Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
2671#
Đăng lúc 22-1-2015 23:40:59 | Chỉ xem của tác giả
lang thang tìm thấy bức sketch vẽ anh Bin, hem biết đã có trong nhà chưa nhỉ
thôi cứ post đại kéo nhà hihi, tiếc là không thấy bản full nên hơi nhỏ

blog naver

Bình luận

Anh nay chac mok dsy ban, chua ai pods,t  Đăng lúc 23-1-2015 12:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2672#
Đăng lúc 2-2-2015 14:23:07 | Chỉ xem của tác giả
Tiếp CF mới.
Biotherm Homme  with Won Bin

Source: Youtube

Bình luận

CF này trông Bin trẻ quá! Cảm ơn em!  Đăng lúc 7-2-2015 06:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2673#
Đăng lúc 2-2-2015 14:29:53 | Chỉ xem của tác giả

( Nhìn Bin trong CF ấm áp, dịu dàng quá!!! Phong vị người đàn ông của gia đình đầy tình cảm )

Sr: utube
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2674#
Đăng lúc 2-2-2015 16:58:38 | Chỉ xem của tác giả
Center Pole Pics (2015) with Won Bin and Soo Hyun

Cre: allkpop

Bình luận

Hì, mãi mới thấy ss. Ss coi cái vid Biotherm có phải Ajusshi dạo này béo ra ss nhỉ? Cũng sắp nghỉ tết rồi, e cũng bị cắt mạng, mong ra tết ngập tràn tin của Bin luôn!   Đăng lúc 6-2-2015 10:12 AM
đẹp quá e ah, ss về quê chẳng có mạng mẽo gì nên chịu chết, ko về nhà ngắm ông chú già đc, huhu  Đăng lúc 6-2-2015 09:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2675#
Đăng lúc 8-2-2015 20:24:31 | Chỉ xem của tác giả
lâu lắm r mới về thăm lại nhà. Những người ngày nào chào đón em vào nhà vẫn còn đây, em cảm thấy.. ôi em không diễn tả dc cái cảm giác này. Thật muốn khóc quá .
Hôm bữa em có đọc được 1 bài báo nào đó nói là Bin sắp có dự án mới gì đó nên vào nhà hóng tình hình, nhưng mà không có gì, giờ em tìm lại bài báo đó cũng không thấy nữa huhuhu
Mong Bin luôn mạnh khỏe và hạnh phúc. Chỉ cần vậy thôi.
Chúc cả nhà ăn tết vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc nhé.

Bình luận

Li lac qua e xipung a, @pa chi cung nho e va moi nguoi  Đăng lúc 18-3-2015 12:28 PM
Em chào ss Daochi, em chào ss Pa. chả biết khi nào e mới về lại, em xin gửi ngàn yêu thương theo quạt máy len lỏi khắp nhà mình =)))  Đăng lúc 10-3-2015 10:19 PM
trời, lâu quá mới gặp em :x:x:x @ss Daochi: nhớ chị ghê :x:x:x  Đăng lúc 10-3-2015 10:06 AM
hi e  Đăng lúc 11-2-2015 10:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2676#
Đăng lúc 10-3-2015 10:05:14 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà. Dạo này e đang đau đầu stress vì luận văn tốt nghiệp nên lâu lắm rùi mới về nhà. Dù đã muộn nhưng vẫn muốn gửi lời chúc năm mới đến các chị em trong nhà mình và JinNa, chúc cả nhà 1 năm nhiều sửc khỏe, niềm vui, may mắn

Chú già nhà mình thì vẫn im thin thít thế, dạo trc tết e nghe fans đồn là có ng lại bắt gặp anh chị nhà ta đi uống cafe với bạn. Hôm qua em thấy hình CF mới, Binus chúng ta chỉ có thế về chú để sống sót thôi ạ. Tớ vào up cái hình mới rồi lại lặn đây

cre: weibo

Bình luận

Em mat dạng lau qua r, nho e  Đăng lúc 11-3-2015 07:40 AM
ôi em muốn dc làm luận văn tốt nghiệp lắm mà k dc đây ss ơi huhu.  Đăng lúc 10-3-2015 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2677#
Đăng lúc 10-4-2015 08:05:12 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 10-3-2015 10:05 AM
Chào cả nhà. Dạo này e đang đau đầu stress vì luận văn tốt nghiệp nên lâu lắm rùi  ...

@quixuan
hầu như ngày nào cũng lượn vào thread để xem có tin gì mới của anh Bin. Dạo này em bận lắm phải kh? khi nào thì em xong luận văn vậy ? chi khong thấy em về nhà? nhà cửa kh có người chăm sóc buồn làm sao ấy.
không thấy tin gì mới của anh Bin ngoại trừ cái tin gần đây nhất là anh ấy từ chối kịch bản nhanh như sao xẹt của một đạo diễn tên gì chị không chú tâm lắm. chị thì hy vọng anh Bin chuyển sang làm đạo diễn thôi đừng đóng phim nữa em hen. khi đó mình sẽ gọi PD Won Bin hay PD DoJin nhỉ? ka ka ka  khi nào ve nhà de lại tin nhắn cho chị nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2678#
Đăng lúc 10-4-2015 09:54:05 | Chỉ xem của tác giả
daochi gửi lúc 10-4-2015 08:05 AM
@quixuan
hầu như ngày nào cũng lượn vào thread để xem có tin gì mới cu ...

Em cũng vẫn lượn lờ nhà chú đấy chị ơi, nhưng tại cũng chẳng có tin gì mới, hình ảnh cũng chẳng có nên e cũng ít tự kỷ
Em vừa mới đọc trên weibo xong là lại có 1 tác phẩm có tên em dịch từ tiếng Hoa ra là "Cùng với các vị thần", xem mấy tấm hình thì có vẻ như là phim cổ trang bảo mời Bin và nhiều dv, đạo diễn đang khuyên nhủ chú già nhà mình. Nhưng bên cty Bin thì bảo là chưa nhận đc lời mời. Em thấy tin này cũng chỉ xem có vui thôi chứ ko phải thật đâu chị. Mà giờ ng ta gọi Bin là "Diễn viên CF" rùi, chúng ta có khi cũng phải đổi, ko dám nhận chú già là dv nữa . Em đùa thôi, ai thích gọi gì thì gọi, thích nói gì thì nói Bin trong lòng Binus vẫn là duy nhất, Bin đóng phim nữa hay ko với e cũng chẳng quan trọng lắm, anh cứ sống bình yên, vui vẻ, hp là đc rồi. Có phim thì đương nhiên mình sẽ hp nhưng nếu ko có thì lại lôi mấy phim cũ của Bin ra coi lại. Phim Bin đóng coi hoài e ko chán.
Em cũng mong nếu có thể đc thì mong Bin làm đạo diễn, em thấy giờ nhiều dv tầm tuổi Bin cũng có thể làm đạo diễn đc.
Chị dạo này khỏe ko ạ? bé nhà chị ngoan ko ạ? muốn về off với c và n Kiều ghê cơ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2679#
Đăng lúc 11-4-2015 08:42:39 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 10-4-2015 09:54 AM
Em cũng vẫn lượn lờ nhà chú đấy chị ơi, nhưng tại cũng chẳng có tin gì mới, hìn ...

chị kh thích phim co trang, và cũng mong a Bin khong tham gia, và bây giờ a Bin muốn đóng phim hay CF cũng chả sao, miễn là dung có biet tăm luôn mà thỉnh thoang cứ xuất hiện là mừng rùi em ui.

chi và bé khỏe, cũng mong e về lắm. @kieunt dao này chưa xuất hiện em à, em ấy còn ban ron voi em bé lắm. Nhớ mọi người quá e à, lại hy vọng sẽ có một dự án nào đó để cả nhà chúng ta lại cùng nhau quây quần nhỉ?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2680#
Đăng lúc 22-5-2015 08:50:17 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 10-4-2015 09:54 AM
Em cũng vẫn lượn lờ nhà chú đấy chị ơi, nhưng tại cũng chẳng có tin gì mới, hìn ...

@quixuan oi,
nghe tin đồn anh Bin sẽ đám cưới vào mùa thu và Lee Na Young da may áo cưới rùi đó, em có tin gì mới của anh Bin post cho nhà nhé. Nhớ em và cả nhà, hy vong mùa thu này sẽ có đám cưới của a bin em nhỉ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách