cho ss em mình chơi GS gì đây  Đăng lúc 20-3-2013 09:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-3-2013 20:38:29 | Xem tất
zigzak gửi lúc 20-3-2013 08:15
vụ CF của TLJ thì  mh ko theo dõi nên ko biết, chỉ  thấy banner of Bin treo trước cửa h ...

ờ mà cũng có thể giờ Bin hok làm ng đại diện cho hàng đó nữa bạn à, từ đầu năm nay mình hok nghe thấy tin anh ấy quay quảng cáo cho hàng này.
hix, Bin vẫn toàn mải đóng CF ý, chẳng chịu đóng phim gì hết bạn à, mọi ng cũng đang hy vọng năm nay anh ấy come back

@moon: tình hình là ss cũng như e, hok biết oánh cho đội nào{:399:}
2 ss em mình đi cá độ mà gà mờ quá à{:438:}

mà biết đâu cái phim kia khi e ko nghĩ đến và nghĩ nó hok phải thì lại thành thật ấy chứ{:180:}

@kiều nữ đại gia: n ơi, n tính tổ chức GS thế nào vậy? đừng bảo viết bài cảm nhận gì về Bin hay đại loại là phải viết lách nha, t là kém khoản này lắm {:152:}

Bình luận

hai chị em mình hài quá =)) mà em cũng dốt văn nên mong đừng có chơi viết lách :-s  Đăng lúc 20-3-2013 08:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-3-2013 11:59:00 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 20-3-2013 20:38
ờ mà cũng có thể giờ Bin hok làm ng đại diện cho hàng đó nữa bạn à, từ đầu năm ...

Haha!
Ko viết lách văn chương j hết đâu nàng
Chỉ là đoán hình ảnh, tên phim, tên nhân vật, quảng cáo... và dĩ nhiên nội dung là về anh Bin và những dự án mà anh đã từng tham gia.
Thể lệ thế này nè: Mỗi đợt như vậy ta làm chừng 10-15 câu hỏi, mọi người tham gia bằng cách cmt ở bài của ta để trả lời. Đơn giản vậy thôi.
Với lại, gameshow chỉ diễn ra trong 1h-1h30/1 buổi tối nên ta mới hỏi mn onl được h nào. GS thì đông nó mới vui. Ta đang đợi qua đợt bận rộn này sẽ tổ chức. Để ta hú thêm mấy nhóc nhà MU cũng fan a Bin qua đây nữa. Còn h thì tụi nó bận, chưa vào được.
Còn về vụ cá độ, ta giải thích sơ qua thế này: chỉ khi nào mình oánh kèo chính thì mới chọn đội nào. còn 2 kèo vừa rồi ta rủ mn đi chơi là 2 kèo phụ, nói chung là nhiều kèo lắm, nhưng ta chọn kèo nào có khả năng thắng lớn thì ta hú mn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-3-2013 15:04:35 | Xem tất
kieunt gửi lúc 21-3-2013 11:59
Haha!
Ko viết lách văn chương j hết đâu nàng
Chỉ là đoán hình ảnh, tên phim, tên  ...

uki n à, chắc GS về Bin thế này thì cũng khó lắm đây, nhất là mấy hãng quảng cáo, Bin đóng nhiều quá t cũng chưa coi đc nhiều nữa, nhưng nhất định t phải chơi mới được{:438:}
Cơ mà t đang hý hửng mấy vụ phim phò của Bin
à, tối thứ 7 này t có chút việc bận nên chắc khoảng sau 9h tối t mới onl được n nhé, báo n biết trc để có gì sắp xếp thời gian cho t chơi với

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách