Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
311#
Đăng lúc 13-3-2013 16:53:00 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 11-3-2013 12:56
ss nghĩ chắc ko fan nào gửi quà đc đâu em ơi, có biết anh ấy ở khách sạn nào đâu ...

bin nhà mình chả đi show gì hết

ước gì tham gia running man cho vui ^^

như đợt qua việt nam ấy

là thấy bin dc mặc áo dài rồi ^^

mà hình ra rồi đó ss

http://kites.vn/thread/hinh-anh- ... nam-374753-1-1.html

nhìn k kĩ cơ mà đẹp thôi rồi

dáng chuẩn

em chết luôn quá :((

hóng cái cf              
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

312#
Đăng lúc 13-3-2013 18:00:47 | Chỉ xem của tác giả
haiz tự dưng đọc cái news lại buồn
anh đã đến đn rồi mà... :(
mặc dù biết mình xấu tính
nhưng vẫn ghen tị với bạn được chụp ảnh chung với anh quá :((
không biết khi nào chiếu cái CF
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

313#
Đăng lúc 13-3-2013 21:24:08 | Chỉ xem của tác giả
braking_heart95 gửi lúc 13-3-2013 16:53
bin nhà mình chả đi show gì hết

ước gì tham gia running man cho vui ^^

Em ơi, ước mơ tham gia mấy cái chương trình, tiết mục giải trí ss nghĩ là ko tưởng à, đến phỏng vấn bình thường với Bin còn khó nữa là...ss ko dám mơ xa vời đến thế đâu, hức.
Bin cũng chẳng bao giờ show gì hết nhưng cái tên Won Bin lại đc hay nhắc đến trong mấy show đó đấy em, vì nhiều khách mời là fan Bin hoặc liên quan gì đến Bin ít nhiều gì đó thế là tên Bin đc xướng lên, vụ này mà tính ra thì Bin cũng tham gia nhìu show ra phết, hehe.
KHi nhìn thấy những tấm hình Bin ở VN ss cũng hạnh phúc lắm, mừng ko tưởng được và từ trong đáy lòng gửi lời cảm ơn ngàn ngàn lần đến người bạn đã chụp  và post những tấm hình đó của Bin lên. Đối với nhiều fan Bin nó thực sự rất quý giá nhất là những fan VN như mình. giờ ss cũng ngồi hóng cf đó đây{:161:}

@pinkimoon: hihi, ko phải mình bạn xấu tính thế đâu, mình còn xấu hơn bạn nhiều, cũng rất ghen tị với các bạn ấy, mình chỉ ước gì đc nhìn Bin 1 lần thôi chứ ko dám mơ đc đứng chụp như thế đâu.

@hidro: dạo này bà bạn già phớt lờ tớ nhé, chắc lại đóng đô bên nhà ss Min rùi phải hok?

Bình luận

dạo này mình bận quá, gomen Pa nhé, có thời gian mình ở nhà Min là chính à  Đăng lúc 13-3-2013 10:53 PM
ta đã qua đây,thấy bài nào cũng muốn rep,nhưng mà rep liên tục sợ có bị gì ko ta?  Đăng lúc 13-3-2013 10:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

314#
Đăng lúc 13-3-2013 21:54:16 | Chỉ xem của tác giả
ciciqueen gửi lúc 7-3-2013 23:08
chào cả nhà , em đính chính tin anh Bin qua VN đến Đà nẵng là có thật ạ,hôm nay ảnh ...

@@
Thế là bạn ở Đà Nẵng hả?
Hôm 5/3, mình có đọc tin nói là anh Bin sẽ qua VN ngày đó.
Giờ lội vào nhà mới đọc được những thông tin bạn kể. Thích quá đi mất. À mà mình thấy thời gian trên bài của bạn là 6 ngày trước. tức cũng là 5/3. Ủa vậy ảnh bay qua ĐN rồi bay về trong ngày 5/3 luôn hả bạn?
Ôi, hôm đó, đọc tin mà mình ngồi ngẫm, còn ko tin đó là sự thật. Rồi tiếp theo là tiếc nuối. Bởi vì quê mình ở Quảng Nam, vừa vào SG dc 2 tuần thì có tin a Bin đến ĐN. Giá mà ảnh đến sớm 2 tuần thì mình đã đu ra sân bay hóng ảnh rồi.
Miêu tả của bạn y chang tưởng tượng của mình về ảnh luôn nè. Kể ra đây ko bit mọi người có cười mình không. Chứ chiều 5/3 là mình đọc được tin thì trưa ngày hôm sau là nằm mơ thấy được gặp anh ấy ngoài sân bay. Trong tình huống vô cùng buồn cười. Mình thoáng nhìn thấy anh ấy, liền chạy lại, ai ngờ bị trượt chân té cái tạch. Thế là anh ấy đỡ mình dậy, mỉm cười thân thiện, rồi chụp hình kỉ niệm nữa. Ôi ngất ngây con gà tây.
Thế là dù chỉ trong giấc mơ nhưng cảm giác đó vô cùng thật. Anh ấy rất gần gũi và ấm áp.
Rất vui khi vào nhà có nhiều bạn cũng thích anh Bin như mình. Nào mình cùng thường vào đây chuyện trò nhé. Mình sơ lược thông tin cá nhân để mọi người tiện xưng hô nha.
Tên: Nguyễn Thị Kiều
Nơi thường thú: nhà CLB MU khu Sport.
SN: 12/12/1986
Quê: Quảng Nam
Hiện làm việc ở HCM
Rất vui khi được gặp mọi người.
face: Kiều Nguyễn Thị
p/s: bạn có thể add face và share ảnh mà bạn của bạn chụp dc hôm gặp ở sân bay ko? Mình rất muốn ngắm xem thời trang sân bay của anh ấy thế nào.

Bình luận

haha, dép dép đi n, còn đc xiền nữa kìa, dép đi t dép lại, haha  Đăng lúc 13-3-2013 10:48 PM
dưới cái ava của n rất khiến ng ta ghen tị đấy nha...đề nghị n bổ sung gấp là "đã đc gặp Won Bin trong mơ" nhá......  Đăng lúc 13-3-2013 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

315#
Đăng lúc 13-3-2013 22:13:37 | Chỉ xem của tác giả
pinkimoon gửi lúc 12-3-2013 11:19
chào các bạn nhà WB :D
không biết trong nhà mình còn ai còn lưu phim Ajusshi bản HD của ...

Hiện giờ mình còn giữ hầu như trọn phim của anh Bin. Chỉ thiếu bộ "Tình yêu của những chàng trai".
Bản phim Ajusshi mình đang giữ là bản HD nặng 1.60GB. Mạng nhà mình thì tàm tạm ko có upload nổi chừng này nhưng mình sẽ nhờ bạn reup cho bạn. Khi nào xong mình sẽ gởi link qua cho bạn ha.
Cũng vì phim của anh mà lap của mình đầy cứng luôn. Nhưng cho dù có del mục nào, pim nào chứ pim anh Bin thì ko bao giờ đụng đến.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

316#
Đăng lúc 13-3-2013 22:15:48 | Chỉ xem của tác giả
kieunt gửi lúc 13-3-2013 21:54
@@
Thế là bạn ở Đà Nẵng hả?
Hôm 5/3, mình có đọc tin nói là anh Bin sẽ qua VN ngà ...

*đá đít*, t đợi n mãi nè, tưởng ko về chứ{:161:}
giấc mơ của n hay thế, t cũng muốn mơ như vậy nhưng chưa mơ đc cơ mà cứ tối đến trc khi đi ngủ thì nghĩ đến Bin, sáng ngủ dậy thì nhớ đến Bin, chắc t điên lên mất thôi, zừ rùi mà còn bị Bin làm cho sắp tẩu hỏa nhập ma luôn ấy.
Nghe những lời bạn ấy kể về Bin t cũng vui vô cùng vì những gì mình thường nghĩ về Bin cũng giống như con người thật của anh ấy ngoài đời. Hum nay t nhờ đứa bạn Hàn trans cho t 1 clip có nói phỏng vấn những ng hàng xóm của gia đình Bin ở quê, họ nói ba mẹ Bin là những người cực kỳ lương thiện n à, nghe xong thấy yêu 2 bác ấy quá cơ.
Bài của bé ciciqeen là buổi đêm ngày 6.3 n à, lúc đó bé ấy vừa đi tiễn Bin về nước đấy nhé, nên Bin đến đây đc trong 2 ngày 5 và 6 thui à.
ồ, thế giờ n cũng ở HCM làm à, nếu t về nước thì cũng sẽ ở sì gòn làm việc, khi nào về ta ới n đi cafe 88 về Bin nhé. hehe, thêm 1 bạn già ở nhà Bin, n 86 còn t 85 á, đúng là Bin lên chức chú thì fan cũng zừ là phải.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

317#
Đăng lúc 13-3-2013 22:27:30 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 13-3-2013 22:15
*đá đít*, t đợi n mãi nè, tưởng ko về chứ
giấc mơ của n hay thế, t cũng mu ...

Thật sự thì ta đến forum này ngay từ ngày đầu tiên nó mở. Vì ta là người cũ của web này, tức là trang web mà nó tách ra và bây giờ có tên là kites đó nàng. Và ta là người có nick hoathachthao ngồi chễm chệ ở pết đó. Nhưng mà thời gian ta ở chủ yếu cũng quanh quẩn nhà MU. Chắc từ giờ ta di cư qua đây quá. Vì trước h bàn về banh bóng thì nhìu rồi. Nhưng nói về tình iu với anh Bin thì chưa. May mà ta được gặp nàng với bé Q.A ta mới biết cũng có nhiều fan anh Bin ở đây.
À nàng, ta biết làm vietsub và đã làm vài clip của anh Bin. Nhưng là làm bên trang kia, đã chèn logo của bên kia, nên ko tiện post lên ở đây. Ta sẽ gởi link cho nàng xem nha.
1 là bài phỏng vấn về dự án phim  Ajusshi 2 là clip ảnh cùng các anh Jang Dong Gun, Song Seung Heon, Lee Byung Hun hát 1 bài tiếng Nhật.
Nàng có biết ko? Có đợt ta bị stress, mệt mỏi, ko muốn làm j. Thế là ngồi gõ gõ trên utube sao được bài phỏng vấn đó, thế là ngồi trans, vui lên thấy rõ. Đến trans bài hát thì ôi thôi quá đã.
  1. https://www.youtube.com/watch?v=Bp_4G7KZpC4&feature=player_embedded#!
  2. http://www.mediafire.com/?s3vn5hohp3se1n0
Sao chép mã
p/s: để cái nơ vậy càng ngắm ta càng đã nàng à. keke. Thế khi nào nàng về VN, trước khi về nhớ hú ta với nhá. À nàng có bản trans cái clip đó ko? Nhà mình từ nay cùng làm vài cái clip về anh Bin đi. Trans Anh thì ta ok, các khâu còn lại ta đều ok hết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

318#
Đăng lúc 13-3-2013 22:41:27 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 13-3-2013 21:24
Em ơi, ước mơ tham gia mấy cái chương trình, tiết mục giải trí ss nghĩ là ko tưởn ...

gì chứ e vẫn hy vọng á ss
rm giỏi mời sao nổi tiếng mà
ss hee sun cũng tham gia rồi
hôm bữa còn lên help camping gì đó khen bin nửa
mà bin tham gia thì sẽ thấy dc bin ngoài đời thường và tính cách nữa
e thấy tính cách mấy sao cùng thời debut w bin vui ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

319#
Đăng lúc 13-3-2013 22:45:54 | Chỉ xem của tác giả
kieunt gửi lúc 13-3-2013 22:27
Thật sự thì ta đến forum này ngay từ ngày đầu tiên nó mở. Vì ta là người cũ của ...

hix, youtube và tải mediafire với t bên này vô vọng n ơi. Tung của nó chặn hết, face ta cũng có lên đc đâu, thi thoảng mới lượn lờ qua đó đc à. Nhưng chắc các clip n nói thì t cũng xem rồi, còn về khoản hát hò thì BIn hát hơi bị đỉnh, t nhớ có 1 clip hồi năm 2001 gì đó Bin hát trong 1 cuộc họp fan ngất ngây con gà tây luôn, giọng Bin nói bình thường vốn đã hay rồi, hát còn ngọt ngào, ấm áp hơn nữa kìa, mà điệu bộ khi hát còn ngại ngùng iu lắm cơ n ạ{:161:}
t chỉ xem đc các trang clip của TQ thôi n ạ nhưng nhiều khi các trang ấy thì lại chỉ giới hạn lãnh thổ ở TQ, t có trans khá nhiều bài và dẫn link clip cả đấy, n xem xem có coi clip đc để tải về ko đã thì mới có thể sub đc, ko thì n xem clip rùi xem lại trên youtube xem có clip giống thế ko ý n, chứ t ko up clip đc đâu, t dùng mạng trường chậm đã đành nhưng mấy trang up clip bên VN mình hay dùng thì t ko dùng đc. Nhiều lúc điên với bọn Tung của này lắm n à, cái gì nó cũng chặn hết, toàn phải dùng đồ của nó ý.
t có dự định hè về, cơ mà cũng chưa chắc chắn, về hè thì t về Sì gòn vì cơ quan t trong đó nên phải chạy vào trong đấy ít bữa, còn nếu về tết thì t ở ngoài Bắc ko vào SG đâu, cơ mà học xong t cũng phải về lại SG mà. Khi nào về t hú n nhé, n cho t cái yahoo đi, face t ứ sử dụng đc.
haha, n nhiều nick thế, mà thỉnh thoảng t tìm bài về Bin cũng có thấy mấy bài n trans cho nhà Bin bên trang kst đó, nhưng t thì ko hoạt động ở đấy, t bên Dan cơ n à, ngày xưa cũng ra vào nhà Bin thường xuyên ở Dan ấy, nếu n cũng bên Dan mà ở nhà Bin thì khéo lại quen nhau từ lâu rùi ý chứ.
t thì khi nào mấy cái World Cup hay Euro thì máu banh bóng mới nổi lên thôi chứ bình thường thì t cũng ko có coi, nhưng t cũng có mối tình chung thủy với Mannschaft đấy{:161:}

Bình luận

em chưa có nghe bin hát, ss có link hông share e đi :D  Đăng lúc 14-3-2013 10:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

320#
Đăng lúc 13-3-2013 22:47:41 | Chỉ xem của tác giả
braking_heart95 gửi lúc 13-3-2013 22:41
gì chứ e vẫn hy vọng á ss
rm giỏi mời sao nổi tiếng mà
ss hee sun cũng tham gia rồi  ...

ss nghĩ, khi anh Bin comeback, nếu đài truyền hình muốn PR nên nói mấy diễn viên đi tham gia show này nọ thì có thể...dù là rất nhỏ khả năng anh ấy đi. Nhưng mà với tính cách anh ấy như ảnh đã từng nói: ko muốn làm những gì ko thích", thì đố nhà đài nào kéo ảnh đi show được.

Nói thì nói thế chứ fan thì ai ko muốn được ngắm thần tượng xuất hiện nhiều nhiều một chút. Để được ngắm nhiều hơn, để hiểu anh hơn. Mà anh Bin cực ít nói nhé. Phỏng vấn mà người ta hỏi gì anh đáp nấy, ngắn gọn xúc tích, ko dài dòng. Anh phóng viên hỏi thế nếu vợ tương lai của anh phàn nàn là sao anh ít nói quá thì anh sẽ trả lời sao. Em biết anh Bin nói sao ko? Anh nói là "tôi nghĩ tôi nói nhiều đấy chứ."
Nói xong ảnh cười đẹp mê ly
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách