Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
2661#
Đăng lúc 31-12-2014 17:28:57 | Chỉ xem của tác giả
Một năm lại sắp qua, nhìn lại 1 năm của Bin chắc cũng phải giật mình vì hầu như chẳng có tin tức chính thức gì của Bin, chỉ thỉnh thoảng lắm, hiếm lắm mới có đc 1 vài tin hành lang nghe ngóng được. Nhưng mỗi lần dù chỉ cần như vậy cũng đủ cảm thấy hạnh phúc vì biết được rằng Bin vẫn bình an. Chẳng mong gì hơn, chỉ mong Bin 1 đời bình an, mạnh khỏe, hạnh phúc. Một năm mới thật nhiều niềm vui Bin nhé. Binus mãi yêu và bên anh!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2662#
Đăng lúc 1-1-2015 11:09:35 | Chỉ xem của tác giả
Năm mới - Chúc WonBin và gia đình sức khỏe và bình an.
Chúc WonBin năm mới có những thành công mới . Cầu chúc BinNa mãi hạnh phúc.

Link : https://www.youtube.com/watch?v=tjD3_wRosFg#t=21

Chúc các thành viên trong nhà sức khỏe và thành công

Bình luận

chúc e nhieu sức khỏe và hạnh phúc nhé  Đăng lúc 2-1-2015 09:38 PM
chúc 2 chị và gđ năm mới mạnh khỏe, nhiều niềm vui và hp nhé  Đăng lúc 2-1-2015 04:35 PM
chúc nàng mạnh khỏe và hạnh phúc trong năm mới nhé  Đăng lúc 1-1-2015 09:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2663#
Đăng lúc 3-1-2015 14:14:33 | Chỉ xem của tác giả
songngoc62 gửi lúc 1-1-2015 11:09 AM
Năm mới - Chúc WonBin và gia đình sức khỏe và bình an.
Chúc WonBin năm mới có những t ...

Hôm nay đúng là 1 ngày đáng chán của em chị ạ, sáng dậy thì đập vào mắt là cái tít trên mương 14 JinNa nhà mình bị ném đá vì ko đóng phim. Nhưng thót tim nhất là cái vụ bảo có tin đồn rạn nứt, chia tay gì đó. Knet có ném đá, ném gạch JinNa vì ko chịu đóng phim thế nào đi nữa, em cũng chẳng quan tâm. Chúng khen chán thì cũng có ngày bị ném đá thôi nhưng tim nhảy tưng tưng nhất vẫn là cái chuyện kia của JinNa đó ss. E ko lên face đc nên chẳng biết bài gốc thế nào, cơ mà e thấy news bên fans TQ dịch lại thì làm gì có vụ tin đồn rạn nứt, chia tay gì. Chỉ là 1 bài báo bảo 2 người ko đóng phim nhưng tình cảm vẫn như cũ, ko thay đổi, e là chỉ quan tâm vụ này thôi, ứ cần biết bao giờ Bin trở lại đóng phim, chú của e cứ sống vui vẻ, hạnh phúc bên ss Na là được. Bao giờ Bin tìm được tác phẩm yêu thích thì trở lại đóng, hãy cứ làm những gì Bin muốn, Binus sẽ luôn chờ anh vô điều kiện
Buổi sáng cái tin điên người, buổi trưa thì em chầu chực trên mạng đợi đến giờ bắt đầu bán vé Liveshow ca nhạc + Fans Meeting của Phong Phong, đến giờ mở bán vé, sập mạng, vài phút sau vào lại được thì toàn bộ loại vé rẻ nhất và đắt nhất hết veo. Đau lòng, chọn mua loại khác thì nhà mạng báo ko có chứng minh thư TQ thì ko mua đc vé, em điên tập 2. Vì trước đó em mua vé máy bay về VN và phải đổi lại ngày để đi coi liveshow của Phong Phong, giờ lại phải mất công đổi lại vé máy bay lần nữa, chán quá ss ạ.

Bình luận

mương nó giật tít thôi em ơi, còn vụ gạch đá thì ss chẳng quan tâm, à, mà hum nay có CF mới của Biotherm đó e  Đăng lúc 5-1-2015 08:45 PM
Lên mạng thì thấy knet gạch đá 2 người quá trời, e cũng thấy tủi thân. Dù 2 người không đóng phim, vẫn bình yên nhưng mà không có tí tin tức gì thì .....  Đăng lúc 5-1-2015 03:41 PM
Đọc cái tin JinNa rạn nứt mà em thấy buồn bực, lo quá ss ạ. hnay em mới biết tin, mà không rõ thực hư thế nào nữa.  Đăng lúc 5-1-2015 03:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2664#
Đăng lúc 4-1-2015 09:51:49 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 3-1-2015 02:14 PM
Hôm nay đúng là 1 ngày đáng chán của em chị ạ, sáng dậy thì đập vào mắt là cái ...

Chị đã phải đọc bài của em đến lần thứ 3. Cảm xúc lẫn lộn em à : chia sẻ sự bực bội phiền hà mà em gặp phải, buồn vì em không mua được vé xem live của Phong Phong và thót tim khi đọc lần đầu tin JinNa rạn nứt. Và đến giờ vẫn có cảm giác thật lo âu thật khó tả...
Dù WobBin không đóng phim , Dù Na Young không xuất hiện trên truyền thông - nhưng ta chỉ cần biết họ vẫn mạnh khỏe , vẫn hạnh phúc bên nhau! Vậy là đủ đầy lắm cho những nỗi nhớ họ đang vây quanh ta - đúng không em ? Binus chỉ cần có thế thôi.

Bình luận

ss ơi, em cảm ơn ss nhé, lần nào ss cũng vào ủng hộ thread music của Phong Phong:))))))  Đăng lúc 9-1-2015 01:05 AM
cái vụ rạn nứt gì đó là do mương chém thêm vào đó ss chứ trong news bên TQ e có thấy gì đâu ạ, mương thì hay chém gió sai sự thật lắm  Đăng lúc 5-1-2015 08:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2665#
Đăng lúc 8-1-2015 09:24:35 | Chỉ xem của tác giả
Đầu năm gặp Bin qua CF mới, hy vọng cả năm sẽ được thấy ajusshi nhiều nhiều

Won Bin in  Biotherm CF 2015

source: youtube

Bình luận

Đẹp quá. Thanks bạn  Đăng lúc 9-1-2015 09:54 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
qiuxuan + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2666#
Đăng lúc 8-1-2015 09:39:46 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

Hình ảnh quý giá đầu năm.  Đăng lúc 9-1-2015 09:55 AM
cái hình rõ là hiếm hoi :))))))  Đăng lúc 9-1-2015 01:06 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
qiuxuan + 5 Ảnh đẹp quá

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2667#
Đăng lúc 9-1-2015 01:04:19 | Chỉ xem của tác giả

88 đời rùi hum nay mới lại thấy news của ông chú nhà mình em ạ. Có 1 bạn trans news về 1 phóng viên kể phỏng vấn Bin nhà mình rất khó khăn, rùi bảo Bin ít nói, cẩn trọng đó em. Dù gì đầu năm mới thấy đc cái news của Bin cũng mừng rỡ. Còn cái CF cho Biotherm homme thì ss nhìn sao chẳng thấy có hình ảnh mới mẻ gì hết, nghi là quay nguyên 1 đợt lâu lắc từ năm ngoái rùi năm nay tung ra cái khác khác chút thui à, chẳng biết dạo này mặt mũi, đầu tóc Bin thế nào nữa, ko biết có mập mạp lên đc tý nào ko? Hzaii, nhắc đến Bin là não cả ruột
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2668#
Đăng lúc 20-1-2015 10:10:25 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi mới lại ghé thăm nhà mình. Mọi người vẫn khỏe chứ. Mình thì không quan trọng chuyện Bin nhận phim mới hay không nữa rồi. Chỉ cần Bin hạnh phúc và vui vẻ với lựa chọn của mình là được. Mà mình có cảm giác là Bin đang ở ẩn để chuyển sang một lĩnh vực khác, có thể là đạo diễn

Về CF mới, chị cũng nghĩ như em Pa, chắc Bin quay từ năm ngoái rồi giờ mới phát hành. Nhiều lúc cũng tò mò muốn biết ngoại hình của Bin giờ ra sao. Nhưng chị thấy thường không nhận phim mới có vẻ Bin hay để tóc dài lòa xòa

Ngoài lề một chút, đợt tháng 12 năm ngoái mình có vào Sài Gòn và được gặp em kieu, daochi, em Joon. Thật sự là mình rất cảm động với tình cảm của mọi người. Daochi thì mới sinh em bé, em kieu thì gần đến ngày sinh, bé Joon thì đi làm về là tất bật qua đón mình. Vậy mà mọi người vẫn dành thời gian để gặp mình. Hi hi. Vui lắm ý. Hy vọng là sẽ có dịp khác vào SG để chơi với mọi người lâu hơn

Bình luận

hic, nang lâu qua kh vao nha? bận lam nàng hở? nhớ món mai dẻo gừng của nàng quá đi...  Đăng lúc 21-1-2015 01:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2669#
Đăng lúc 21-1-2015 13:20:45 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 9-1-2015 01:04 AM
88 đời rùi hum nay mới lại thấy news của ông chú nhà mình em ạ. Có 1 bạn trans news  ...

chú Bin của em dạo này gầy nhẳng.
@quixuan, @bin05, @songngoc
Chợt thấy buồn thoang qua khi Bin ngày càng ốm và nét mặt anh ấy rất cứng rắn, nét mềm mại và sự thu hút giảm nhiều.
ánh mắt và cả đôi môi cũng rất rắn rỏi,  cái clip để lộ sự gầy gò mặc dù Bin mặc ves, còn ảnh thì đôi môi không thấy vui nhỉ? tự hỏi Bin vui hay buồn?
Dù sao cũng cầu chúc anh luôn vui vẻ và mĩm cười như Kangmin của lòng tôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2670#
Đăng lúc 22-1-2015 21:01:51 | Chỉ xem của tác giả
clip cũ cách day mot nam, nét mat a Bin van còn tinh nghich lam,  

see0.15- 0.20 và 1.15- 1.20

hic-

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao