Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-7-2013 10:49:11 | Xem tất
kieunt gửi lúc 10-7-2013 21:53
Hồi chiều em với Pa 888 với nhau qua tin nhắn điện thoại đó chị.
Em mới hỏi được s ...

hi,
Chị thì trên cả ngất ngây khi xem sub bản chính , (mặc dù bản nháp đã tự ghép vào phim xem trước rồi ) nhưng mà cảm giác xem sản phẩm nhà Bin làm thật chất lượng và hay hơn nhiều. Chị có ý giống chi Bin , Pa và Kieun để cùng giới thiệu phim đến với nhiều người bên cạnh cũng là thoả lòng yêu mến bộ phim này của bản thân, vì mình yêu phim, yêu diễn viên mà có động lực lớn để tham gia . Ngoài ra nhờ phim mà chị có thể hiểu biết hơn về làm sub và tự khám phá cũng rất ư là thú vị.

Cuộc sống luôn thú vị vì có thêm hiểu biết, vì có thể theo đuổi niềm đam mê và có thêm nhiều mối quan hệ với những bạn fan có thể là 7X, 8x, 9x nhưng chúng ta có cùng chung quan điểm và có thể làm điều gì khác biệt để đưa Bin đến với nhiều người hơn thì đó là việc nhà Bin chúng ta đang làm. Hãy cổ vũ cho tất cả các bạn trong nhà vì nhà chúng ta sẽ lớn mạnh qua từng dự án phim của Bin và có thể tự hào subteam nhà Bin rất giỏi, hehehe

vài dòng với các bạn và tự thưởng cho mình  cái vid tự lam  

P/S sẽ post lên trong nay mai nhe

Bình luận

chị chỉ ghép ajsub vào phim thôi, dùng Megui để ghép tạm đó em, chị tay ngang mà  Đăng lúc 12-7-2013 08:33 AM
làm clip bằng Proshow phải không ạ?  Đăng lúc 11-7-2013 09:22 PM
cái nơ kh duoc em, hic, tìm không thấy cái danh hiệu ???  Đăng lúc 11-7-2013 04:59 PM
cái vụ nơ thì cấp nào cũng đeo dc mà c  Đăng lúc 11-7-2013 04:51 PM
chị kh biết làm vid, chỉ co vid sẳn, gắn sub tạm vào chơi thôi, kekeke  Đăng lúc 11-7-2013 04:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-7-2013 14:43:56 | Xem tất
Tình hình là em đã kéo xong ep1, chưa bao giờ down phim nhanh thế này, thật sung sướng quá đi :X
Dạo này thấy nhà vắng vẻ quá, hóa ra là mọi người sang bên thread Kwangki hú hí làm mình cứ ngồi hóng bên này
Toàn quên vào thread phim tại chưa quen ý. Chán cái thân già này quá thôi
Thôi mình tự kỉ đây
Pi Ét: Mọi người sắp xếp nhân sự nhớ đừng quên tên mình nhé {:98:}

Bình luận

đúng là dùng Proshow đó em  Đăng lúc 12-7-2013 09:14 PM
sao lại là thân già vậy Kiwi, sắp offline rồi phải kh?  Đăng lúc 11-7-2013 03:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-7-2013 15:39:35 | Xem tất
daochi gửi lúc 11-7-2013 10:49
hi,
Chị thì trên cả ngất ngây khi xem sub bản chính , (mặc dù bản nháp đã tự ghép ...

Chị muốn làm sign thì làm các bước thế này ạ;
Đầu tiên vào nick của chị rồi tìm Thiết đặt->Thông tin cá nhân->Chữ ký( đến đây thì chị muốn điền gì thì điền vào)
Còn nếu chị muốn để nơ( chữ ngay bên dưới avatar, như của em là "Kwangki - Kang Min") thì chị làm như sau:
Thiết đặt->Thông tin cá nhân->Danh hiệu( chị cũng điền gì thì điền vào ô trống)
p/s: Em rất hóng video của chị làm. Chị biết các công đoạn làm rồi đúng ko ạ? Nếu có chỗ nào ko hiểu thì chị cứ ới em

Bình luận

hình như chưa đến cấp có thể làm danh hiệu em ui, thanks vụ Sig nhé  Đăng lúc 11-7-2013 04:48 PM
hihi, chị kh biết làm vid, chỉ là sub rồi gắn tạm vào thôi, hehehe, em check mail nhận hàng giùm chị nè  Đăng lúc 11-7-2013 04:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-7-2013 15:43:54 | Xem tất
kiwi219 gửi lúc 11-7-2013 14:43
Tình hình là em đã kéo xong ep1, chưa bao giờ down phim nhanh thế này, thật sung sướng  ...

Em coi xong tập một rồi thì vào thớt phim bình luận cùng với chị đi.
Thớt phim đang cần nhiều người làm cho sôi động hơn.
Mà sao hôm qua tới gì ko có ai vào nhà bình luận gì hết à.
Sắp xếp nhân sự rồi đó em, việc của em là lâu lâu lượn vào thớt phim chăm cho nó tí.

Bình luận

@c binkyo:hihi,thì e cũng song phi nè c,nhưng mà hoạt động chủ yếu bên thớt phim hơn.  Đăng lúc 11-7-2013 10:32 PM
Kiểu này ra đây vào kia, ra kia vào đây, nhảy như ngựa đua thía này. SS chắc phải làm phép song thân quá =))))))))  Đăng lúc 11-7-2013 09:28 PM
oh, thế hóa ra vào thớt chớ ko vào đây ahf. toàn hóng bên này.  Đăng lúc 11-7-2013 09:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-7-2013 18:51:28 | Xem tất
daochi gửi lúc 11-7-2013 10:49
hi,
Chị thì trên cả ngất ngây khi xem sub bản chính , (mặc dù bản nháp đã tự ghép ...

Em dùng nick này thử để coi cái chỗ đeo nơ là gì.
Thôi đúng rồi, cấp của em ko được đeo nơ thì phải.
Thôi thì chờ khi nào lên cấp rồi đeo ạ.
Nhưng mà chị cứ làm theo thế này thử có dc ko ạ.
Vì nick chị cấp ruby rồi, ko bit có đeo dc ko?
Thiết đặt->Thông tin cá nhân->Tự giới thiệu/Sở thích rồi điền nội dung vào.

Bình luận

vậy hả em, chị làm rồi vào chỗ tự giới thiếu ấy, mà cũng kh đeo được nơ, hihihi  Đăng lúc 12-7-2013 08:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2013 12:38:20 | Xem tất

Brought to you by Won Bin's House
Video Maker: kieunt
Vtrans: buihaithuong
Timer: kieunt
Typesetter: kieunt
Encoder: wonne

Tôi đã thấy cả một con đường dài cô độc ở quanh đây
Nơi đây, như một hoang mạc vô tận
Ngày dài lê bước dưới ánh dương rực lửa
Mỏi mệt chìm trong giấc ngủ triền miên.
Người lặng lẽ ra đi
Chỉ còn bóng tôi in nghiêng cô đơn lặng lẽ.
Bỏ lại tôi giữa bãi cát trắng xóa
Để mơ một đại dương xanh thẳm

Download

Link MF

Bình luận

http://www.fshare.vn/file/KQ1LLCG85C/, em làm vid cho MIN nè, kakaka  Đăng lúc 19-7-2013 11:33 AM
Vid này chất quá em ui, thích thiệt  Đăng lúc 19-7-2013 11:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-7-2013 09:30:31 | Xem tất
Này thì không đẹp trai , lãng tử này, đoạn này anh nhà mình hix mê gái ????????????

cre youtube

Bình luận

mấy cái như này nhà ta có hết rồi ^^  Đăng lúc 15-7-2013 09:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-7-2013 09:34:30 | Xem tất
" Chú " Won Bin đã trở lại, anh thay súng bằng ...xem sẽ biết ^^

cre: Youtube

Bình luận

thiệt tình..........  Đăng lúc 15-7-2013 02:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-7-2013 14:24:44 | Xem tất

Cả nhà ơi, có thấy cái gì mới mới ngoài cổng chính không ạ?
Banner nhà ta đã được treo lên rồi nhé!
Mà trao ngay đầu tiên luôn?
Bây giờ còn chờ banner xuất hiện ngoài trang chính nữa.
Hi vọng sẽ giới thiệu phim đến đông đảo các bạn xem phim

Bình luận

baner hơi nhỏ, vì nhiều nhân vật quá, hic, nhưng mà kh sao, đẹp mà  Đăng lúc 16-7-2013 03:16 PM
@c Bin05: chị tính hỏi vụ banner ngoài cổng ạ?em đã đi pm nhờ bạn phụ trách vụ đó đăng kí rồi mà chưa thấy hồi âm ạ  Đăng lúc 15-7-2013 02:50 PM
ha ha em cũng thấy rùi ^^  Đăng lúc 15-7-2013 02:45 PM
Chị nhìn thấy rồi. Lúc nãy định hỏi lại em mà quên béng mất. Hi hi. Mừng quá, em nhỉ!  Đăng lúc 15-7-2013 02:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-7-2013 15:56:30 | Xem tất
Chào cả nhà, sao nhà lại vắng tanh như chùa bà đanh thế này, mọi người qua hết thớt KVNT và nhà kín kia rùi sao{:399:}
Tớ là tớ thông báo tớ chỉ ở với ajusshi của tớ thôi đấy nhé
Một tin tức mới là Bin sắp đóng phim với Chương Tử Di cả nhà nhé
Phim Điện ảnh của đạo diễn mà bữa trc nhà mình nói
Tự chia buồn với mình và bé moon vì 2 tên cực ghét phim hợp tác Hoa Hàn rồi thì rốt cục Bin cũng đóng phim với CTD{:399:}
Nhưng thôi kệ, lại sắp có Bin để coi, đỡ tự kỷ với Cha Tae Shik và Myung Tae{:184:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách