Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
2691#
Đăng lúc 29-7-2015 20:42:47 | Chỉ xem của tác giả
Lâu không ghé thăm nhà. Nhớ mọi người, nhớ couple JinNa quá

Cảm ơn vì cuối cùng JinNa cũng bị chộp đc. Chị Na thì ngày càng xinh, còn Bin thì ngày càng giống vợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2692#
Đăng lúc 29-7-2015 23:33:29 | Chỉ xem của tác giả
Khuyen_BB gửi lúc 29-7-2015 08:42 PM
Lâu không ghé thăm nhà. Nhớ mọi người, nhớ couple JinNa quá

ss tưởng nhà Bin già đóng băng rêu luôn rùi chứ
Bữa hôm nhìn thấy clip này ss cũng hú hét sung sướng. Từ yêu cho đến khi cưới xong giờ mới lộ ra đc 1 chút xíu clip 2 vợ chồng đi chung với nhau nhưng cũng đủ mãn nguyện, chỉ buồn mỗi là cả 2 anh chị già cứ gầy dơ xương ra thôi e
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2693#
Đăng lúc 4-8-2015 00:16:03 | Chỉ xem của tác giả
Chiều nay đang trên cơ quan buồn hui thì đọc đc tin anh chị nhà đã có tin vui, mừng hú hét cả lên trong phòng. Chúc mừng tình yêu của mình lên chức, chúc chị dâu và em bé luôn mạnh khỏe, phải ăn nhiều vào nhé chị, chị ốm lắm ý. Yêu nhất JinNa thôi, chúc mừng anh chị lần nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2694#
Đăng lúc 4-8-2015 16:29:28 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 4-8-2015 12:16 AM
Chiều nay đang trên cơ quan buồn hui thì đọc đc tin anh chị nhà đã có tin vui, mừng h ...

chúc mừng JinNa, tin vui liên tiếp @quixuan hen, hy vọng là một Bin con đẹp trai như bố em nhỉ?
clip ấy thấy vợ chồng a Bin ốm gầy, hihi chị thích mái tóc bà thím này ghê luôn a, toàn là thương hiệu riêng của a Bin chẳng lẫn đi đâu được.
chị vừa xem Impossible Rogue Nation- Tom Cruise làm chị nhớ đến anh Bin qá mong anh ấy mau quay trở lại nhưng có baby rồi kh biết a Bin có phải chăm baby không nhỉ? kaka tự dưng đọc mấy comt bên new nói anh ấy sẽ chậm quay lại vì bận chăm bé mà chị bị ám ảnh luôn rồi nè...

P/S à mà em về VN rồi sao? đang ở trường à? về luôn chưa?
hôm nào rảnh gặp nhau đi em, nhớ mấy đứa quá @kieunt, @joonkid, mup,...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2695#
Đăng lúc 4-8-2015 23:31:31 | Chỉ xem của tác giả
daochi gửi lúc 4-8-2015 04:29 PM
chúc mừng JinNa, tin vui liên tiếp @quixuan hen, hy vọng là một Bin con đẹp tra ...

Em về rùi chị ơi, cũng tính ới chị và mọi ng để gặp nhau nè chị. Chị rảnh lúc nào thì ới em nhé, hầu như em rảnh ko à. Em về vẫn ở trong trường trước đây ạ. Em sẽ pm số điện thoại của em cho chị nhé.
Hix, giờ anh chị nhà chuẩn bị có em bé chắc mình lại phải chờ dài dài nữa rồi ý chị, nhưng dù sao chờ đợi với Binnus cũng quen rồi chị nhỉ? chỉ mong ss Na giữ gìn sức khỏe, ăn uống nhiều nhiều chút chứ nhìn ss ốm quá. Mà e thích ss Na  sinh con gái chị ạ, em thấy Bin có duyên với mấy bé gái chứ hok có duyên với bé trai. Đóng trong phim toàn với các bé gái ko à

Bình luận

phải có con trai nối dõi và là bản sao của a ấy chứ, chị thích nhìn bin con á  Đăng lúc 5-8-2015 08:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2696#
Đăng lúc 16-9-2015 14:31:40 | Chỉ xem của tác giả
anh Bin trong CF Center Pole 2015 F/W

không hiểu sao lại thích kiểu tóc này của anh Bin, có lẽ ít đụng hàng với mọi người nhỉ

vid On the road

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2697#
Đăng lúc 22-9-2015 23:54:33 | Chỉ xem của tác giả
daochi gửi lúc 16-9-2015 02:31 PM
anh Bin trong CF Center Pole 2015 F/W

không hiểu sao lại thích kiểu tóc này của an ...

Sắp đến ngày sinh nhật của Bin rồi nè chị ơi.
Bên fans TQ đang có 1 dự án làm cuốn album gửi lời chúc đến Bin và em đang hỏi mấy bạn ấy xem e có tham gia đc ko và chắc là ko có vấn đề gì. Yêu cầu là mỗi ng chụp 1 tấm hình của mình và viết lời nhắn cho Bin và mấy bạn ấy sẽ tập hợp lại và gửi đến cty của Bin. Em định làm bánh sinh nhật và chụp hình với bánh để gửi đi nên em cũng muốn hỏi xem mọi người có ai muốn tham gia ko? hoặc nếu ko thì mình off sớm chúc mừng sn Bin cũng đc ạ, tháng sau e cũng sang lại TQ rồi ạ.

Bình luận

vụ chụp hình chị không dám vì mắc cỡ lắm á  Đăng lúc 23-9-2015 07:57 AM
kieu dang chọn ngày de off, có lẽ là một chủ nhật nào đó gần đây thôi  Đăng lúc 23-9-2015 07:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2698#
Đăng lúc 3-11-2015 10:01:33 | Chỉ xem của tác giả

cre: SP
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2699#
Đăng lúc 3-11-2015 10:21:27 | Chỉ xem của tác giả

as tagged
reup by me
Trả lời