Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: blackjack94
Thu gọn cột thông tin

"What's wrong with secretary Kim" đã có một khởi đầu thành công.

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-6-2018 11:54:54 | Xem tất
Park Min Young comeback với hình tượng thư kí quá đẹp, mặc cái áo sơ mi vs váy bó thôi đã tôn dáng nuột cực rồi . Chưa kể diễn xuất thì ko bị lụt nghề, vẫn rất khá.
Chem giữa nam nữ chính. nội dung các tập đầu và tình tiết giới thiệu tập tiếp theo cũng đáng để mong đợi sự tiến triển giữa 2 người.
Nói chung giữ vững phong độ, đừng đi lối mòn và phát triển mạnh hơn phó giám đốc Lee thì tốt, còn nhân vật thư kí Kim tuy cũng không mới nhưng cũng ko hẳn là cũ, đã khá là hay ho rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-6-2018 16:41:21 | Xem tất
Mình thấy cách vào đề của phim cũng khá mới lạ, mặc dù xây dựng tính cách của 2 nhân vật hiện tại chưa có gì mới mẻ.
Đoạn PMY có hội chứng sợ nhện có lẽ cũng sẽ gợi ý đến 1 nút thắt nào đó (haha tớ võ đoán thôi).
Anyway, mong phim giữ vững phong độ cho bà con (như iem) còn có cái để hóng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-6-2018 19:18:13 | Xem tất
Film hay lắm luôn, lâu lắm rồi chưa có film nào để mình háo hức chờ đợi thế này
Dồi nhìn ngáo ngơ quá, còn chị MinYoung cười tươi quá đi
Film khởi đầu tốt dư này, mong các tập sau rat càng cao, hóng tuần sau quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-6-2018 08:27:26 | Xem tất
Công nhận xem hai tập đầu của bộ phim mà cười sặc sụa, dễ thương hết sức. Phó chủ tịch mắc bệnh tự luyến quá nặng, từ hồi ổng mới gặp thư ký Kim đã thấy ổng có triệu chứng rồi. Thư ký Kim cũng chịu chấp nhận cái bệnh "điên" của ổng vì phải trả nợ cho gia đình.
Lý do chị ấy nghỉ là trả nợ xong cho gia đình rồi và muốn lập gia đình. Xem phó chủ tịch làm sao cưa đổ thư ký Kim đây.
Cảm ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-6-2018 19:16:13 | Xem tất
PArk Min YOung diễn tốt ghê, cảm giác nàng chăm chút cho nhân vật của mình từng tí một. Trc mắt thấy nàng diễn hay hơn PSJ, PSJ vẫn tạo cảm giác giống Go Dong Man quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-6-2018 20:53:07 | Xem tất
Mong đến tập sau quá trời. Qua mới cày phim tới tậm 4 giờ sáng mà không thấy buồn ngủ
Quả nhiên Park Min Young không bao giờ khiến khán giả thất vọng. Nhan sắc, tạo hình hay diễn xuất đều miễn chê luôn
Park Seo Joon thì đẹp trai xuất sắc
Hóng cao trào và phân đoạn ngọt ngào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-6-2018 01:46:44 | Xem tất
Mới đầu thì mình không quá mong chờ vào bộ phim vì motip hơi cũ- sếp và nhân viên. Nhưng xem là bị cuốn vào phim liền, công nhận diễn ciên diễn quá đạt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-6-2018 11:03:55 | Xem tất
Nhà bên này chỉ là news thôi mà cũng sôi động ghê luôn PMY quả không hổ danh là đẹp mà không hề đơ. Chị diễn xuất quá ưng luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-6-2018 13:25:33 | Xem tất
đẹp trai thì có gì sai ))
Mấy anh giai tự tin quá hãy nhìn nhận lại bản thân đi
Không chấm nổi kiểu tóc dấu phẩy của anh sâu
Style chị Miso thì chuẩn khỏi bàn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-7-2018 11:07:07 | Xem tất
Cách diễn hài của 2 diễn viên chính rất thông minh và cuốn hút. Phải 2 năm rồi mới có 1 bộ phim khiến mình háo hức từng tập như vậy. Hy vọng những tập cuối sẽ không bị đuối
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách