Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 978|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"What's wrong with secretary Kim" đã có một khởi đầu thành công.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bộ phim hài lãng mạn mới lên sóng thứ 4-5 hàng tuần của đài tvN "What's wrong with secretary Kim" với sự tham gia của hai ngôi sao Park Seo Joon và Park Min Young đã có sự khởi đầu tuyệt vời với tập phát sóng đầu tiên vào tối ngày 6/6.
Theo công ty nghiên cứu xếp hạng người xem ATAM xếp hạng theo thời gian thực, lượng người xem trung bình cho tập đầu tiên của "What's wrong with secretary Kim" đạt 7,44%, phân đoạn có rating cao nhất là ở cuối tập 1 với rating là 10,3%. Mức rating tập 1 của "What's wrong with secretary Kim" đã thành công vượt qua mức rating tập đầu tiên của bộ phim tiền nhiệm "My Ahjussi" với mức ghi nhận rating là 3,9%, phân đoạn cao nhất là 5,7%.
"What's wrong with secretary Kim" được chuyển thể từ webtoon cùng tên, là câu chuyện về vị phó chủ tịch (Park Seo Joon) tài giỏi, đẹp trai nhưng mắc bệnh "tự luyến" quá nặng và nữ thư ký hoàn hảo của anh ấy (Park Min Young) người thực sự muốn từ chức khỏi vị trí mà nhiều người ao ước.
Cre: soompi
Vtrans: [email protected]
P/s: tập 1 thực sự mình thấy rất thú vị, hi vọng bộ phim có thể duy trì được mạch phim lôi cuốn đến tập cuối cùng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-6-2018 14:08:48 | Chỉ xem của tác giả
hóng từ đêm qua tới giờ để xem rating thế nào
mừng là em rết đã béo tốt ngay từ khi khởi động
lâu lắm rồi mới muốn hóng hớt lại kdrama
cảm ơn chủ thớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-6-2018 16:19:46 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
phải hóng hớt thôi, mình thích 2 người này quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-6-2018 20:38:43 | Chỉ xem của tác giả
Mới đầu nhìn quả 7,44% giật hết cmn mềnh, tưởng còn vượt qua cả rating tập đầu của Goblin với Reply1988 chứ . Xem kĩ lại thì hóa ra là rating của ATAM, bình thường thì người ta dựa trên rating của AGB Nielsen với TnMS cơ Anw, phim vẫn có một khởi đầu tốt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-6-2018 21:37:23 | Chỉ xem của tác giả
gào, lâu lắm ms có một bộ phim hàn làm mình hóngggg
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-6-2018 23:06:41 | Chỉ xem của tác giả
Đã hóng phim từ hồi mới manh nha cast anh này chị kia cơ đợi đến giờ thấy phim được dân tình rần rần ủng hộ thấy cũng vui lắm tuy chưa có xem
Cast thì mình quá ưng rồi (một trong số các lý do đu phim), nội dung không phải mới lạ nhưng trong thời kì của hình sự điều tra pháp y quá bão hòa thể loại romcom như này đúng là một làn gió mới. Mong là phong độ của bộ phim sẽ luôn duy trì và đi lên chứ đừng để bị đuối như mấy phim gần đây nhé!
Anh Lý fighting, chị Kim fighting!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-6-2018 06:40:28 | Chỉ xem của tác giả
thực sự lần collcab này được mong chờ và rất tuyệt
Park Min Young collcab với Lee Min Ho, Ji Chang Wook hay Park Seo Joon đều rất tuyệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 8-6-2018 06:59:05 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong tập đầu tiên mà đau cả ruột.
Hy vọng mấy tập tiếp theo vẫn hài thế này...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 8-6-2018 08:22:01 | Chỉ xem của tác giả
Xem tập đầu tiên mà cười thôi rồi luôn, phó tổng quả là bá đạo và lầy lội. Mong phim sẽ luôn giữ được phong độ như thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 8-6-2018 08:29:47 | Chỉ xem của tác giả
Chưa kịp coi phim mà đọc cái tóm tắt phim của chủ thớt mà tự ngồi cười như 1 con điên.
Hy vọng đây sẽ là 1 bộ phim thú vị.
Đội subteam Fighting 3>
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách