Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-4-2013 06:37:20 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 26-4-2013 00:00
Bi giờ ss thì chắc chẳng down đc rùi, để sau này về down sau hoặc copy sau vậy, nhưng ...

Vào tám nhảm với n tí rồi đi sắp xếp hành lí chuẩn bị khăn gói về quê ăn chơi 1 tuần. Ta về chắc ko onl được nhiều nên mọi người trong nhà khi nào rãnh rãnh thì ghé thớt phim tiếp khách giúp t nhé!
Phim đã được up lên rất nhiều host khác nhau, thế n có dùng được link nào ko?
Ta mới đi nhờ Mod khu này treo giúp banner PR cho phim nhà mình. Cái banner này ấn tượng n nhỉ. Nhất vẫn là đôi mắt của hai anh.
À, ko biết nhà mình biết cái này không? Chứ tình cờ ta qua nhà Mod, có bạn nói là nhà khác có vụ hotlink. Ta sợ nhà mình mấy bé có biết vụ này không nên nhắc trước.
Những hình ảnh mà mình muốn post lên ở đây, trước hết mình phải tải về, rồi up lên các host khác như upanh.com hay http://imgur.com/
Ngày cuối tuần vui vẻ nha n và mọi người

Bình luận

n ơi, đọc kế hoạch tặng quà cho Bin n nhé: http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=477&page=121#pid6086026  Đăng lúc 3-5-2013 05:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2013 10:21:30 | Xem tất
Chào buổi sáng cả nhà!

HN hôm nay mưa nhưng giờ nắng lên đẹp quá, phấn chấn hơn hẳn.

Đang down mà hôm qua mạng như rùa bò. Đến giờ chưa được một nửa :((

CHuẩn bị tha hồ lặn ngụp trong đống phim và ngắm Bin ^^

Bình luận

thế bạn cố gắng xem các phim khác của Bin nữa nhé, phim Bin ko nhiều lại toàn movie nên cũng ko tốn tgian lắm đâu bạn mà phim lại rất hay, đáng để mình xem lắm   Đăng lúc 26-4-2013 10:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2013 17:42:11 | Xem tất
@chizse:
Hoặc có khả năng yêu thầm lâu rồi nhưng mà k dám nói kekekkkk~~~

ồ, ss thích cái hoặc của em đấy nha, cũng chẳng biết đâu đc với cái tính cách người ta nói câu nào thì ai đó xấu hổ câu ấy thì cái vụ thầm yêu cũng dễ lắm chứ chẳng chơi. Mà sao dạo này ss toàn có ý nghĩ Bin có người yêu rồi mới chết, mong cho điều đó là sự thật để nhà mình sớm ăn mừng Bin xuất giá{:443:}

@kiều: Nói chung t chưa thử down lần nào nên ko biết n ah{:438:}, mà thôi, t xem trc bản tiếng Hoa cũng đc, xem bản sub nhà mình sau vậy{:399:}
Hix, chẳng biết có phải t thích Bin mà thiên vị anh ấy ko mà t chỉ thấy mỗi ánh mắt Bin có hồn, ánh mắt anh Jang thì khổ nỗi hình như nó to quá nên t chẳng có cảm giác gì cả. Hoặc cũng có thể t coi phim này nhưng ko chú ý nhiều đến vai của anh Jang nên ko cảm được nhân vật này thì pải?
Còn vụ up hình thì hình như nhà mình up qua các host khác bình thường hay sao đó, riêng t thì vụ này kinh nghiệm đầy mình rùi nên ko bao giờ post hotlink cả{:156:}
Chúc n về quê vui vẻ nha{:161:}

@kiwi: Phim Bin ko nhiều lắm đâu bạn ơi, lại toàn movie nên cũng ko đến nỗi ngụp lặn, xem đc vài tiếng, vèo cái là hết sạch à, mà bạn coi được những phim nào của Bin rùi zị? ráng coi hết nha bạn, phim nào của Bin cũng hay và ý nghĩa lắm ý{:173:}

p/s: ủa nhà mình ơi, sao t ko thấy banner nhà mình ở Box Actors nhỉ? hay hết hạn bị gỡ xuống rùi à ta?

Bình luận

mình mới xem ajjushi thôi  Đăng lúc 26-4-2013 10:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2013 18:24:04 | Xem tất
Tin nóng hổi tin nóng hổi cho cả nhà mình đây: Ai có facebook của mình thì lên gấp face và vào nhà mình nhé vì chị quản lý của Bin đã gửi clip making CF Cuckoo quay ở Việt Nam cùng lời chào fan Việt Nam của Bin và bức thư cảm ơn đến cho bạn cùng làm chung với Bin khi anh sang Việt Nam và bạn ấy đã chia sẻ những điều này trên facebook của mình. Making đã được làm Vietsub luôn rồi nhé. Rút kinh nghiệm từ những tấm ảnh khi Bin sang VN lần trước, nhà mình nếu coi các thông tin này thì mình hy vọng đừng copy và đưa lên nhà nha, để mình hỏi bạn ấy xem có cho phép chia sẻ đến các fan của Bin ko đã nhé. Mình đang hạnh phúc vô bờ với điều này đây, ngồi khóc tu tu từ này giờ, quá xúc động và hạnh phúc, ko ngờ anh đến âm thầm và lặng lẽ như thế nhưng lại mang đến cho mình quá nhiều điều quý giá. Yêu Bin và bạn gái làm chung với Bin quá, dù bạn ấy không biết nơi này nhưng mình vẫn muốn gửi lời cảm ơn sâu sắc đến bạn và cầu chúc cho bạn luôn gặp nhiều may mắn và hạnh phúc trong cuộc sống{:161:} .

Bình luận

bạn suy nghĩ đúng đó!! mình ủng hộ ;x  Đăng lúc 26-4-2013 07:47 PM
vâng ss hỏi dùm em nhes^^ khi nào down về được em edit chung một post với hình ảnh cái mail luôn ^^  Đăng lúc 26-4-2013 07:40 PM
@Huynhhuong127: ko có gì bạn ạ.  Đăng lúc 26-4-2013 07:35 PM
em cũng ko down dc clip ấy ss ơi ^^  Đăng lúc 26-4-2013 07:32 PM
hihi vậy hả hóng tin bạn nha!!!!!!!!!!thanks bạn nhiều  Đăng lúc 26-4-2013 07:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2013 18:52:17 | Xem tất

xây nhà bên kia tiện thể bê về bên mình
không biết có chưa nữa {:406:}
nhà mình ăn lễ hết rồi hay sao nhà hoang vắng vậy nhỉ

baidu

Bình luận

sáng nay mình ngồi khóc huhu với cái phim này. ko muốn diễn tả cảm xúc vì thật sự ko biết diễn tả thế nào luôn.  Đăng lúc 27-4-2013 10:41 AM
ủa, vậy hả em? thôi thế em up cái ảnh trước đi vậy, còn clip nếu nhà mình ko down đc để ss hỏi lại bạn ấy cho.  Đăng lúc 26-4-2013 07:36 PM
em up cái ảnh bạn ấy post thư cảm ơn và making CF ý em, ss ko down đc cái clip ấy  Đăng lúc 26-4-2013 07:28 PM
thanks em nhiều.  Đăng lúc 26-4-2013 07:05 PM
em ơi, ss đã xin phép được bạn up thông tin về BIn, e copy và up về nhà giùm ss với, giờ ss ko up đc, nhưng em nhớ ghi edid dẫn link face của bạn ấy giùm ss nha  Đăng lúc 26-4-2013 07:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2013 19:24:39 | Xem tất
[/url]

baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2013 19:26:47 | Xem tất

baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2013 19:30:24 | Xem tất

baidu

Bình luận

ss lấy cá gif may quần  Đăng lúc 3-5-2013 05:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2013 19:35:08 | Xem tất

baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2013 19:36:49 | Xem tất
hàng hot nhé cả nhà
còn clip làm sao để down về đây
chả biết sao em up lên photobucket toàn không thấy được ảnh à {:436:}
thôi up thử mấy trang khác xem mọi người có thấy được gì ko
tình hình em nó up 3 host khác nhau nhé, nên sẽ ra 3 hình giống nhau, cả nhà mà không thấy được cái nào thì em cũng chả biết sao {:435:}
hình cuối để thấy hình lớn mọi người clip vào ảnh nhé

FB ss pa
nguồn : https://www.facebook.com/thuthuy.khtc?hc_location=timeline

Bình luận

mình thích ajusshi này quá đi, công nhận chú trẻ ghê giống như hồi Trái tim mùa thu ây,phim ấy sắp chiếu trên Vtc1 đó mọi người ơi  Đăng lúc 30-4-2013 07:26 PM
em khiêm tốn mà nên k phủ nhận cũng k thừa nhận =))  Đăng lúc 28-4-2013 08:37 PM
ss cũng xem được rồi! thanks em :D  Đăng lúc 27-4-2013 06:44 PM
Thanks ss ạ. Đẹp quá chời luôn. Tự hào Việt Nam mình ghê  Đăng lúc 27-4-2013 05:36 PM
hờ hờ hờ ss Moon number 1 =))  Đăng lúc 27-4-2013 04:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách