Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 759|Trả lời: 8
Thu gọn cột thông tin

“What's Wrong With Secretary Kim” sự xuất hiện của Jung Yu Mi khiến Park Min Young ghen tuông

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-7-2018 16:48:09 | Xem tất |Chế độ đọc

Trong những hình ảnh mới,  Lee Young Joon (Park Seo Joon) và Kim Mi So (Park Min Young) đến một nhà hàng do bạn của Young Joon mở, nhân vật do Jung Yu Mi đóng.

Khi họ đến nhà hàng, Lee Young Joon đã nở một nụ cười ngọt ngào trong khi Kim Mi So tỏ ra khác ngạc nhiên vì cô ấy không biết bạn của anh là một cô gái.

Lần đầu tiên sự ghen tuông của Kim Mi So hiện rõ vì cô ấy không thể điều khiển cảm xúc của mình.

Đội ngũ sản xuất của bộ phim đã nhận xét : " Trước hết, chúng tôi muốn bày tỏ lòng biết ơn với Jung Yu Mi vì đã vui vẻ nhận lời xuất hiện với tư cách khách mời. Diễn xuất của cô ấy đã tạo ra những căng thẳng rất dễ thương giữa Park couple."

Các nhân viên cũng nói thêm: " Sự ghen tuông của Park Min Young rất dễ thương, điều này chưa từng được thấy mãi đến tận giờ mới được hiện rõ. Các bạn thậm chí sẽ được nhìn thấy sự ngọt ngào hơn nữa của Park couple"

Jung Yu Mi sẽ xuất hiện trong tập phim được phát sóng vào ngày 19 tháng 7 của  “What’s Wrong with Secretary Kim" lúc 9:30 p.m KST

Source : soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-7-2018 19:34:51 | Xem tất
Háo hức xem cách nàng thư ký ghen, haha. Cậu phó chủ tịch đang là người tăng tốc ,chắc giờ sẽ được bắt kịp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-7-2018 08:11:08 | Xem tất
Ôi, nhìn cái mặt ghen của Park Min Young mà không nhịn được cười, chắc là Phó chủ tịch cũng thích thú lắm đấy. Thank chủ thớt dịch tin, lại hóng phim nữa rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-7-2018 09:01:36 | Xem tất
Nhìn mặt ghen của nàng thư kí cưng dễ sợ luôn. Biểu cám của PMY luôn linh hoạt và xuất sắc, yêu chị từ City hunter và healer đến nay thật không uổng công. PMY fighting./.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-7-2018 16:56:12 | Xem tất
Nhìn mặt chị ghen trông hài quá. Nhưng mà couple dễ thương quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-7-2018 12:05:31 | Xem tất
Chị Yu Mi xinh quá! Thích chị ấy cực từ phim Discovery of Love đóng với chú Eric nhà mình.
Kiểu vẻ đẹp rất nhẹ nhàng tươi mới, nhìn vào rất dễ chịu ấy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-7-2018 22:09:37 | Xem tất
Nhìn chị Yu Mi xinh quá, nụ cười tỏa nắng mà hút mắt lắm
Hai chị em Jung Park hội ngộ từ sau Youn Kitchen, không biết có phải cameo ủng hộ cậu em không. Nhớ đợt tham gia show chung rất thích xem những khoảnh khắc giữa hai người, lúc nào cũng giúp đỡ nhau làm việc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-7-2018 18:41:08 | Xem tất
[my opinion] phim này chưa có 'điểm nhấn' gì cả; hy vọng vào những tập cuối vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-7-2018 07:32:45 | Xem tất
Mong là 2 tập cuối sẽ kết thúc viên mãn cho cả 2 <3.
Down phim rồi mà chưa dám xem nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách