Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1017|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[What's wrong with secretary Kim] Style thời trang của Park Seo Joon thay đổi ngoạn mục.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Đoàn làm phim "What's wrong with secretary Kim" vừa tung ra những hình ảnh tĩnh mới nhất của Park Seo Joon người đảm nhiệm vai diễn nhà tài phiệt tự luyến Lee Young Joon.
Trong những hình ảnh mới nhất, rũ bỏ những bộ vest lịch lãm thời thượng, Lee Young Joon khoác lên mình bộ đồ bảo hộ chói lóa với sự kết hợp của áo cam, quần xanh, găng tay lá mạ và mũ viền đỏ đủ sức làm rực sáng cả bãi biển. Đây quả là bộ trang phục ấn tượng so với style thời trang thường ngày của anh ấy.

Lý do gì khiến anh ấy mặc bộ đồ bảo hộ này để cào nghêu trên bãi biển sẽ được tiết lộ trong tập phim phát sóng tuần này.

Source: soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-7-2018 10:23:47 | Chỉ xem của tác giả
Đúng phong cách của chàng rồi, ở đâu cũng phải nổi nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-7-2018 16:46:27 | Chỉ xem của tác giả
Mình cảm thấy nếu đồ bảo hộ ở cty mình cũng đẹp đẹp ntn thì chắc là mọi người sẽ hăng hái mặc nhiều hơn. Lúc nào cũng màu nâu xỉn với màu sắt gỉ. Nản quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-7-2018 22:15:33 | Chỉ xem của tác giả
tự dưng quen nhìn ổng mặc suit giờ mặc như ajjuma buồn cười quá
Trên Insta của PMY cũng đăng ảnh nàng mặc đồ giống giống như thế này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-7-2018 22:52:43 | Chỉ xem của tác giả
Phó chủ tịch thay đổi style đáng yêu quá Hóng tập mới.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
 Tác giả| Đăng lúc 5-7-2018 09:33:57 | Chỉ xem của tác giả
Dạ còn đây là thời trang phong cách bà thím của thư ký xinh đẹp Mi So. Dù sao thì người đẹp, mặc thể loại gì lên người nó vẫn đẹp, cả hai người vẫn làm sáng rực rỡ cả bờ biển
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-7-2018 15:48:08 | Chỉ xem của tác giả
Hồi She was pretty cũng bị mặc đồ lao động 1 lần.
Theo hình tvN mới đưa ra, thì chắc anh Lee (mà giờ nhiều biệt danh qúa rồi, không biết nên dùng biệt danh nào nữa) ra mắt 2 chị vợ. Rồi bị kéo ra biển cào hàu thôi.
Chị mập thì dễ hơn, thấy em rể đẹp trai sẽ dễ dàng cho qua, còn chị ốm thì khó hơn chút.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-7-2018 09:44:48 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là Mr. Lee, đến cái bộ đi cào hàu thôi cũng phải rất chi là phong cách! Màu sắc phối hợp bắt mắt, nổi bần bật. Bảo sao khi nhìn thấy 3 chị em nhà thư ký Kim phải trợn mắt, há hốc mồm! Anh chàng mất bao time để kiếm được cái bộ này cơ mà! Xem mà hài ko chịu được!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-7-2018 10:14:17 | Chỉ xem của tác giả
Haha, style của Phó chủ tịch đi cào ngêu vẫn phải chói sáng
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 6-7-2018 21:47:20 | Chỉ xem của tác giả
Vốn là người đẹp vì lụa nhưng trong trường hợp này phải nói lụa đẹp vì người mới đúng hihi. Mà nhìn bộ đồ với bãi bùn lại nghĩ đến Running man vs DBSK
Cảm ơn bạn đã dịch tin ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách