Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 28390|Trả lời: 450
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥Vote cho phim Trung Quốc nửa đầu năm 2015 trên C-zone♥ (Kết thúc vote)

Đóng [Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đợt vote cho phim Trung Quốc đầu năm 2015 trên C-zone

Cảm ơn các bạn đã cùng đồng hành và ủng hộ subteam C-zone trong vòng một năm qua để bọn mình có động lực mang đến những bộ phim hay cho mọi người. Một năm mới đã đến cùng với đó là sự đổ bộ của rất nhiều các bộ phim hấp dẫn. Các bạn yêu thích và muốn tiếp tục được theo dõi bộ phim nào trên C-zone? Hãy cùng vote và đưa ý kiến của các bạn tới bọn mình nhé.

Mỗi người sẽ được vote 4 phim. Những bộ phim có số vote cao sẽ được subteam ưu tiên xem xét.

Các bạn có thể comment thêm những lý do mình chọn bộ phim đó hoặc tình cảm của mình để pr cho bộ phim đó để thu hút nhiều sự ủng hộ của những mem khác nữa nhé

Nội dung chi tiết các bộ phim các bạn có thể tham khảo dưới đây:

1. Vân Trung Ca / Angela Baby, Đỗ Thuần

2. Gặp gỡ Vương Lịch Xuyên / Cao Dĩ Tường, Tiêu Tuấn Diễm

3. Lục Tiểu Phụng và Hoa Mãn Lâu / Lâm Phong, Trương Mông

4. Hoa thiên cốt / Hoắc Kiến Hoa, Triệu Lệ Dĩnh

5. Hoạt sắc sinh hương / Đường Yên, Lý Dịch Phong

6. Cẩm tú duyên / Huỳnh Hiểu Minh, Trần Kiều Ân

7. Vẫn cứ yêu em / Trần Kiều Ân, Giả Nãi Lượng

8. Hoa tư dẫn / Trịnh Gia Dĩnh, Viên Hoằng

9.Thiên kim nữ tặc / Lưu Khải Uy, Đường Yên

10. Tần thời Minh Nguyệt / Lục Nghị, Trần Nghiên Hy, Tưởng Kính Phu

11. Võ thần Triệu Tử Long / Lâm Canh Tân, Yoona

12. Lang Nha Bảng / Hồ Ca, Lưu Đào

13. Đạo mộ bút ký / Lý Dịch Phong, Đường Yên

KẾT QUẢ VOTE
1. Đạo mộ bút ký (483 phiếu)
2. Hoạt sắc sinh hương (389 phiếu)
3. Hoa thiên cốt (281 phiếu)
4. Gặp gỡ Vương Lịch Xuyên (273 phiếu)
5. Thiên kim nữ tặc (268 phiếu)
6. Vẫn cứ yêu em (246 phiếu)
Chọn nhiềuKhảo sát: ( Có thể chọn tối đa 5 lựa chọn ), Có tất cả 908 người đã tham gia
6.81% (206)
9.53% (288)
1.55% (47)
9.66% (292)
13.33% (403)
5.49% (166)
8.63% (261)
5.49% (166)
9.39% (284)
2.32% (70)
5.82% (176)
5.06% (153)
16.90% (511)
Bạn thuộc nhóm người dùng không có quyền tham gia khảo sát

Rate

Số người tham gia 16Sức gió +84 Thu lại Lý do
dogvscat + 5 Ủng hộ 1 cái!
nanalovenana + 5 Ủng hộ 1 cái!
littleghost2509 + 5 Ủng hộ 1 cái!
Pasta + 5 Ủng hộ 1 cái!
Thanh.Pham + 5 Bài viết hữu ích
^BánhRán^ + 5 Ủng hộ 1 cái!
chansun + 5 Bài viết hữu ích
Shaphiraable + 5 Ủng hộ 1 cái!
sarahlee_95 + 5 Ủng hộ 1 cái!
nbhoai + 5 Ủng hộ 1 cái!
bjmbjmxjnh + 5 Đường Đường có vẻ dc lên sóng .
.Me. + 5 Ủng hộ 1 cái!
triolein + 5 Đạo Mộ Bút Ký yeah yeah!
huongntd + 4 no 2 =))
hai2an + 10 Bài viết hữu ích
sis_wanabe + 5 No.13 =)))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-1-2015 10:00:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mong chờ nhất là "Vân Trung ca". Muốn nhìn thấy tạo hình cổ trang của "Baby công chúa" quá. Ngòai ra cũng mong được xem phim "Hoa tư dẫn", nhưng ma chỉ muốn xem phần của Kiều Chấn Vũ và Viên Hoằng thôi, không có thích xem phần của cặp đôi chính. Xem tạo hình thấy đắng mề quá đi. Cũng muốn xem cả "Tần thời Minh Nguyệt" của nam thần Lục Nghị và nữ thần Trần Nghiên Hy nữa. Hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-1-2015 10:08:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mình đã vote cho: 5.Hoạt sắc sinh hương, 6. Cẩm tu duyên, 7. Vẫn cứ thích em và 9. Thiên Kim nữ tắc
Lý do đơn giản vì mình thích nữ chính của 2 phim này. Đường Yên và Trần Kiều Ân cố lên ^^
Chúc C-zone ngày càng phát triển nhé ^^

Bình luận

viết nhanh quá nên viết nhầm haha  Đăng lúc 29-1-2015 11:48 AM
kiều yên hả bạn,ân tỉ mà  Đăng lúc 29-1-2015 11:18 AM
Lý do ngắn gọn súc tích :v  Đăng lúc 25-1-2015 10:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-1-2015 10:19:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Haizzzz. Được vote 4 phim thì có 3 phim là ĐY đóng rồi . Có lẽ dạo này bị ám NKL vs TMS của ĐY nên mong chờ các phim của cô ấy nhiều hơn . Mình còn muốn vote nhiều nữa nhiều nữa cơ nhưng k đc. Mà dạo này chán phim Hàn lại quay sang nghiện phim TQ rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-1-2015 10:20:38 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mình cực kì yêu thích Yên tỷ và Ân Tỷ nên mình mong chờ nhất là các phim có các chị ấy tham gia. Đầu năm mở màng với Bên Nhau Trọn Đời thật sự là quá tuyệt vời, Yên tỷ và Lương ca trong phim rất là lãng mạn nhưng mình lại thích couple Phong Đường hơn nên mình trông ngóng 'Hoạt sắc sinh hương' và 'Đạo mộ bút kí' nhiều hơn, mình cũng rất thích 'Thiên kim nữ tặc' ngoài dàn diễn viên thực lực và tài năng thì phim thuộc thể loại hắc bang, lãng mạn nên chắc chắn sẽ rất hấp dẫn. Hình như BNTĐ kết thúc thì TKNT sẽ được phát sóng nên mình hi vọng ST sẽ làm phim này ngay luôn. Qua 2015 ST chắc chắn sẽ rất vất vả đây vì những bộ phim hot sẽ trình chiếu liên tục. Cảm ơn ST đã mở đợt vote để nghe ý kiến của các fan và  cảm ơn ST 1 lần nữa vì đã luôn mang đến các bản vietsub phim chất lượng nhất cho bọn mình. Iu ST thật nhiều, thật nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-1-2015 10:24:17 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mình đã vote cho: 5.Hoạt sắc sinh hương, 7. Vẫn cứ thích em và 9. Thiên Kim nữ tắc, 13. Đạo mộ bút kí
Lý do vì mình đang cuồng bà Đường và bạn Phong Phong, còn Vẫn cứ thích em thì do xem trailer xong rồi quá thích =)
Cảm ơn st nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-1-2015 10:30:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Chỉ cần có Ân tỷ là vote tuy là không thích nhiều diễn viên lắm nhưng được cái chung tình, thích ai là thích lâu dài , cũng giống như thích cái bạn ở thớt này này trình chém gió bão hơi bị cao, phát huy tiếp nhá Ô Tô. À còn vote cho Hoạt sắc sinh hương nữa chứ hehe xem trailer mà bấn vì độ dễ thương của couple này luôn, mong là thời gian phim chiếu trùng với thời gian rảnh rỗi của mình .

P/s: Thắc mắc mấy phim kia sao mà couple người ta đúng đôi cả sao có Hoa Tư Dẫn cái đôi đại diện có vẻ "..." =

Bình luận

Cô Mèo soi kỹ thế, t còn chẳng để ý :v  Đăng lúc 26-1-2015 05:35 AM
a Bông của cô ở Hoa thiên cốt kìa  Đăng lúc 25-1-2015 09:08 PM
xin lỗi toàn thể đồng bào, tiểu nhân đã có sự nhầm lẫn nặng á. đang loi choi anh bông nên nhìn nhầm tên phim.. thành thật xin lỗi =))  Đăng lúc 25-1-2015 09:05 PM
Cô không để ý hả :)) mấy đôi kia toàn là một anh một chị, còn Hoa Tư Dẫn bạn Tô ghi hẵn tên 2 anh thành 1 đôi =))  Đăng lúc 25-1-2015 09:03 PM
bông nào? Hoắc Kiến Hoa? Nếu là HKH thì đâu có đóng Hoa Tư Dẫn :v  Đăng lúc 25-1-2015 09:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-1-2015 10:33:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mình chọn:

1, Lục Tiểu Phụng và Hoa Mãn Lâu: muốn xem phim cổ trang kiếm hiệp lắm rồi. Có lẽ lâu nay toàn xem phim kiểu Tiên hiệp, rồi huyền huyễn khiến mình thật sự muốn quay về kiểu phim đã đưa đẩy đến với C-biz .

2, Hoạt sắc sinh hương: Ảnh hưởng sâu đậm từ hồi xem Cổ kiếm nên đại sư huynh và Tô Tô xuất hiện ở đâu phải bám gót theo đó. Lý do thứ 2 cũng chính là có sự xuất hiện của Thư Sướng. Mình vốn rất thích diễn xuất của Thư Sướng ^^.

3, Hoa tư dẫn: quyển truyện yêu thích bậc nhất của mình ;___;. Dù ngay từ khi nhìn thấy tạo hình Mộ Ngôn và A Phất mình đã sốc lắm rồi, nhưng ở 1 nơi nào đó vẫn muốn xem phim, muốn xem những nhân vật yêu thích của mình bước ra từ truyện như thế nào. Nói theo kiểu ngồi xem để còn gạch đá ấy )). Lý do thực sự muốn coi nữa là bố Mộ Ngôn do Kiều Chấn Vũ đóng nữa, không thể bỏ qua "thiên nhai tứ mỹ" được .

Trong list phim thì thực sự chỉ mong sub 3 phim này mà thôi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-1-2015 10:36:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Cực kỳ mong chờ Subteam sẽ làm Hoa Thiên Cốt và Hoa Tư Dẫn, sau khi đọc truyện thì mong chờ phim của hai bộ này lâu lắm rồi. Còn Đạo Mộ Bút Ký, Vân Trung Ca và Lang Gia Bảng nữa, nghe nói phim nào cũng so so so HOT ... Hy vọng phim chất lượng sẽ có sub chất lượng của Kites kèm theo, thank Subteam ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-1-2015 10:43:15 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Hiện mình hóng nhất là Hoa Thiên Cốt -> Hoạt sắc sinh hương. 2 phim này đều tung trailer từ lâu rùi, cơ mà đợi dài cả cổ mới sắp sửa lên sóng
Ngoài ra còn phim Thiên Kim nữ tặc vs Đạo mộ bút ký mình cũng khá mong chờ, một phần là dạo này đang bị thích Đường tỷ vs Phong ca nữa nên phim nào có 2 anh chị thì đều muốn xem cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách