Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1017|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[What's Wrong With Secretary Kim?] Park Seo Joon đánh cắp trái tim người hâm mộ với hình ảnh chăm chú nghiên cứu kịch bản của bộ phim.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Hình ảnh hậu trường được tiết lộ cho thấy những hình ảnh đẹp của Park Seo Joon khi anh đang chăm chú nghiên cứu kịch bản của bộ phim "What’s Wrong with Secretary Kim?''
Trong những hình ảnh được đài tvN tiết lộ, nam diễn viên Park Seo Joon luôn tập trung nghiên cứu vai diễn của mình, nam diễn viên thường xuyên thảo luận với các bạn diễn và đoàn làm phim để có được những thước phim hoàn hảo nhất.
Sự tập trung nghiên cứu, tìm hiểu kịch bản của Park Seo Joon chính là một trong những yếu tố tạo nên thành công của bộ phim. Thông qua việc không ngừng diễn tập, nam diễn viên đã hoàn thiện vai diễn và dành được sự yêu mến của khán giả cho nhân vật "phó chủ tịch dễ thương", ngoài ra với ánh mắt lãng mạn của mình Park Seo Joon cũng khiến trái tim người xem rung động.

Đoàn làm phim cho biết "Park Seo Joon luôn tập trung vào kịch bản để phân tích nhân vật. Mọi người trong đoàn làm phim đều rất thán phục trước sự hóa thân hoàn hảo vào nhân vật Lee Young Joon của cậu ấy".
"What’s Wrong with Secretary Kim?'' hiện đang phát sóng 9.30 P.M (theo giờ Hàn) tối thứ 4,5 hàng tuần trên đài tvN.
Source: Soompi
Vtrans : [email protected]
P/s: dạo này mình đang bị lậm phim này, Lý "tự luyến" quả thật đáng yêu hết mức. Mà muốn được như Lý đâu có dễ, vừa phải đẹp trai chói chang, vừa phải thông minh tài giỏi, vừa phải có thật nhiều nhiều tiền(chủ vựa muối thì lại chẳng nhiều tiền) thế nên Lý cứ "tự luyến", cứ nói những câu phũ phàng chị em vẫn thấy dễ thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-6-2018 00:44:00 | Chỉ xem của tác giả
   Theo mình biết thì ưu điểm ngoài ngoại hình thì
Park Seo Joon còn là một diễn viên rất siêng năng
và cầu toàn , cậu ấy dù diễn vai diễn nào cũng làm
cho vai diễn của mình thật hoàn hảo và sống động .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-6-2018 11:02:23 | Chỉ xem của tác giả
Mình đúng là con dân la liếm :"> cứ thấy PSJ ở đâu là nhảy vào coi tin luôn. Thực sự mê diễn viên này, qua mấy bộ drama mình coi rồi. Mong là anh chăm chỉ đóng phim, thay đổi nhiều type nhân vật đa dạng để con dân này được thỏa mãn :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-6-2018 18:55:34 | Chỉ xem của tác giả
Thấy tin anh Dồi là xclick xem liền, đang hóng tập tối nay nà. Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-6-2018 23:50:53 | Chỉ xem của tác giả
Lý tổng cực phẩm ^^ Kiểu nhân vật này thực sự rất hợp với anh
Phim càng ngày càng hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-6-2018 13:38:07 | Chỉ xem của tác giả
Bình thường đùa giỡn thì lầy lắm nhưng khi tập trung vào làm việc trông cũng hút hồn có kém ai đâu.
Đang chờ ngày thư ký trở thành phu nhân phó chủ tịch đây, nhưng xem ra con đường chinh phục trái tim cô gái ấy còn lắm gian nan lắm
Mong con rết sẽ tiếp tục tăng cao nữa.
Cảm ơn chủ thớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-6-2018 18:20:15 | Chỉ xem của tác giả
Anh Park là một diễn viên chăm chỉ, rất đáng được ngưỡng mộ.
Mong rết ting phim tiếp tục tăng cao thêm nữa ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-6-2018 09:01:09 | Chỉ xem của tác giả
PSJ có thể thể hiện thành công tác phẩm này cũng là nhờ việc anh chăm chỉ  làm việc, hòa vào nhân vật khi đã nghiên cứu kịch bản kỹ lưỡng.
Diễn quá đạt luôn. Mặt anh biểu cảm thay đổi nhanh chóng cả mặt. )
Chúc anh thành công hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-6-2018 09:32:31 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn đã dịch tin.
Vì anh chăm chú đọc, nghiên cứu và phân tích kịch bản cho nên nhân vật phó chủ tịch Lee của anh rất hay. Mỗi biểu cảm đều rất rõ nét như tập trung làm việc, ghen, tự luyến và cả lúc yêu nữa. Cảm giác anh chính là phó chủ tịch bước ra từ trong truyện tranh ra vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-6-2018 15:05:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá, nam nữ chính đều rất xinh, nội dung thi hấp dẫn, không biết trong 2 anh e thì ai là người bị bắt cóc chung với thư kí Kim nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách