Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3563|Trả lời: 8
Thu gọn cột thông tin

(When a Man Falls in Love) Song Seung Hun và Shin Se Kyung hóa thân vào nhân vật

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-2-2013 20:06:36 | Xem tất |Chế độ đọc
Song Seung Hun, Shin Se Kyung, Yeon Woo Jin và Chae Jung An đã cho thấy một cái nhìn sơ lược về tứ giác tình yêu trong "When a Man Falls in Love"

Bộ phim truyền hình tiếp theo của đài MBC "When a man falls in love"  đã giới thiệu những hình ảnh của 4 diễn viên chính từ cảnh quay đầu tiên vào ngày 27 tháng 2

Trong các bức hình, Song Seung Hun cho thấy một nhân vật nam tính và mạnh mẽ, Shin Se Kyung xuất hiện với dáng vẻ đáng yêu, Yeon Woo Jin dường như là hiện thân của cả sự trong sáng và  ý chí mạnh mẽ. Chae Jung An  thì trông có vẻ dữ dội, mãnh liệt như thể rằng cô sẽ làm bất cứ điều gì vì tình yêu của mình.

Câu chuyện phim bắt đầu khi Han Tae Sang một người đầy sức hấp dẫn, có cuộc sống  phức tạp yêu Seo Mi Do (Shin Se Kyung) - người không bao giờ nhụt chí thậm chí trong những tình huống khó khăn.

Lần lượt, Seo Mi Do yêu Lee Jae Hee (Jeon Woo Jin) và Baek Sung Ju (Chae Jung An) bắt đầu có tình cảm đặc biệt với Han Tae Sang.

Cốt truyện cũng thu hút sự quan tâm khi đây là tác phẩm từ biên kịch Kim In Young, người đã vẽ nên bức tranh riêng của cô về những xúc cảm con người trong The Equator Man và Women in the Sun.

Kim In young đã nhận xét tại buổi đọc kịch bản đầu tiên rằng " Tôi đã viết nhìêu mini series, nhưng tôi chưa bao giờ cảm thấy một tình cảm tốt đẹp như đối với "When a Man Falls in Love"

Tập đầu tiên của bộ phim sẽ được lên sóng vào ngày 3 tháng 4

Soucre enewsworld
V trans [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-2-2013 20:43:05 | Xem tất
Chưa nói về Bộ phim, nhìn pic Anh thứ chính Ấn tượng dã man, ko hiểu nhìn thấy ở đâu
Nhờ Bác GG, hự... Hoá ra trong Cin's sister, hồi xem phim này rất tiếc là ko có loveline với Moon
Phim toàn ng mình yêu quý, kiểu j cũng phải đặt gạch
Ths chủ thớt nhoé

Bình luận

đóng cả Arang đó ss ;)))  Đăng lúc 28-2-2013 10:06 AM
GGC
anh thứ chịnh đóng Ojakgyo brother vs Joowon Uee đó pạn, đóng zai út  Đăng lúc 28-2-2013 04:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-2-2013 20:57:53 | Xem tất
Bún giỏi quá giỏi quá...Tuổi trẻ tài cao thật là đáng khen
Ban đầu Mi Do yêu Jae Hee á...ai dà coi bộ phức tạp à
Giờ đang hóng xem tình yêu của Tae Sang và Sung Ju thế nào đây...

Bình luận

Đùa chứ, có khi nào Mr.Han lại chỉ iu 1 mình Mi Do từ đầu đến cuối...chết rùi,,,thế còn ss CJA quyến rũ của tôi thì phải làm sao đây?  Đăng lúc 27-2-2013 11:41 PM
phim nó sắp chíu nên con trans bài gây sự chú ý đó mà =))))) mà news này k nói rõ là chú m có yêu vợ ông trùm trước k?? hay là k iu vợ ông trùm chỉ yêu Mi Do...  Đăng lúc 27-2-2013 09:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-2-2013 21:10:07 Từ di động | Xem tất
Mới đọc tin thì thấy chuyện tình cảm của nữ chính khá ư là phức tạp nhé. Không hiểu mọi chuyện sẽ diễn biến thế nào. Bản thân mình thì coi rất ít phim của SSK nên không rõ về cô ấy lắm. Còn phim của anh SSH thì cứ bám riết thôi. Hihi.
Ủng hộ phim, chờ ngày bộ phim khởi chiếu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-2-2013 21:42:32 | Xem tất
thật lòng mình vẫn thích Hun đóng mấy vai bụi bụi phong trần 1 tí
tạo hình này nhìn rất thích
có phảng phất 1 chút của East of eden
mong phim này cũng sẽ thành công như eden

Bình luận

e thích cả 2.. Idol hơn chục năm của e làm sao e bỏ dc:))  Đăng lúc 27-2-2013 11:44 PM
Tưởng kòi bỏ chú Hun ròi, bé Khun trông cũng đẹp trai, dễ thương đấy  Đăng lúc 27-2-2013 11:43 PM
ôi sếp..e vẫn lảng vảng ở đây mà:)  Đăng lúc 27-2-2013 11:30 PM
Kòi hiện hồn cơ đấy?  Đăng lúc 27-2-2013 10:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-2-2013 22:22:42 | Xem tất
anh hun thì nhìn nam tính, còn anh nam thứ thì nhìn mặt cứ như là búng ra sữa
chờ ngày phim lên sóng
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-2-2013 22:44:52 | Xem tất
Bún giỏi quá, cụ iu Bún nhất đó....
Đọc bài bún dịch mà thấy tình iu cũng phức tạp và trắc trở đây?
Nhưng nói thật cụ tò mò vì ko biết boss Song có iu nhân vật của ss CJA không nữa,,,cụ thì cụ mong đó là tình iu,,,xem như thế mới đã, mới đứt gan đứt ruột chứ....

Rất kết lời nói của biên kịch Kim, hy vọng "Khi người đàn ông yêu" sẽ mang đến một tình cảm tốt đẹp với ko chỉ riêng cụ cháu mình, mà với toàn thể khán giả những người dõi theo phim.
Mong phim thành công !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2013 19:47:37 | Xem tất
chỉ có chú song là mình thích nhất
hi vọng sẽ thêm một phim hấp dẫn nữa
tạo hình các nhân vật khá đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2013 10:40:17 | Xem tất
Vừa nhắc tới Shin Se Kyung bên cái news kia
thì đọc được cái news này