Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
1711#
Đăng lúc 3-7-2013 09:13:12 | Chỉ xem của tác giả
Jooniekid gửi lúc 2-7-2013 13:44
cre: Soompi

Tin vui hay tin không vui,
hôm nay đúng là sốc thiệt mà
Bin có ở một mình đâu nhỉ, ka ka cũng hẹn hò chứ bở sao?
hóng thêm tin, giờ mà tin cưới nữa thì hết sốc nhỉ
nhà vắng quá, ngoài kia rộn ràng hết trơn vì Bin kìa các mem ơi

Bình luận

mặc dù thích ss Song hơn nhưng mà anh Bin nhà mình chọn ai cũng ủng hộ hết mình  Đăng lúc 3-7-2013 11:33 AM
kee. Đúng là có tin sốt dẻo nhà mình cũng đông vui hẳn lên  Đăng lúc 3-7-2013 11:33 AM
chị ơi,ngoài kia ai cũng rộn ràng hết lên rồi  Đăng lúc 3-7-2013 09:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1712#
Đăng lúc 3-7-2013 09:15:13 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là Won Bin sẽ trở thành từ khóa tìm kiếm hot nhất soán ngôi của anh Park trong hôm nay và dài dài sau nữa.  Báo chí sẽ lục tung, bám sát đít 2 nhân vật này hòng moi tin đây. Cơ mà tóm được Bin phỏng vấn về mấy cái này chắc còn lâu nữa Ngoại trừ hắn công khai để rước nàng về dinh
Đúng như nhà dự đoán có thể là anh Bae hoặc Bin, đúng là Bin thật rồi. Ém hàng mấy tháng trời giờ mới tung lên không biết là mục đích gì.
Mong mỏi anh có bạn gái rồi giờ thấy Bin hẹn hò mà buồn vui lẫn lộn
Thôi đành chờ thêm thông tin vậy
Giờ em vẫn thấy choáng đây

Bình luận

Kiwi vào page 1 nhận chỗ kẻo hết http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=390310&page=1#pid6472467  Đăng lúc 3-7-2013 11:42 AM
choáng là vì sao thế kiwi, chúc mừng anh Bin đi em  Đăng lúc 3-7-2013 09:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1713#
Đăng lúc 3-7-2013 09:43:02 | Chỉ xem của tác giả
Chị cũng hơi bất ngờ một chút. Nhưng nhớ đợt trước khi nói chuyện với em Pa về 2 nữ diễn viên chung công ty quản lý Eden 9 với Bin là Lee Na Young và Wang Ji Won thì tự dưng thoáng qua đầu ý nghĩ Bin có thể đang hẹn hò với 1 trong 2 nữ diễn viên này.

Thực lòng chị muốn Bin công bố rồi kết hôn luôn chứ lộ tin thế này chỉ sợ lại không có happy ending. Giờ chỉ mong mọi điều tốt lành sẽ đến với cả hai. À, còn phải chúc mừng Bin chứ nhỉ!

Bình luận

dạ cũng mong giống chị vậy,công bố rồi kết hôn luôn chứ đừng để tin đồn này nọ mệt lắm ạ  Đăng lúc 3-7-2013 09:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1714#
Đăng lúc 3-7-2013 09:49:02 | Chỉ xem của tác giả
kiwi219 gửi lúc 3-7-2013 09:15
Tình hình là Won Bin sẽ trở thành từ khóa tìm kiếm hot nhất soán ngôi của anh Park tro ...

Có phải là dạo báo chí nói là sắp tới sẽ có tin HOT về diễn viên hàng đầu không nhỉ?
Thì ra là Bin nhà mình, chị thì cũng hơi bất ngờ. Bất ngờ không phải vì anh có người yêu. Mà bất ngờ vì cách chuyện được đăng lên báo chí thế này.
Vui thì dĩ nhiên là vui lắm lắm, vì anh cũng lớn tuổi rồi, ổn định gia đình được rồi.
Nhưng lo là lo áp lực, rồi thì báo chí theo đuôi, hai anh chị không được tự do cho lắm.
Người nổi tiếng khổ thế, hẹn hò mà phải thế này thế nọ.
Tóm lại nếu tin đồn là thật thì cũng chúc mừng anh!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1715#
Đăng lúc 3-7-2013 09:49:15 | Chỉ xem của tác giả
Hahaha nhà cứ ship cho xa xôi vào hóa ra là người nhà với nhau cả
Nhưng mà trên cơ bản thì công ty đã phủ nhận. Thật ra thì thà cứ bình thường thì phủ nhận, nhưng sao phải lầm lầm lì lì và thay quần áo làm chi đển thêm nghi vấn. Dù gì chị này cũng làm diễn viên có tài và cũng đẹp nữa

Nhưng e cũng nghĩ như chị Bin05. Bởi vì những gì e thấy hầu hết các cặp ở showbiz bị phát hiện đều ko có kết thúc tốt đẹp. Chỉ biết chắp tay cầu cho anh sớm yên bề gia thất vậy !

Bình luận

cách báo chí khai thác tin họ thấy không ổn lắm,  Đăng lúc 3-7-2013 09:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1716#
Đăng lúc 3-7-2013 09:54:50 | Chỉ xem của tác giả
chizse gửi lúc 3-7-2013 09:49
Nhưng mà tr ...

Chị Lee Na Young cũng rất xứng đôi với anh Bin nhà mình em nhỉ!
Cao ráo, bề ngoài thì miễn chê, diễn xuất cũng tốt, cũng không dính chuyện lùm xùm gì cả.
Một tin đồn làm náo động cả làng giải trí, khuấy động cả ngôi nhà nhỏ bé của chúng ta.
Hay là nhân dịp này, chị tung luôn thớt phim "Khát vọng nghệ thuật" lên em nhỉ?

Bình luận

tung đi tung đi có nhiều tàu ngầm của Bin lắm, sẳn có tin thì lên thớt luôn đi em để nhiều fan hơn  Đăng lúc 3-7-2013 09:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1717#
Đăng lúc 3-7-2013 09:55:08 | Chỉ xem của tác giả
Bin05 gửi lúc 3-7-2013 09:43
Chị cũng hơi bất ngờ một chút. Nhưng nhớ đợt trước khi nói chuyện với em Pa về 2 n ...

sau khi tìm thông tin, không biết cảm giác thế nào nữa, mà phải chúc mừng Bin có người yêu rồi

đọc tin thấy sốc vì họ theo dõi sát nut mà hai anh chị thì không hay biết nhỉ? đúng là paparazzi hay thiệt,

vài hình ảnh

Nếu mà xem lại hình của cặp Jo in Sung thì thấy cặp Bin và Lee thân mật hơn hai bạn kia do cách ăn bận cũng giản dị và rất đời thường
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1718#
Đăng lúc 3-7-2013 10:03:01 | Chỉ xem của tác giả
chizse gửi lúc 3-7-2013 09:49
Nhưng mà tr ...

theo tin Dispath, chị thấy họ đưa thông tin về cặp đôi này kỹ lắm, đọc bảng tiếng anh thì có vẻ là mức độ thân mật cũng rất cao, họ còn ghi chú thời gian gặp gỡ về khuya và về áo quần nghe qua nghĩ lại thấy không ổn chút nào,
vì các cặp đôi nổi tiếng tin hẹn hò cũng chỉ là hình ảnh gặp gỡ đâu đó, còn sao Bin của mình thì tin rất chi tiết và có gì đó hơi lạ lẫm nhỉ?
Chỉ mong họ được yên ổn chứ kiểu này thì lo ngại quá đi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1719#
Đăng lúc 3-7-2013 10:09:52 | Chỉ xem của tác giả
Vậy thì cả nhà chuẩn bị gạch đá vào xây nhà nhé!
Có thể, tin này là thật mọi người nhỉ.
Nếu lên thớt phim ngày hôm nay thì đúng là ngày quá ý nghĩa luôn.
Mọi người chuẩn bị sẵn sàng nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1720#
Đăng lúc 3-7-2013 10:31:45 | Chỉ xem của tác giả
kieunt gửi lúc 3-7-2013 10:09
Vậy thì cả nhà chuẩn bị gạch đá vào xây nhà nhé!
Có thể, tin này là thật mọi ngư ...

chi tin đó là thật ,

em đã xong hết các chuẩn bị chưa?

chị đã xem lại sub viet thấy còn một số chỗ sai chính tả , em kiểm tra kỹ lại trước khi tung thớt nha. Hôm nay có thể show poster vài ngày sau lên sóng đúng không em

Bình luận

Vì vậy e chỉ mong 2 người đã qua lại lâu rồi và tiến hành cưới hỏi luôn. Chứ thỉnh thoảng tin vô căn cứ vẫn giang đầy trời :(  Đăng lúc 3-7-2013 11:35 AM
đã vào nhận chỗ rồi, hihi  Đăng lúc 3-7-2013 11:07 AM
chị đâu rồi  Đăng lúc 3-7-2013 10:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách