Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
2701#
Đăng lúc 10-11-2015 00:03:22 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật anh!
Cũng không biết chúc gì anh, chỉ cầu mong anh và gia đình nhỏ luôn bình an, hạnh phúc. Binus mãi mãi yêu anh! Sinh nhật vui vẻ anh nhé!
感谢你走进了我的青春 愿你一生平安 快乐 幸福!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2702#
Đăng lúc 10-11-2015 08:10:59 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 10-11-2015 12:03 AM
Chúc mừng sinh nhật anh!
Cũng không biết chúc gì anh, chỉ cầu mong anh và gia đình nh ...

Chúc mừng sn chú
Chúc chú mọi điều tốt đẹp nhất
Vợ đẹp con ngoan, nhứt chú r
Thiếu cái kịch bản film nữa là thành đặc biệt chú ợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2703#
Đăng lúc 10-11-2015 08:20:40 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng sinh nhật chú già nhà mình
Đang xem lại cái news chuẩn bị tung ở khu knews nhà mình ơi
chuẩn bị gạch vào ủng hộ nha
http://forum.kites.vn/thread/nga ... nua-462849-1-1.html

Bình luận

News gì đấy kieu ơi?  Đăng lúc 10-11-2015 11:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2704#
Đăng lúc 10-11-2015 11:53:41 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Won Bin. Chúc Bin luôn mạnh khỏe và hạnh phúc bên gia đình nhỏ của mình. Năm nay có lẽ là năm rất vui với Binus vì cuối cùng Bin cũng tìm được tổ ấm nhỏ của riêng mình. Còn vui hơn nữa là Bin và Na lại sắp đón thành viên mới. Mong mọi điều tốt lành sẽ luôn đến với gia đình Bin Na. Và mong Bin sớm nhận dự án mới. Thực sự là mong lắm, mong lắm vì đã hơn 5 năm rồi.

Bình luận

đây nè chị,ôi, chỉ có mấy ngày thế này thì mới được gặp lại mọi người ạ  Đăng lúc 10-11-2015 11:57 AM
http://forum.kites.vn/thread/ngay-tro-lai-cua-won-bin-chac-con-cho-them-nua-462849-1-1.html  Đăng lúc 10-11-2015 11:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2705#
Đăng lúc 10-11-2015 13:26:53 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Ajusshi
Cứ đến ngày này, dù có bận đến mấy cũng phải vào nhà viết vài dòng mừng sinh nhật chú. Chúc chú sinh nhật vui vẻ bên gia đình và những người thân yêu. Dù đã từ rất lâu, news về chú ngày càng ít nhưng Binus vẫn luôn bên chú, dõi theo và luôn tin tưởng chú với những dự án tuyệt vời vào một ngày trở lại không xa.
Happy Birthday Won Bin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2706#
Đăng lúc 10-11-2015 19:57:08 | Chỉ xem của tác giả

Chúc mừng sinh nhật chú già nhà mình
Trên trang chủ kites online cũng đã treo banner chúc mừng, nên đem vào nhà post làm kỉ niệm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2707#
Đăng lúc 11-11-2015 20:55:47 | Chỉ xem của tác giả

Có hình đẹp nên đem vào nhà cho mọi người tiện ngắm.
Sẵn mình giới thiệu luôn thớt này, sẽ thiết kế hình cho những ngày kỉ niệm, ngày sinh nhật, ngày ra mắt phim...
Mình chỉ cần vào đây post bài, sau đó chủ thớt sẽ des và cập nhật ở trang chủ kites online
http://forum.kites.vn/forum.php? ... amp;page=6#lastpost

Bình luận

hay và dep quá em,  Đăng lúc 15-11-2015 10:40 PM
thanks n iu, hình đẹp miên man <3  Đăng lúc 12-11-2015 08:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2708#
Đăng lúc 15-11-2015 22:42:47 | Chỉ xem của tác giả
kieunt gửi lúc 11-11-2015 08:55 PM
Có hình đẹp nên đem vào nhà cho mọi người tiện ngắm.
Sẵn mình giới thiệu luôn th ...

ảnh này đẹp và giản dị như anh ấy
Chúc mừng Sinh nhật anh Bin, tuy muộn nhưng vẫn thấy ấm áp vì đã gặp lại cả nhà , chỉ có nhưng dịp thế này chúng ta mới hôi họp ở đây, chúc anh Bin vui khỏe và hạnh phúc cùng gd nhỏ và chúc các mem nhà WonBin trẻ khỏe để vẫn dõi theo anh ấy và hy vọng sang nam sẽ có dự án để chúng ta còn gặp lại nhau nhé cả nhà

Bình luận

em di chưa? chi dao này lubu qua em à,  Đăng lúc 16-11-2015 01:08 PM
em ngóng chị mãi, hjhj @kiều: trời n chưa coi trọn bộ luôn ý hả? chẳng bù cho t có vài tập thích coi đi coi lại hoài luôn, đúng là nhớ các bạn trẻ kwangki quá  Đăng lúc 16-11-2015 12:39 PM
haizz, nhớ Kwangki quá chị ơi,e ko có thời gian để coi lại trọn bộ cho trọn vẹn,chứ hồi làm phim, nói thiệt là e ko có coi trọn vẹn đượcc,hihi  Đăng lúc 16-11-2015 08:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2709#
Đăng lúc 19-12-2015 14:52:11 | Chỉ xem của tác giả
Chị dâu đã sinh bé trai rồi cả nhà ơi. Cả 2 mẹ con đều mạnh khỏe, vậy là Bin đã chính thức làm bố rồi, thực sự vui quá. Chúc mừng anh chị, chúc ss Na Young và em bé đều mạnh khỏe, yêu gia đình nhỏ này quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2710#
Đăng lúc 24-12-2015 22:43:22 | Chỉ xem của tác giả
Một vài hình ảnh hiếm hoi về tình hình gia đình Bin sau khi chị nhà sinh em bé.

2 Tấm hình miêu tả Bin đã đưa ss Na Young và em bé về lại ngôi nhà Bin xây ngày trước ở quê để có nhiều không gian hơn đời sống riêng tư của mình. Bin tự tay làm mọi công việc như chuyển các đồ dùng, vật dụng cần dùng cho em bé, trái cây, sữa đậu cho chị nhà (yêu thế chứ). Ba và mẹ của Bin cũng phụ giúp chuyển các đồ dùng em bé. Mỗi sáng sớm mẹ của Bin đều mang sang nhà Bin lượng lớn tá lót và các vật dùng hàng ngày. Bác gái cũng đã nói chuyện với hàng xóm để bảo mật cho cuộc sống của vợ chồng Bin.

ôi vậy là Bin đã đưa cả nhà về quê sống rồi, thích quá, đúng như mơ ước của Bin ngày xưa. Mình nghĩ cũng có thể sẽ chỉ sống tạm ở đây trong thời gian đầu chăm sóc bé và chăm chị nhà lại sức. Nhưng dù sao thấy hình ảnh cả gia đình Bin sống cuộc sống thanh bình thế này vẫn hạnh phúc quá.
Mong cục cưng của nhà chúng ta mạnh khỏe và chị dâu cũng sớm hồi phục sức khỏe nhé, vất vả cho chị rồi, giờ em cưng chị và em bé hơn cả Bin nữa

Bình luận

tin của anh Won còn lại đây, Won nhà tui đã con bồng cháu bế rùi đấy, anh nhà n cũng mau mau thui =)))  Đăng lúc 21-4-2016 10:18 PM
@cafe: uh bé đc nửa năm rùi n ơi, hồi đầu tháng 4 đã phát hiện ss NA Young trên Seoul nên có lẽ ss ấy đã qua kỳ ở cữ và cả nhà Bin trở về Seoul rùi. giờ tui hóng   Đăng lúc 21-4-2016 10:18 PM
mấy tháng rồi k vào nhà anh nên giờ mới thấy những hình ảnh này, vậy là bé con đã được gần nửa năm rồi nhỉ, nhanh quá  Đăng lúc 21-4-2016 07:49 PM
ôi anh đã thành ông bố bỉm sữa chính hiệu, bình yên quá. mừng cho anh chị ^^  Đăng lúc 21-4-2016 07:47 PM
Lâu lâu mới vào nhà nên chị bỏ lỡ mất thông tin này. Chúc mừng gia đình Won Bin đón thêm thành viên mới.  Đăng lúc 31-3-2016 10:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách