Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
2681#
Đăng lúc 26-5-2015 16:34:42 | Chỉ xem của tác giả
daochi gửi lúc 22-5-2015 08:50 AM
@quixuan oi,
nghe tin đồn anh Bin sẽ đám cưới vào mùa thu và Lee Na Young da m ...

Cái tin hôm ấy đến với em là: Em vừa mới thức dậy thì có tin nhắn của chị bạn bảo: Won Bin nhà em lấy vợ rồi kìa. Tim đập thình thịch đang tính ăn mừng vì cuối cùng cũng có tin vui của Jinna, đến khi lên mạng đọc lại thì công ty đã phủ nhận
Thôi anh chị thích bao giờ cưới hay công bố đám cưới cũng được, hoặc cứ sinh cả chục nhóc con rồi công bố cũng được luôn, chỉ cần JinNa mãi ở bên nhau vui vẻ, hạnh phúc là đủ ss ạ.
Em cũng nhớ chị và mọi người, nhớ nhất Bin già

Bình luận

cảm ơn bạn  Đăng lúc 31-5-2015 04:04 PM
http://forum.kites.vn/thread/-breaking-news-won-bin-va-lee-na-young-bi-mat-to-chuc-dam-cuoi-o-jeongseon-452887-1-1.html giac mo cua ban da thanh hien thuc roi nhe :)  Đăng lúc 30-5-2015 04:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2682#
Đăng lúc 30-5-2015 19:13:38 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 26-5-2015 04:34 PM
Cái tin hôm ấy đến với em là: Em vừa mới thức dậy thì có tin nhắn của chị bạn bả ...

da co tin vui cua a bin roi e a,
chuc mung anh Bin, cuoi cung cung da cưới rồi, chúc anh chi hạnh phuc và sớm co baby

một vài hình ảnh do Dispatch đưa tin

dáng anh Bin không thể nhầm được

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2683#
Đăng lúc 31-5-2015 07:34:09 | Chỉ xem của tác giả
daochi gửi lúc 30-5-2015 07:13 PM
da co tin vui cua a bin roi e a,
chuc mung anh Bin, cuoi cung cung da cưới rồi, chúc anh ...

Đúng tính cách của Bin : không ồn ào , không khoa trương, chỉ cần những người thân yêu nhất trong giờ khắc quan trọng nhất
Bin yêu quý, thế là đủ đầy cho một tình yêu.
Đến bên nhau, Bin cùng Na hạnh phúc
Và  ta biết, Bin sẽ mang theo tình yêu ta gửi gắm
Và ta biết , Bin cũng yêu ta vì thế...
Và chúng ta, thế là đủ đầy cho một tình yêu.
Và chúng ta,  là hạnh phúc cũng ngập tràn !

Chúc mừng hạnh phúc cho tình yêu của chúng ta : Chúc mừng WonBin NaYoung.

Bình luận

chị ơi, vô Sì gòn ăn mừng đám cưới Bin đi chị, hjhj  Đăng lúc 31-5-2015 04:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2684#
Đăng lúc 31-5-2015 07:58:48 | Chỉ xem của tác giả
songngoc62 gửi lúc 31-5-2015 07:34 AM
Đúng tính cách của Bin : không ồn ào , không khoa trương, chỉ cần những người thâ ...

Hanh phuc cho cap doi Jinna, hanh phuc cho nhung ai yeu Bin và hanh phuc ccua cả nha Kwangki.
Choang là tu dau tien xuat hien vì a da ket hon nhung phong cach to chuc dam cuoi cung kh có gì la ngac nhien vì Bin là the. Chi co nhung trai tim cuanguoi yeu anh ay hoi tan nat va thú that hoi buon mot chút khi khong nhìn thay anh m và co dau Na Young tay trong tay.

Chuc mung hanh phuc va cau chúc anh sẽ vui vẻ, hanhphuc mãi mãi tu th,oi diem nay cả nhà nhỉ

Bình luận

woo, chị lại thích quả đầu ấy qiuxuan a, hehehe  Đăng lúc 13-6-2015 12:18 AM
hihi, chỉ có a Bin mới khiến mình nhắn tin cho nàng ngay, tình iêu của chúng ta  Đăng lúc 13-6-2015 12:17 AM
em thì đang choáng với quả đầu của chú rể đây chị. Lần đầu tiên chỉ muốn lấy kéo cắt tóc anh nhà ngay và luôn:)))))))  Đăng lúc 31-5-2015 08:18 PM
https://www.facebook.com/tintucgiaitricuagr/posts/401194253400692 Cuối cùng thì cũng có ảnh đám cưới nhưng mà tóc Bin. Hu hu.  Đăng lúc 31-5-2015 07:55 PM
Nàng có tin không, hôm qua thấy tin nhắn của nàng, chưa kịp đọc nội dung nhưng đã nghĩ ngay là có tin liên quan đến Bin rồi. Đọc xong thì choáng luôn =))  Đăng lúc 31-5-2015 07:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2685#
Đăng lúc 31-5-2015 16:00:35 | Chỉ xem của tác giả
daochi gửi lúc 31-5-2015 07:58 AM
Hanh phuc cho cap doi Jinna, hanh phuc cho nhung ai yeu Bin và hanh phuc ccua cả nha Kwangki.
C ...

Tin của Bin từ chuyện yêu ss Na Young đến cưới ss ấy toàn là do bạn em nhắn tin em mới biết đó chị ơi. Hôm qua đọc cái tin nhắn của đứa bạn mà em run run lên mạng tra lại thì đã xác nhận rồi tự nhiên ko hiểu sao muốn rớt nước mắt. Đến giờ ngồi nghĩ lại cũng thấy rưng rưng nè chị
Từ hôm qua đến giờ em chẳng vào đc kites để chia sẻ cảm xúc với mọi người. Lúc đó chỉ muốn đc về và đi ăn mừng "đám cưới" với chị và n Kiều thôi. Nói chứ đêm qua em cũng đã mời chị bạn đi "ăn cưới Bin" cho nóng hổi rồi chị ạ.
Khi nào em về chị em mình gặp nhau phải ăn mừng chú già lên xe hoa chị nhé.
Chẳng biết nói gì hơn chị ạ, chỉ cầu chúc, cầu chúc và cầu chúc anh chị mãi mãi mạnh khỏe, vui vẻ và hạnh phúc bên nhau!

Bình luận

ui, thuong em tui quá, lại còn ăn mừng cưới nữa a, mong gap lại e  Đăng lúc 3-6-2015 08:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2686#
Đăng lúc 31-5-2015 19:50:07 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 31-5-2015 04:00 PM
Tin của Bin từ chuyện yêu ss Na Young đến cưới ss ấy toàn là do bạn em nhắn tin em m ...

http://www.24h.com.vn/phim/tiet- ... bin-c74a711836.html

Theo chia sẻ của đại diện công ty Won Bin, anh và Lee Na Young tổ chức tiệc cưới bí mật ngoài lý do thuộc về tính cách không thích khoa trương thì nguyên nhân chính đến từ gia đình.

“Theo nguyện vọng của những người thân trong gia đình, họ đã tổ chức quy mô nhỏ, chỉ có người trong nhà với nhau. Trong giây phút thiêng liêng, cả hai đã cùng nói lời thề nguyện hôn ước trang trọng trước mặt hai bên gia đình, những người luôn cầu mong họ hạnh phúc hơn bất kỳ ai”.

Đám cưới của Won Bin không chỉ bí mật mà còn rất giản dị. Sau khi hôn lễ kết thúc, cô dâu chú rể cùng người thân đã cùng nhau ngồi nhâm nhi canh nóng trên đồng cỏ.

--
Đọc cái này càng thấy đúng là Bin nhà mình, không lẫn đi đâu được. Cứ hình dung cảnh cô dâu chú rể và người thân ngồi nhâm nhi canh nóng trên đồng cỏ thấy ấm áp và lãng mạn quá.

Lại còn tự tay chọn hoa cho đám cưới nữa chứ. Yêu hai người quá đi <3
Mong hai người sớm có tin vui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2687#
Đăng lúc 31-5-2015 20:14:45 | Chỉ xem của tác giả
Bin05 gửi lúc 31-5-2015 07:50 PM
http://www.24h.com.vn/phim/tiet-lo-hau-truong-dam-cuoi-007-cua-won-bin-c74a711836.html

Theo chia  ...

Chị thấy hình cưới của Bin chưa chị? trên eden9 có đăng 3 tấm hình chụp đám cưới Bin, em vừa nhìn thấy mà cứ khóc thôi, nhất là thấy tấm hình Bin đưa ss Na Yong bước đi trên đồng cỏ, 2 em bé đánh đàn và mọi người đứng chúc phúc. Nhìn tấm hình đó tự nhiên xúc động vô cùng luôn chị. Chỉ tiếc là tấm ấy hình anh chị nhà nhỏ quá, ko nhìn thấy mặt.
Với lại trên eden9 có đăng 1 bức thư gửi fans hâm mộ hay sao nữa đó ss, ở đó hình như có tên 2 anh chị in đậm và có hình trái tim ở giữa, nhìn thấy lãng mạn lắm luôn chị.
Ôi em muốn được cùng các chị em nhà mình off mừng đám cưới Bin quá đi

Bình luận

tham gia game với chũng mình nha https://forum.kites.vn/thread/-game-thu-tai-mot-phim-thuc-thu-20h-toi-chu-nhat-nay-453253-1-1.html  Đăng lúc 5-6-2015 08:46 PM
Có tấm ở cánh đồng 2 anh chị đọc lời thề và 2 bên là hoa hồng trắng, ôi lãng mạn kinh khủng chị ơi.  Đăng lúc 1-6-2015 02:58 PM
Chị thấy rồi. Ôi tóc. Khóc ròng quá! Nhưng khung cảnh thì đẹp quá!  Đăng lúc 1-6-2015 12:37 PM
chưa biết chừng cũng tẩm ngẩm như lão Bin nhà tui, đùng phát cưới ý:)))))))  Đăng lúc 31-5-2015 10:31 PM
kaka Dong Dong nhà tui chắc còn lâu lắm, có khi cháu Bin nhỏ biêt bò rồi chú vẫn đơn côi ^^  Đăng lúc 31-5-2015 10:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2688#
Đăng lúc 5-6-2015 20:45:14 | Chỉ xem của tác giả
xin phép mod và các bạn chút nha ^^

THỬ TÀI MỌT PHIM THỰC THỤ

Bạn tin là mình đã xem nhiều bộ phim đến mức không thể đếm được nữa.
Bạn tin là mình nhớ được bất cứ chi tiết nào trong những bộ phim có tại Kites
Bạn tin là mình hiểu những bộ phim mình yêu như trong lòng bàn tay.
Với sự tự tin ấy thì ngại gì mà không tham gia Thử tài mọt phim với chúng tớ ~
Đây sẽ là một sàn đấu "khốc liệt" cho chúng mình. Và đây cũng sẽ là cơ hội để gặp cạ cùng sở thích
Hãy đến chơi và quên đi cái nóng mùa hè thôi :3

THỂ LỆ:

Đối tượng tham gia: tất cả thành viên Kites

Luật chơi:
BTC đưa ra từng câu hỏi kèm theo hình ảnh minh họa. Chủ đề xoay quanh các bộ phim mà kites đã làm sub, nội dung phim, diễn viên và khách mời.Người trả lời nhanh và chính xác nhất sẽ nhận được phần thưởng từ BTC

Thời gian: 20h30 Chủ nhật
- Đợt 1 ngày 7/6/2015
- Đợt 2 ngày 14/6/2015

Cách tham gia: Trả lời bằng cách "bình luận" ngay bên dưới post câu hỏi.
Xem hướng dẫn ở đây

Giải thưởng:
50 K$T cho người chơi trả lời đúng, chính xác và nhanh nhất.

Lưu ý:
- Câu trả lời phải đúng chính tả, có dấu. Có thể trả lời tên phim bằng tiếng Anh.
- Chỉ những câu trả lời bằng bình luận mới được tính.

Nhanh chân tham gia để kiếm sức gió down phim giải nhiệt mùa hè thôi

VÉ MÁY BAY TẠI ĐÂY
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2689#
Đăng lúc 30-6-2015 09:43:54 | Chỉ xem của tác giả
Có ai post hình gia dình Won Bin chưa ? tính mình tò mò nên dạo 1 vòng tra ra mấy hình này ^^

Hình mẹ Won Bin

Hình cha Won Bin

dịch cái này giúp e, hình như nói về gia đình Won Bin thì phải

cả gia đình Won Bin

Người chị thứ 2

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2690#
Đăng lúc 2-7-2015 13:14:22 | Chỉ xem của tác giả
Các star khác chụp chung với Won Bin

Phạm Băng Băng

Liu Wen