Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bmwx1ilu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥Vote cho phim Trung Quốc nửa đầu năm 2015 trên C-zone♥ (Kết thúc vote)

Đóng [Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 25-1-2015 12:48:15 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

dạo này đang là fan cuồng của Đường tỉ và Phong ca ca nên mấy phim của anh chị mình đều vote hết, nội dung mấy phim đó cũng hay nữa nên rất mong chờ subteam sẽ làm những phim đó
lúc chọn cũng phân vân nhiều vì có rất nhiều dự án phim hay ra mắt nhưng cứ theo những phim mình muốn xem nhất trước đã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 25-1-2015 12:49:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Hoạt sắc sinh hương
ủng hộ đường
nhưng ko coi bây giờ đâu đang bị ám ảnh BNTĐ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 25-1-2015 12:49:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

năm nay là năm của đường yên hay sao vậy ^^ phim nào cxung thấy có tên chị ngoài phim của chị ra thì hóng nhất là vân trung ca há há
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 25-1-2015 12:56:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mình vote cho Hoạt Sắc Sinh Hương, Đạo Mộ Bút Kí, Thiên Kim Nữ Tặc và Cẩm Tú Duyên

Trong 4 phim này thì mình đặc biệt hóng Thiên Kim Nữ Tặc nhất vì dàn diễn viên,nội dung,tạo hình nhân vật tất cả đều ổn nên mình mong phim từ rất lâu. Bây h người người nhà nhà đang cuồng BNTĐ chứ mình là mình chỉ mong phim này từ năm ngoái tới giờ nên chỉ mong được xem bản sub của Kites nữa là hoàn hảo

Hoạt Sắc Sinh Hương vs cả Đạo Mộ Bút Kí thì vì mình là fan của Đường Đường nên mình vote cho 2 phim đó

Còn Cẩm Tú Duyên thì mình vote cho đủ số lượng thôi (vs cả thấy nội dung cũng khá đc )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 25-1-2015 12:58:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mình vote cho:
1. Hoa thiên cốt. Vì truyện này đã rất hay rồi nên thực sự mong chờ phiên bản drama, với lại mình vô cùng yêu quý Lệ Dĩnh từ đợt Sam Sam và CTTH, lại còn cả HKH, đúng là trai tài gái sắc hội tụ ở đây đương nhiên là hóng rồiii
2. Hoạt sắc sinh hương. Nội dung phim khá hấp dẫn, lại còn có Đường yên tham gia
3. Thiên nữ kim tặc. Mình rất thích thể loại phim ntn, và lại là Yên tỷ đóng vai chính nữa
4. Vẫn cứ yêu em.

Sau đợt BNTĐ là thấy yêu quý Yên tỷ vô cùng luôn, diễn đạt và rất dễ thương.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 25-1-2015 12:59:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

ặc mình chọn Hoạt sắc sinh hương / Đường Yên, Lý Dịch Phong
Thiên kim nữ tặc / Lưu Khải Uy, Đường Yên
Đạo mộ bút ký / Lý Dịch Phong, Đường Yên
3 phim của Đường Yên luôn. Sau khi xem xong KNLD ùi nghiện nặng BNTD là thích Đường tỷ vô cùng. bùn là không có phim của chung ca để xem qua , thấy trailer 3 phim này cũng rất hấp dẫn mong là  phim hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 25-1-2015 13:01:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Đầu bảng hóng hớt của mình là Hoa Thiên Cốt, điên đảo vì truyện rồi nên khi nhìn tạo hình của Hoắc Kiến Hoa và Triệu Lệ Dĩnh thì khá là ưng, tò mò tạo hình Yêu thần nữa, hehe. Tuy cũng là chuyển thể từ truyện nhưng ko do nhìn Mộ Ngôn và A Phất muốn ngất nên ko vote vì sợ sụp đổ hình tượng từ một trong những truyện yêu thích nhất của mình (
Tiếp theo nữa là vote Đạo mộ, Gặp gỡ Vương Lịch Xuyên và Vân Trung ca
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 25-1-2015 13:03:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Đường Yên Đường Yên
Năm nay là năm của chị ấy hay sao
Vote cho hết phim của chị ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 25-1-2015 13:04:27 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Hóng nhất là Hoa thiên cốt và hoa tư dẫn, đọc nội dung là mê rồi, truyện ghiền đi ghiền lại mấy lần mà vẫn không thấy chán
Còn 2 phim còn lại thì cứ thấy Ân tỉ là vote thôi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 25-1-2015 13:05:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mình chọn Hoa Thiên Cốt, Hoa  Tư  Dẫn vì mình thích Hoa    Tần Thời Minh Nguyệt vì mình đã xem phim hoạt hình rồi nên muốn coi bản người đóng và  cuối cùng là Lục Tiểu  Phụng vì muốn biết hình ảnh Lục Tiểu Phụng của Lâm Phong như thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách