Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: wallace79
Thu gọn cột thông tin

[Wallace Huo's Voice] Trưng bày các vid, clip âm nhạc do chính Bông ka thể hiện.

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-12-2011 07:24:09 | Xem tất
Bài của cái clip Khuynh thế Hoàng Phi đâu phải Bông ca hát đâu phải không các bạn ???
Tớ đang download mấy bài up trong này, nghe Bông ca hát hay lắm nhưng không hiểu sao giờ chỉ thấy Bông ca đóng phim, không hát hò, không đóng quảng cáo gì nữa hết sao thế mấy jie jie???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 21-12-2011 10:19:57 | Xem tất
hana6002 gửi lúc 21-12-2011 07:24
Bài của cái clip Khuynh thế Hoàng Phi đâu phải Bông ca hát đâu phải không các bạn ?? ...

Trong KTHP Bông ka có hát 1 bài là bài Khuynh Thế đó nàng

Ở ep 22, bài này được hát nhìu nhất và hay nhất;))

Còn zìa việc Bông ka chỉ đóng fim mà hem hát nữa là vì anh mún tập trung phát triển bên 1 lĩnh vực mà thâu, ko mún ôm đồm nhìu thứ mà giảm chất lượng công việc.

Vì thế dù rất thik hát nhưng anh cũng từ bỏ mà tập trung hết sức cho nghiệp diễn xuất. Đến fim KTHP thì do tình bạn với Lâm Tâm Như mà Bông ka mới bước lại phòng thu đó^^

Nếu bạn có xem Thiên Hạ Đệ Nhất thì bài hát chủ đề của fim này cũng là do chính Bông ka thể hiện đó^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-12-2011 11:42:24 | Xem tất
Không biết có trong này chưa lội page rồi mà không nhớ thôi thì post đại

http://www.youtube.com/watch?v=92OdeKo0YaI

Bình luận

co roi nhung ma ke di , k sao =)), ss thich clip nay lam ^^  Đăng lúc 27-4-2012 09:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2012 10:05:30 | Xem tất
Giọng Hoa nhi hay, khỏe, giữ tông khá ổn (chưa nghe hát live nên tạm đánh giá như vậy)
Thích cái bài trong Khuynh Thế hoàng phi, bài đó nghe trầm quá nhưng nhiều cảm xúc y như Liên Thành trong phim. Bài ni de di yi cũng hay, cái clip cũng đẹp nữa (thắc mắc khi nào thì anh gia nhập hollywood)
Mấy bài khác hay cơ mà chủ yếu nghe giọng chứ xét về độ hay của bài hát thì không thích lắm.
Sao mà cười dễ thương thế không biết. Ta thích Hoa nhi cười cơ, mặc trầm ngâm thì oải quá >< cười như lúc trên sân khấu á.

Bình luận

uh, luc cuoi nhin rat la de thuong, ben len ^^  Đăng lúc 27-4-2012 09:02 PM
ta cũng thik nghe anh hát, mà anh ít khi hát quá:))  Đăng lúc 27-4-2012 10:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-3-2013 20:16:08 | Xem tất
Bông hát hay ghê, từ hồi xem anh hát bài Tiêu dao nghe thấy phê phê ý giờ anh ít hát hơn trước rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2013 10:17:26 | Xem tất
JunesRain gửi lúc 24-9-2011 05:09
óa?
có cả karaoke seo em chưa thấy wa ta
hihihi

mọi người cho em hỏi về ý nghĩa của bài hát này với ạ

hay có clip vietsub không ạ em thấy nhạc bài này dễ thương lắm ý ạ
thấy có chỗ đề tên bài này là Chuồn chuồn trên lưng mà em tò mò quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo