Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ngocconuong
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Vụ Scandal của Park Shi Hoo) CEO Công ty quản lý cũ của Park Shi Hoo đã gặp cô

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 6-3-2013 12:27:06 | Chỉ xem của tác giả
Ối giời, rối như mớ bòng bong, thông tin trái chiều nhau nên ng đọc chả biết tin nào thật tin nào giả, chỉ tội cho anh PSH cứ kéo dài thế này còn làm gì được nữa. Càng ngày anh càng bị lún sâu vào vụ kiện này và tuổi thanh xuân của anh chẳng còn là bao, hức hức...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 6-3-2013 12:39:12 | Chỉ xem của tác giả
oneway gửi lúc 6-3-2013 11:54
Đọc cái tin này mà biết ra thêm vài điều, đoạn tin nhắn bị lượt bỏ và nội dung kh ...

Thứ 1. Đã có kết luận là không hề có dấu hiệu có dùng thuốc vớ vẩn gì
Thứ 2. Cô ấy thừa nhận là uống rượu không nhiều
Vậy cho tớ hỏi tại sao cô ấy lại bất tỉnh nhân sự đến mức không biết gì ạ???? Hơn nữa tin nhắn là do chính cảnh sát lấy được từ tổng đài chứ không phải do cung cấp cho nên chẳng ai có thể lược được tin nhắn cả. Trừ khi cảnh sát cố ý bao che, nhưng điều này chắc chắn không có vì vụ này bung bét và to chuyện như thế này chẳng thằng cảnh sát nào ngu si dám liều mạng dùng tay che trời. Mà anh chỉ thừa nhận là có quan hệ thôi chứ k có từ suốt đêm nhé b. Còn nhiều điều suy luận lắm nhưng quên hết rồi. Lúc đầu cũng nghĩ cùng là con gái nên là không dám bênh Idol vì bao giờ con gái cũng là thiệt thòi, nhưng theo logic thì có thể suy luận ra nhiều điều lắm, dù tin có là tin lá cải hay tin vịt thì cũng có chút đúng và suy luận thì nó vẫn cứ ra. Hơn nữa nhìn mặt cái cô kia thì cũng chẳng thấy tử tế gì mấy cho nên cũng thấy bình thường. Có thể do bạn hiền lành, thật thà (nếu bạn là girl), hoặc bạn là con trai nên chưa hiểu hết về con gái chứ nói thật loại con gái ăn không nói có tớ cũng gặp nhiều rồi cho nên không thể không fủ nhận giả thiết cô này đi gài bẫy anh P. Tớ thừa nhận t là fan của anh P (mà thực ra tớ là fan của rất nhiều người) nhưng từ khi sự việc xảy ra tớ chưa bgiờ có ý bênh vực hay thiên vị ai cả. Chỉ đứng ở lập trường là người đứng giữa để nhìn vào thôi. Từ ban đầu t cũng nghĩ là có dính líu đến công ty cũ, mà đúng ra là do công ty cũ đứng sau giật dây và chờ đến hnay thì ông Hwang đã xuất hiện thật rồi đấy thôi. Mọi người ai cũng nói anh P có tiền có thế lực nhưng thực ra với những người xuất hiện ở đây người có tiền, có thế lực nhất là mấy ông CEO đấy chứ. Thôi thì cố gắng cùng nhau đợi chờ kết quả vậy. Vì thế b nên hết sức bình tĩnh nha :)
P/s: B là fan của Bummie mà? Rất vui được làm quen ^^

Bình luận

@Annie: Ừ, cố đợi kết quả thôi. Tranh luận cũng vô ích rồi lại thành không hay. Cứ bình tĩnh.  Đăng lúc 6-3-2013 01:09 PM
cãi qua cãi lại và rồi người nọ ghét Idol của người kia ^^.Dù thế nào cũng cố gắng đợi kết quả đã.  Đăng lúc 6-3-2013 01:01 PM
vậy là hòa cả làng nhé, tiếp tục chờ đợi tin tức sau này thôi, lắm mối quá nên bị rối :'')  Đăng lúc 6-3-2013 01:00 PM
@Annie:Bình tĩnh tránh gây war mất hình tượng của Idol lẫn của fan ^^.@Hachen: Thanks ấy :x. @Oneway:mình cũng thích Bum và nhiều người khác nên k muốn thấy fan đôi bên   Đăng lúc 6-3-2013 01:00 PM
rất vui khi làm quen, còn vụ kia tuy bạn nói có lý nhưng hiện giờ mỗi người mỗi ý nên đành chờ vậy.  Đăng lúc 6-3-2013 12:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 6-3-2013 13:31:14 | Chỉ xem của tác giả
Dù không biết sự việc này có liên quan đến ông C hay không nhưng sự việc này cũng cho chúng ta thấy mặt trái của showbiz..Họ có thể đưa ta lên tới đỉnh cao của danh vọng cũng có thể hạ ta xuống 1 cách dễ dàng...
Càng ngày càng có nhiều người liên quan..2 bên cứ đẩy qua đẩy lại ai cũng nói mình vô tội ...mà cảnh sát h vẫn chưa đưa ra kết luận gì hết( cảnh sát tây seoul này làm việc lâu ghê đó làm mình nhớ tới phim Bằng chứng thép cảnh sát trong phim làm việc rất nhanh chóng lại không để lộ thông tin ra ngoài gì hết)...tks bạn dịch nha

Bình luận

hành trình 10 năm cô gắng nổ lực mà h...haizz dù sao cũng hy vọng anh vô tội  Đăng lúc 6-3-2013 02:17 PM
lúc leo lên đỉnh thì khó, sau khi lên tới mệt rã rời, chưa kịp hít 1 hơi thật sâu thì bị đạp cho rơi tự do luôn, đáng sợ  Đăng lúc 6-3-2013 02:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 6-3-2013 13:51:23 | Chỉ xem của tác giả
gì mà họ hàng chú bác a, b, c, d....x, y, z từ từ xuất hiện zậy nè
đau đầu quá
ko bít vụ này đi tới đâu nữa, càng ngày càng rắc rối
chắc chắn có người đứng đằng sau muốn chơi anh park rùi, tội anh quá
anh chân thành mà đâu biết người ta lừa đảo
mỗi ngày một 1 khác nhau, loạn loạn.........
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 6-3-2013 14:13:14 | Chỉ xem của tác giả
vụ này khó mà kết thúc nhanh được, liên quan nhiều phía quá
sự việc xảy ra tại nhà riêng, ở phòng riêng, lại liên quan đến vấn đề nhạy cảm nữa, mà bên nào cũng lên tiếng biện hộ cho bản thân nên, tin nhắn trao đổi đến giờ chưa lộ ra hoàn toàn sự thật, giờ lại thêm bị can nữa, vấn đề nan giải lắm {:152:}
thanks ngocconuong nha {:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 6-3-2013 14:57:27 | Chỉ xem của tác giả
đúng là mỗi ngày 1 câu chuyện

chắc đầu mình loạn lên rồi

hết A, B, rồi đến C, K, haha khi vụ việc giải quyết xong thì chắc tất cả chữ cái trong bảng chữ cái Tiếng Anh đều xuất  hiện mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 6-3-2013 15:37:05 | Chỉ xem của tác giả
đọc xong cái bài choáng não quá
công nhận là bạn cũng chịu khó dịch tin ghê, tin dài thế cơ mà
chờ tin của mí chú cảnh sát khi khép hồ sơ lại
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 6-3-2013 16:36:16 | Chỉ xem của tác giả
Cô B này mới gọi là người kiếm lợi nhất đây, qua vụ này cứ lên bào hoài mà lại là kẻ trung gian đi kể chuyện người ta hok à, bảo mình hok liên quan, mong được người khác bik đến mà lọi dụng chuyện người khác. chứ cô A với PSH qua vụ này cũng te tua luôn rồi chứ có được gì đâu, CEO của PSH thì chịu chả bik sao chuyện làm ăn kinh doanh cạnh tranh gì đó ko thể nói trước được điều gì cả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 6-3-2013 18:11:17 | Chỉ xem của tác giả
Ô hô hô, cả ngày nay cứ quanh quẩn cái new này
Cố lên nào các đồng chí A,B,C. Nhanh ra oánh nhau đê, để anh Pặc nhà ta cùng các fans đồng bọn có phim xem nào {:313:}
Cười mãi cái cô B này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 6-3-2013 19:39:38 | Chỉ xem của tác giả
Phải chăng đây là chiêu của cty quàn lý cũ của Park Shihoo nhằm hạ uy tín và làm tiêu tùng hình ảnh của anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách