Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-5-2013 10:48:50 | Xem tất
UNICEF X'MAS CARDS PROMO.

credit: soompi

Bình luận

Bin để kiểu tóc này nhìn giống con gái quá đi, hix  Đăng lúc 21-5-2013 09:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-5-2013 10:57:32 | Xem tất
Về quà tặng thì chị nghĩ là vẫn nên có một món quà gì đó mình tự làm và 1 món quà mang đặc trưng Việt Nam.

Món quà tự làm thì chị đang có ý tưởng là mình sẽ làm một cái cây bằng bìa rồi treo ảnh những người tham gia dự án quà tặng hoặc phong cảnh VN. Cái này dựa theo ý tưởng quảng cáo cho Unicef của Won Bin.

Còn đây là quà của fan ở wonbin english tặng sinh nhật Won Bin 33 tuổi. Mình có thể tham khảo để đưa ra ý tưởng cho dự án của mình.

Credit: wonbin english
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-5-2013 11:16:30 | Xem tất
Em thích màu trắng hơn. Nếu nhà chọn mẫu duy nhất chỉ có Binus thì e nghĩ nên chọn loại có cổ.

Em có nói là mình fan nữ làm màu trắng, còn tặng cho anh Boss nhà mình màu đen =))

Sau khi làm xong nếu được thì mỗi người mặc chụp hình lại kiểu nào đó giống hình fan làm trái tim mà chị Bin05 có post ở trên, đóng khung cho ảnh treo thỉnh thoảng ngắm gái Việt :))

Ah~~~ mà nếu chỉ có vài cái áo mà lại chữ ít, mình thêu luôn đc ko ss ? Có tốn hơn nhiều ko ?

Màu xám lông chuộtchữ đỏ lên áo cũng sẽ đẹp lắm. Cái này phòng trường hợp nhiều vote cho màu xám.

Bình luận

em ơi, ss nhắn cho em trên yahoo rồi nhé  Đăng lúc 21-5-2013 09:21 PM
ss thích mặc áo dài chụp cơ, hihi. Mà áo thêu chữ sao giống hồi học phổ thông thêu tên quá vậy em ơi  Đăng lúc 21-5-2013 08:20 PM
like like  Đăng lúc 21-5-2013 03:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-5-2013 17:11:58 | Xem tất
Lại phải mò vào nhà viết cái com
Nếu không sợ đổ vỡ thì mình thấy tranh cát hơn tranh thêu ở chỗ độc đáo, ở việt nam mới có thì phải {:98:} nên có lẽ sẽ ấn tượng hơn
Tranh chân dung Bin thì đẹp biết mấy {:161:}

Bình luận

sn Bin tận tháng 11, nên mình nghĩ nếu như có người biết thêu thì cũng có thể làm đc bạn ah  Đăng lúc 22-5-2013 10:57 PM
theo mình biết thì nhìu nơi có tranh cát lắm bạn chứ ko phải chỉ ở VN mình đâu  Đăng lúc 21-5-2013 09:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-5-2013 20:17:56 | Xem tất
chizse:
Tập này tập mấy mà tình cãm quá zậy ss

Tập này là tập 35, lúc đó Myung Tae bị mọi người hiểu lầm là giết người, dù MT đã giải thích nhưng ko ai tin anh ấy cả, kể cả người thân, chỉ duy nhất chị chủ quán tin MT, sau này còn vì MT mà chấp nhận quay trở lại với ông chồng cũ nữa. Cảnh này là cảnh tình củm nhất của 2 ng trong phim này đấy e{:184:}

@chị daochi:
cứ nhìn Bin hút thuốc lá là lại thấy buồn nè

Những tấm ảnh chụp Bin hút thuốc nhiều vô cùng chị ơi, mà toàn là Bin cố ý chụp cứ ko phải kiểu pv bất chợt chộp được cảnh Bin hút thuốc đâu chị. Hình như Bin bị nghiện hút thuốc thì phải chị à, đi đâu cũng thấy Bin hút thuốc, lúc đầu em cũng ko thích vì em cũng ghét mấy người hút thuốc cạnh mình lắm nhưng riết rồi cũng quen và còn thấy mấy tấm ảnh Bin chụp hút thuốc lại còn đẹp nữa{:98:}. Với lại em thích ở điểm Bin ko giấu chuyện Bin nghiện thuốc, sẵn sàng để mọi người biết đc thói quen ấy của Bin như 1 phần con người thật của anh vậy{:161:}

@chị Bin05:
Về quà tặng thì chị nghĩ là vẫn nên có một món quà gì đó mình tự làm và 1 món quà mang đặc trưng Việt Nam.

Món quà tự làm thì chị đang có ý tưởng là mình sẽ làm một cái cây bằng bìa rồi treo ảnh những người tham gia dự án quà tặng hoặc phong cảnh VN. Cái này dựa theo ý tưởng quảng cáo cho Unicef của Won Bin.

Em ủng hộ phương hướng tặng quà của chị, 1 quà tự làm và 1 quà mang đặc trưng Việt Nam. Về quà tự làm em cũng rất thích ý tưởng của chị và ủng hộ nhiệt liệt, chỉ sợ làm thế trong lúc vận chuyển có khó khăn gì ko chị?  

@kiwi:

Nếu không sợ đổ vỡ thì mình thấy tranh cát hơn tranh thêu ở chỗ độc đáo, ở việt nam mới có thì phải

Mình cũng nghe nói tranh cát rất đẹp, mình thì lại chưa thấy bao giờ, chắc phải đi tìm hiểu quá. Mà coi bộ tặng tranh đang có xu thế áp đảo bạn ah{:98:}

Bình luận

Còn trường hợp cái câu "áo dài" và câu "thêu áo giống học sinh" là 2 câu hoàn toàn tách biệt thì cho e xin lỗi ah =)))))))))  Đăng lúc 23-5-2013 02:45 AM
Hay chị tính làm áo dài thành áo nhóm luôn =))) vậy khỏi vote cho rồi =)))))  Đăng lúc 23-5-2013 02:44 AM
Chị già rồi lẩm cẩm quà ah ! Ngta nói là thêu là thêu chữ Binus lên áo nhóm ấy, chứ ai thêm lên áo dài :<  Đăng lúc 23-5-2013 02:43 AM
hihi,  Đăng lúc 22-5-2013 11:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2013 07:49:37 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 20-5-2013 20:07
Thông báo mẫu áo đồng phục

Cả nhà ơi, bé chizse đã thiết kế xong mẫu áo đồng ph ...

em thích mẫu đen {:309:}
nhưng mà em hok thích có cổ nhé ^^ em thấy màu trắng đơn điệu quá
^^
thứ 6 này em thi xong
rảnh thì em thử des áo cho nhà Bin mình ngắm
mà e des chơi thôi nhá
trên các mấu trên
em vote cho mấu 6 nhưng không cổ cơ
em thấy màu đen cá tính
hợp vs ổng BIn già hố hố
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2013 07:52:13 | Xem tất
Bin05 gửi lúc 21-5-2013 10:46
Dec 13

má ơi
ngắm cái số tiền mà chóng cả mặt
mà mặt BIn chụp lúc nào cũng lạnh tanh nhể , cười đẹp thế cơ mà , sao ko cười xíu nhỉ haiz
cơ mà mình lại thích mặt lạnh cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2013 20:55:39 | Xem tất
hj mình chỉ hỏi 1 việc thôi
không biết là món quà mà các cậu định tặng anh wonbin ấy (trang cát, tranh thêu)
các bạn định tự làm hay là mua thế?
mình chỉ muốn hỏi thế thôi ^^

Bình luận

thế thì vui quá, bọn mình cũng dự định là phải có 1 quà tự làm mà, lúc đó nhất định sẽ hú bạn, hehe.  Đăng lúc 22-5-2013 10:17 PM
nếu quà tự làm hy vọng bạn cũng tham gia cùng bọn mình nhé  Đăng lúc 22-5-2013 09:42 PM
mình nghĩ làm khó lắm, cần đòi hỏi tay nghề, kỹ thuật chứ ko giống thêu chữ thập bạn ạ nên chỉ có thể mua thôi, còn mình cò thể nghĩ quà khác tự làm cho Bin   Đăng lúc 22-5-2013 09:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2013 21:35:00 | Xem tất
cubin gửi lúc 22-5-2013 20:55
hj mình chỉ hỏi 1 việc thôi
không biết là món quà mà các cậu định tặng anh wonbin ấ .

Hiện tại bọn mình chưa quyết định quà là gì bạn à, nhưng nếu là tranh cát hoặc tranh thêu truyền thống thì mình nghĩ là phải đặt mua chứ hình như trong nhà ko ai biết làm, còn nếu là tranh thêu chữ thập thì trong nhà có mem biết thêu, có thể tự thêu được.
Mà bạn hỏi có chuyện gì hok bạn? mình hơi tò mò 1 chút nếu bạn ko tiện trả lời cũng ko sao.

@maruku0: Dù sao em cũng đã bỏ công ra để design nên ss sẽ đợi đến hết cuối tuần này nếu em rảnh và có thể design được áo thì ss sẽ bổ sung vào list vote để vote luôn 1 thể em nhé. Thanks em trước nha. Chúc em thi tốt{:161:}

Mà giờ ss hết thích Bin mặt lạnh rồi, thích Bin cười thôi, nhìn mặt lạnh hoài rất dễ tự kỷ á{:165:}

@chị daochi:
Chị ơi, chị học khâu timing thế nào rồi ạ? em edid xong 2 phần part 1,2 của ep1 Kwangki rồi chị có cần coi lại ko để em gửi chị ạ?

Bình luận

nếu tự thêu 1 bức tranh to thì sợ không kịp đâu :(  Đăng lúc 22-5-2013 10:41 PM
à mình hỏi là vì mình muốn tham gia đó ^^  Đăng lúc 22-5-2013 09:51 PM
uhm mình thích tự làm cái gì đó bởi vì mình nghĩ những cái mua chắc anh ấy có nhiều rồi ^^  Đăng lúc 22-5-2013 09:50 PM
à không vì mua thì mình không có ý kiến gì tại mình tưởng là chúng ta tự làm chứ ^^  Đăng lúc 22-5-2013 09:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2013 23:05:18 | Xem tất
[21.5.2013] Won Bin tham gia
Tongyang Life Insurance's annual awards event

Nguồn: http://www.wonbin-thailand.com/w ... php?f=33&t=1833

p/s: Từ đầu năm đến giờ Bin tham gia nhiều event nhỉ? Đến 2 cái lận, tháng 1 của Biotherm Homme và tháng 5 của Tongyang, xuất hiện trước công chúng nhiều ghê ha Bin ơi?{:184:} {:184:}

Bình luận

nhiều quá rồi còn gì nữa ss =)))))))))  Đăng lúc 23-5-2013 11:23 AM
Tóc này là tóc ...... bò liếm phải ko ạh :((  Đăng lúc 23-5-2013 10:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách