Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
1501#
Đăng lúc 27-5-2013 22:38:30 | Chỉ xem của tác giả
pinkimoon gửi lúc 27-5-2013 21:59
haha đúng rồi Bin chả bao giờ đi ăn cưới đâu =)
chắc là Bin tính sẵn sau này c .

ss nghĩ chuyện Bin bí mật lấy vợ là ko phải bàn cãi. Ngay đến hình ảnh của mình Bin còn rất hạn chế phát tán huống chi là vợ mình. Chuyện này chỉ trừ khi báo chí moi được thông tin và Bin ko thể kiểm soát nổi thì mới phải chấp nhận để mọi người biết thôi. Mặc dù rất tò mò và muốn biết chuyện tình cảm, kết hôn của Bin nhưng ss sẽ ủng hộ nếu Bin bí mật chuyện này, ko thì lấy vợ đi, sinh con đi rồi hãy đánh tiếng cho fan biết là được{:184:}, ss thì ko thích mấy đám cưới của sao mà làm rùm beng trên báo cho lắm, nói chung ko có hứng thú với vụ này{:180:}

Mà hum qua trước lúc đi ngủ buồn buồn lội lại các page nhà mình trước đây, có bài post của bạn lusita_law về các bức thư của Bin, trong đó có bức thư tình, ss đọc lại mà cứ cười mãi, rảnh rỗi post lại cho nhà mình coi chơi nè. Thích nhất câu này của Bin
Tiền tôi kiếm đủ rồi, nụ cười của người tôi yêu mới là tài sản quý nhất
. Nghe xong câu này với cái câu nịnh người ta để được ăn cơm mà ss cũng muốn ngất trên giàn quất, ước gì sau này cũng có người nói với mình câu ấy nhỉ? {:98:} Lá thư này cho thấy BIn cũng là người lãng mạn ra phết đấy chứ chẳng lù khù đâu nha{:156:}
Mà trong thư Bin nói 5,6 năm nữa, giờ là thời điểm ấy rồi đó, ko chừng chàng đang yêu đấy bà con ạ. Tớ là tớ nghi ngờ vụ này lắm nha, sao năm nay mình toàn linh cảm Bin quay lại đóng phim và anh chàng đang yêu, mà cũng yêu đi thôi Bin ơi chứ đọc cái câu "Chỉ tiếc là không có người yêu để mà nhớ!" thấy tội quá à, mau chóng kiếm 1 chị về để nhớ nha Bin{:98:}

Thư tình.

Chỉ tiếc là không có người yêu để mà nhớ! Tôi mới 29, khi xuất ngũ là 31, còn trẻ chán. Chuyện lập gia đình đâu cần phải vội vã. Tầm 5,6 năm nữa vẫn còn kịp. Tôi chẳng phải con cả mà ngay ngáy chuyện cháu nối dõi. Cha mẹ đang túi bụi với cả cháu nội, ngoại các anh chị gửi về, tôi lấy vợ có con thì các cụ có khi còn càu nhàu. Nhưng nhìn đồng đội viết thư cho người yêu, tự nhiên cũng thèm có người để viết cho vài trang sến sến. Hôm mẹ và chị dâu lên thăm có cho nhiều món ngon. Nhưng nhìn hộp Kimpak cậu bạn giường kế nhận từ người yêu, tôi lại thấy ghen tị.

Không phải tôi chưa từng nghĩ đến chuyện yêu đương. Mối tình đầu thời trung học, nhớ lại vẫn còn ngọt ngào. Cảm giác được một cô gái chăm sóc rất dễ chịu. Nhưng tôi lại không thoát khỏi cái guồng của các ngôi sao là “lười yêu”. Gặp gỡ nhiều cô gái, nhưng thời gian của tôi lại được phân phối rất ư chi li và kín mít. Chẳng lẽ đi với người yêu lại phải xếp lịch như đóng phim, họp báo? Có cô gái nào cảm thông mà chấp nhận được việc này, trừ các nữ minh tinh? Nhưng nếu yêu một nàng “sao” và cô ấy phải chắt bóp một khoảng ngắn củn trong lịch làm việc để ở bên tôi, rồi phóng vội đi quay quảng cáo, chắc tôi cũng chẳng thoải mái.

Nếu có người yêu, tôi sẽ làm gì cho cô ấy? Tôi sẽ nắm chặt tay nàng đi ngoài phố mà chẳng sợ mọi người vây lại. Khi yêu, tôi sẽ cho cả thế giới biết tôi yêu. Tôi sẽ bớt bận rộn và dành nhiều thời gian cho cô ấy. Tiền tôi kiếm đủ rồi, nụ cười của người tôi yêu mới là tài sản quý nhất. Với tôi, khi cười, người con gái luôn rực rỡ. Còn nếu cô ấy nấu cho tôi một bữa cơm, chắn chắn tôi sẽ nói “Tuy em nấu chưa ngon nhưng anh muốn ăn cơm em nấu ngày qua ngày, tháng qua tháng, năm qua năm cho đến lúc già thì thôi.” Gương mặt nàng chắc sẽ ửng hồng rất dễ thương … Nhưng muốn yêu thì tôi phải chờ đến khi xuất ngũ, gần 2 năm nữa. Trong khoảng thời gian ấy, còn phải ghen tị âm thầm với những anh bạn cùng đơn vị. Khó chịu đây.

Bình luận

là ko thể yêu sao nữ nên vụ này cũng hên xui ah, thế nên em cứ ship cho Bin vài couple đó chị, biết đâu trúng tùm lum, hehe  Đăng lúc 28-5-2013 08:11 PM
theo tính Bin thì ai cũng nghĩ Bin lấy vợ ngoài ngành giải trí nhưng tình iu thì cũng chẳng biết đâu đc chị ơi, hihi. Với lại trong thư Bin cũng ko khẳng định  Đăng lúc 28-5-2013 08:09 PM
giá mà ai nói thế với mình chắc mình xỉu, mà Bin lãng mạn nhỉ, lại ghen tị với ai làm vợ Bin quá  Đăng lúc 28-5-2013 08:49 AM
ui trời, mà chắc Bin sẽ yêu một ai trong đời thường nhỉ, chắc chẳng có sao nào đâu, mong Bin lấy vợ đi thôi, “Tuy em nấu chưa..  Đăng lúc 28-5-2013 08:49 AM
lúc đó ss theo chồng bỏ cuộc chơi rồi còn đâu =))))))))))  Đăng lúc 27-5-2013 11:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1502#
Đăng lúc 28-5-2013 11:17:23 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 27-5-2013 22:38
ss nghĩ chuyện Bin bí mật lấy vợ là ko phải bàn cãi. Ngay đến hình ảnh của mình Bi .

Thư zai viết dễ thương, ngây ngô yêu nhề :X:X
Zai bảo zai sẽ công khai người yêu kìa nên chị em cố gắng đợi chờ thôi
Mà nhìn chàng điềm đạm thế thôi biết đâu yêu vào lại sôi nổi, tươi roi rói không chừng
Nhìn vào mắt người đang yêu nó dâng trào cảm xúc, hạnh phúc rạng ngời lắm à {:98:}

Còn về chuyện đám cưới rùm beng của các sao. Mình nghĩ điều này không thể tránh khỏi
Nhất là các sao hạng A, nổi tiếng, quan hệ rộng, bạn bè lại cũng sao lớn sao bé, mời người này không mời người kia cũng đâm ra áy náy. Tuy có thể họ không thích ầm ĩ nhưng chính tầm vóc của họ lại thu hút báo chí, báo chí mục đích cũng chỉ phục vụ công chúng thôi.
Với lại dân Hàn săm soi đủ thứ, cưới xin bí mật mà bị báo chí phanh phui thì tha hồ hứng chịu búa rìu chỉ trích. Thôi thì đám cưới hoành tráng tý nhưng vừa lòng các bên.

Bin mà cưới mình vẫn ủng hộ tổ chức hoành tráng, các fan còn được chúc phúc cho anh chứ.

Bình luận

Mà e nghĩ chuyện này ko phải là ít người biết mà đơn giản là chuyện nta có thể trục lợi lâu dài đc nên mới để yên.  Đăng lúc 30-5-2013 01:20 AM
hôm rồi nhà mình cũng nóng vì lo tin của anh Bin, kaka, sao kh phải là ah Bin nhà minh nhỉ? chị thì mong lam  Đăng lúc 28-5-2013 02:38 PM
@daochi: không biết couple nào mà khủng đến mức báo chí e ngại thế  Đăng lúc 28-5-2013 01:12 PM
Vâng đúng ạh! Một khi đã bị phanh phui ra coi như chẳng còn gì sự kính nể từ công chúng nữa. Nhớ đợt ông hoàng Seo Taiji bị phanh phui, dân chúng thất vọng vô cùng.   Đăng lúc 28-5-2013 01:00 PM
nói mới nhớ cái vụ chưa khui ra couple topstar tháng 5 giờ gần hết T5 rồi nhỉ  Đăng lúc 28-5-2013 12:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1503#
Đăng lúc 28-5-2013 13:06:27 | Chỉ xem của tác giả
@ss daochi  em thì mong cho vui thế chứ chắc Bin chẳng đóng drama lại đâu {:184:}
mà mong phim này nếu đúng là Bin tham gia thì em mong là kịch bản có nữ chính {:143:}
chứ Bin tự kỷ cũng quá lâu rồi

có câu này trong thư
Khi yêu, tôi sẽ cho cả thế giới biết tôi yêu.

mong là Bin sẽ làm đúng như thế nhé
để em còn biết đường đặt kèo với ss pa

à mà còn vụ couple topstar kia em tưởng là ông vua ông hoàng hay huyền thoại gì của Kpop công bố rồi mà, chú gì chồng cũ của ss Lee Ji Ah ấy ạ
tự nhiên nhắc lại tội ss ấy
năm ngoái vụ ly dị bị đưa ra ánh sáng mọi người cứ chỉ trích chị ấy bao nhiêu
giờ năm nay chú này công bố lấy vợ mới thì mới biết chú ấy quen và yêu em này trước khi chia tay với ss Ah rồi
thật thương ss ấy quá

Bình luận

tình hình đóng phim với bác Lee Chang Dong thì sẽ ứ có nữ chính xinh tươi, rùi iu đương oằng bà lằng cho Bin nhà t đâu, tinh thần cho Bin tự kỷ típ đê em  Đăng lúc 30-5-2013 12:09 AM
mà dạo này face của bé Xì như bị harck ý nhỉ? thấy đăng mấy status chập cheng quá:))  Đăng lúc 28-5-2013 08:22 PM
đặc biệt người khác đó lại là 1 quyền lực khác - báo chí  Đăng lúc 28-5-2013 08:15 PM
nổi tiếng là 1 chuyện chị ạ, nổi tiếng thì có rất nhiều sao nhưng quyền lực lại là chuyện khác, phải có quyền lực mới có thể gây áp lực cho người khác   Đăng lúc 28-5-2013 08:13 PM
hồi trước em cũng nghĩ thế,cơ mà giờ mấy tin phim ảnh đáng mong hơn các tin tình cảm kiểu này :))  Đăng lúc 28-5-2013 04:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1504#
Đăng lúc 28-5-2013 13:45:46 | Chỉ xem của tác giả
bạn ơi, cái thư tay của Wonbin là bạn lấy ở đâu ra thế :(( đọc sao cute wá thể, đọc xong chỉ biết cười mỉm

WB cũng kiểu lãng mạng lắm đây, đọc xong lại càng bấn.  Lấy vợ quách đi anh, còn trẻ trung gì nó đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1505#
Đăng lúc 28-5-2013 19:55:18 | Chỉ xem của tác giả
Quả đầu mới của anh Bin thiệt ngàn chấm.
MÀ sao quả đầu khó đỡ vậy ta?
Đám đông cuồng nhiệt quá trời, chứng tỏ anh già nhà ta vẫn SO HOT

Bình luận

@kieunt, em có tài khoản bên kts không? chị thấy có một nick Kieunt giống y của em luôn?  Đăng lúc 29-5-2013 08:30 AM
Đấy e đã bảo là rất chi kì cục mà mọi người cứ khen chị ạh =))  Đăng lúc 28-5-2013 11:27 PM
cái này cũ rồi mà ss :)) ss có thể xem bình luận của chize về quả đầu ở page trước =)))))  Đăng lúc 28-5-2013 08:37 PM
mà n chưa vote áo đây này, vote cái đê cho t còn tổng kết nào?  Đăng lúc 28-5-2013 08:21 PM
hình này nhà mình post goy n ơi, ở mấy page trước có đưa news hoạt động này của BIn nè. mà dạo này chẳng thấy n về để t bàn giao lại vụ áo đồng phục đây   Đăng lúc 28-5-2013 08:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1506#
Đăng lúc 28-5-2013 20:06:04 | Chỉ xem của tác giả
cool_cold gửi lúc 28-5-2013 13:45
bạn ơi, cái thư tay của Wonbin là bạn lấy ở đâu ra thế đọc sao cute wá thể, đọ ...

Bức thư đó mình nhớ ko lầm thì đã được đăng trên wonbin-thailand bằng tiếng Anh, mình cũng hay dạo khu Thái thấy bạn hình như cũng thuộc dạng siêu sao tiếng Anh, tính kiếm bản ở nguồn gốc cho bạn nhưng kiếm hoài hoa hết cả mắt là ko thấy nên bạn đọc bản tiếng Việt trans ở đây nhé, còn cả mấy bức thư khác nữa mình thấy cũng rất hay. Link nè bạn:
http://kites.vn/thread/won-bin-b ... -121--477-27-1.html

@kiwi:
Đúng là dân Hàn rất săm soi và cũng ghê gớm kinh khủng lắm nhưng mình nghĩ nếu BIn có bí mật kết hôn thì anh cũng sẽ ko bị chỉ trích nhiều đâu, nếu có chỉ là fangirl gào rú vì chàng đã lên xe bông thôi. Bản thân Bin từ trước đến nay được tiếng là kín nhất trong làng giải trí Hàn đến nỗi đối với mọi người thậm chí cả dân Hàn, Bin cũng là 1 bí mật, người ta cũng phần nào quen với điều đó nên chuyện Bin kết hôn cũng bí mật vốn dĩ đã ở trong suy nghĩ của dân Hàn rồi (đây là đứa bạn Hàn mình nói nhé) nên họ sẽ dễ dàng chấp nhận bí mật này hơn so với những sao khác. Ngoài ra theo mình biết thì BIn được xếp vào nhóm người "không thể mắng chửi" ở Hàn, chỉ trừ khi Bin làm việc sai trái, phạm pháp lúc đó họ mới lên án, chỉ trích anh thôi. Còn chuyện cưới vợ bí mật ko có gì sai trái cả, mình nghĩ dân Hàn sẽ ko vì chuyện này mà chỉ trích Bin nặng nề như các trường hợp trước đó đâu và cũng sẽ ko ảnh hưởng nhiều đến hình ảnh của anh bởi vốn hình ảnh Bin là một bí mật với dân Hàn mà, nếu giả dụ như Bin kết hôn mà bị phanh phui ko chừng dân Hàn sướng vì giờ BIn ko còn là bí mật với họ nữa ý{:184:}

Thậm chí nếu Bin thật sự kết hôn bí mật sau đó bị phanh phui rồi bị chỉ trích và tiêu tan sự nghiệp thì có lẽ cũng ko thành vấn đề to tát với Bin và Bin cũng ko quá quan tâm đến điều đó nếu so với hạnh phúc thực sự của anh. Bin quan tâm đến hạnh phúc và cuộc đời của mình nhiều hơn là những tác động từ bên ngoài. Bin tự biết và tự quyết định cuộc đời mình chứ anh không bao giờ để người khác thay mình làm điều đó.

@moon: ss sẽ noi gương các chị Bin05 và daochi ko bỏ cuộc chơi đâu, theo Bin đến cùng nè, chỉ sợ lúc đó em bỏ cuộc chơi trước ấy{:184:}
Mà đừng đặt kèo theo cái câu Bin phát biểu, câu đó nói từ đời nảo đời nào, giờ phải xét tình hình thực tế của chàng mà đặt kèo thôi em ơi{:184:}

@chị daochi: em cũng nghe dân tình đồn toàn anh Bae với Bin. Nếu là anh Bae em mong với ss Choi Ji Woo của em ý, nếu điều đó mà thành sự thật chắc em sẽ ăn chay 1 tháng mất{:184:}
Còn với Bin thì em ship nhiều couple lắm, nhưng thực ra ship cho vui thôi chứ Bin lấy ai em cũng sung sướng mà chúc phúc hết, vì chàng lên xe bông nên em sẽ ăn mừng với nhà mình thôi ạ, em cũng đang mong mỏi Bin lấy vợ đây, em thích Bin lấy vợ là giáo viên ý chị{:184:}

Cơ mà em tưởng cái couple topstar ấy đã bị phanh phui đâu nhỉ? vẫn còn đang trong vòng bí mật mà{:180:}

Bình luận

sự nghiệp tiêu tan thì không bao giờ đâu :)) chỉ sợ người nào lấy Bin thì phải chịu áp lực vô cùng lớn  Đăng lúc 29-5-2013 10:55 AM
chị cũng thây chưa bị phanh phui mà, anh Bae lại kh vói ss Choi Ji Woo, cũng thấy lạ chắc anh bae ở vậy một mình quá  Đăng lúc 29-5-2013 08:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1507#
Đăng lúc 28-5-2013 20:41:23 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 28-5-2013 20:06
Bức thư đó mình nhớ ko lầm thì đã được đăng trên wonbin-thailand bằng tiếng Anh, ...

ss yên tâm, em theo chủ nghĩa độc thân {:184:}
em nghi chắc lời nói gió bay rồi
Bin không thực hiện là chắc {:184:}
mà cái tin couple ấy em nghĩ chả ai nhớ đến nữa đâu {:180:}
cái quan trọng bi chừ là đóng phim luôn và ngay Bin ơi {:140:}

Bình luận

Hát ko hẳn xuất sắc nhưng đc cái sáng tác từ hiphop đến rock, vì tài năng nên mới đc coi trọng thôi. Sau chuyện ấy độ ảnh hưởng cũng chẳng giảm sút là bao  Đăng lúc 30-5-2013 01:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1508#
Đăng lúc 29-5-2013 00:56:30 | Chỉ xem của tác giả
Xin phép cả nhà mình vào phát thiệp mời ! ^^

KỶ NIỆM 1 NĂM PHÁT SÓNG BRIDAL MASK

♥ ♥ ♥ CUỘC THI VIẾT CẢM TƯỞNG VỀ PHIM ♥ ♥ ♥

Bridal Mask là một bộ phim có nhiều cung bậc cảm xúc khác nhau, mỗi cung bậc ấy là những hình ảnh đầy màu sắc được thể hiện rõ nét trong các mối quan hệ của các nhân vật. Từ tình bạn, tình yêu, tình đồng chí, tình yêu quê hương đất nước cho tới tình cảm gia đình, tất cả đã hòa thành một tác phẩm độc nhất vô nhị, đã đi sâu và lòng những người theo dõi bộ phim ngay từ những tập đầu tiên và để lại một nỗi ám ảnh chưa thể phai mờ được.

Có lẽ chưa có bộ phim nào lại để lại cho chúng ta nhiều cảm xúc và ấn tượng khó quên như Bridal Mask. Nếu bạn vẫn chưa thể quên được cảm xúc ấy, hãy nói cho chúng tôi biết bằng cách viết bài cảm tưởng về bất kì phân đoạn hay hình ảnh nào trong phim và

Gửi email về địa chỉ: [email protected]

Khi gửi bài dự thi, bạn vui lòng cho biết nick trên diễn đàn kites.vn của bạn. Bài dự thi sẽ được đánh số thứ tự và được chính BTC up lên thread phim để tránh tình trạng chỉnh sửa bài viết. Điểm số sẽ được tổng hợp từ 2 số điểm: 50% là điểm do bạn đọc chấm, và 50% là điểm của Ban Giám Khảo (BGK gồm: nakyung và PurpleSeaUrchin)

Bạn đọc có thể chấm điểm dựa trên thang điểm 10 bằng cách bình luận trực tiếp trên bài viết mà bạn muốn cho điểm (bạn đọc phải đăng ký nick trên kites.vn mới có thể tham gia chấm điểm)

- Thời hạn tham gia: từ ngày 26/5/2013 đến 12g trưa này 9/6/2013
- Thông báo kết quả: 12g trưa ngày 10/6/2013

- Giải thưởng:

•  Giải nhất: 1 cuốn báo atstar1 vol.14 với ảnh bìa hình Joo Won cùng với 8 trang khác có hình Joo Won + 300 $kites
•  Giải nhì: 250 $kites
Giải ba: 200 $kites

Các bài dự thi còn lại, mỗi bài sẽ được tặng 30 $kites khuyến khích từ Ban tổ chức, nghĩa là chỉ cần bạn tham gia là bạn đã cầm chắc trong tay 30 $kites.

Đặc biệt, BTC quyết định trao thêm một giải thưởng nữa dành cho NGƯỜI THAM GIA VIẾT BÀI NHIỀU NHẤT sẽ nhận được 100 $kites, đương nhiên mỗi bài viết của bạn vẫn sẽ được tính 30 $kites như bình thường ^^

- Lưu ý:
•  Bài dự thi phải được viết trên 15 dòng và không được dùng mực màu đỏ để viết cho tiêu đề hay nội dung.
•  Bài dự thi càng gửi về sớm sẽ càng có lợi về mặt thời gian cho bạn đọc có thể đọc và cho điểm.
•  Mỗi bạn chỉ được vote 1 lần/1 bài dự thi, trường hợp vote trên 1 lần, BTC sẽ lấy điểm thấp nhất.
•  Mỗi người có quyền viết nhiều bài dự thi.
•  Không bashing bất kỳ nhân vật nào trong phim.
•  Không được sao chép lời văn từ bất cứ nguồn nào.

Game "Hỏi đáp cùng Bridal Mask" sẽ được bắt đầu vào lúc 20g30 ngày 31/5 tại thread phim Bridal Mask, mong các bạn tham gia đông đủ ^^

Chúc các bạn viết được nhiều bài viết hay và tham gia thật vui vẻ. Ppyong~♥

Bình luận

mình sẽ tham gia  Đăng lúc 29-5-2013 07:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1509#
Đăng lúc 29-5-2013 07:38:12 | Chỉ xem của tác giả
Về chuyện kết hôn bí mật thì e vẫn nghĩ rằng chuyện này chẳng có gì xấu xa mà phải dấu diếm cả.
Về Seo Taiji thì rất ít người biết được tầm ảnh hưởng mạnh mẽ của chú ấy ở Hàn, nhờ sở hữu tài năng vượt trội về âm nhạc. Cũng giống như Bin, số lượng tin tức liên quan trực tiếp đến chú ấy thậm chí còn ít hơn rất rất nhiều, ngay cả scandal tình cảm cũng ko, mà cũng không bao giờ xuất hiện nhiều trên truyền thông nốt và chỉ hoạt động âm nhạc là chính. Thời gian trước scandal kết hôn bí mật rồi bị phát hiện vì cả hai li hôn thì chú ấy còn được tôn trọng hơn cả MC Yoo thế nên giấu diếm mới được hơn 14 năm.

Lí do bí mật có thể là do lúc ấy ss Lee mới chỉ 16t. Như ss Moon nói là chú ấy đã ngoại tình nhưng vẫn thẳng thừng ko thèm giấu diếm trên truyền thông, là đủ biết chú ấy sở hữu quyền lực đến thế nào mới ngông cuồng như thế {:276:}

Nhưng điều mà e muốn đề cập ở đây là chuyện giới hạn của quyền lực và làm điều gì mờ ám sẽ bị tóm cổ {:279:} Tất nhiên là chú Seo vẫn có thể li hôn trong âm thầm, nhưng thời gian đó xuất hiện vài vụ lục đục kiểu tham ô của quan chức chính quyền Hàn và thế là chuyện này mới bị tung ra để chiếm chỗ truyền thông, chẳng có gì lạ khi tất cả mặt nhất trang báo đều bị chú Seo thế chỗ. Và đây là điều ko bất kì quyền lực nào có thể cưỡng chế lại được.

Và vì vậy e ko muốn Bin bị mang ra làm bia đỡ đạn cho bất kì ai hết, cũng không phải gồng mình để sỡ hữu những mối quan hệ tốt. Đây là điều e tôn trọng nhất ở Bin cơ mà ! Cứ quang minh chính đại mà làm thì chẳng ai lợi dụng được.
{:274:}

Bình luận

trong làng giải trí. Tính khắt khe và sự phê phán cũng phần nào phản ánh trình độ, yêu cầu, đòi hỏi của con người đối với cuộc sống.  Đăng lúc 29-5-2013 06:13 PM
mà ss nghĩ dân Hàn khó tính và khắt khe cũng có cái hay vì người ta biết phê phán, còn VN mình thì cứ xuề xòa cho qua, ko có tính phê phán cao khiến ngày càng bát nháo   Đăng lúc 29-5-2013 06:07 PM
chuyện kết hôn bí mật của sao ss nghĩ ko phải vấn đề tốt hay xấu mà là vấn đề ng ta ko muốn bị soi mói đời sống riêng tư của mình thôi  Đăng lúc 29-5-2013 05:14 PM
Chuyện trọng đại cả đời thì không nên giấu giếm :D Ở đời cái gì giấu rồi moi ra được thì người ta sẽ moi ra bằng sạch :(  Đăng lúc 29-5-2013 11:01 AM
haiz chỉ thương ss Ah, mà chú này hát hay lắm hay sao nhỉ, có nên tìm nghe thử mấy bài ko ta  Đăng lúc 29-5-2013 09:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1510#
Đăng lúc 29-5-2013 16:49:50 | Chỉ xem của tác giả
[29.05.2013] Won Bin tham gia buổi giới thiệu
sản phẩm mới của Cuckoo

Sáng ngày 29.5.2013 Won Bin đã tham gia buổi giới thiệu dòng sản phẩm mới máy lọc nước của Cuckoo tại Seoul.

Sau đây là những hình ảnh của buổi hoạt động.

cre: baidu

p/s: oh, sao tự nhiên liên tiếp hoạt động thế này nhỉ? chàng hết bị cho ngồi ở nhà chơi với cún rùi sao?{:98:} Lần này hoạt động quảng cáo sản phẩm nên tha hồ mà nhìu hình nhé{:184:}

Bin ơi là Bin, sao lúc nào khuôn mặt cũng khủng bố thế hử? đi quảng cáo cho ng ta mà sao bói mới ra nụ cười mỉm chi thế kia{:432:}

Nhà mình ai có nhu cầu mua Cuckoo ủng hộ nha{:176:}

Bình luận

manly ngời ngời,  Đăng lúc 30-5-2013 08:55 AM
Đấy! Như vầy là đẹp trai nè :"> Đẹp từng milimet luon nhe :x  Đăng lúc 30-5-2013 01:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách