Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
Thu gọn cột thông tin

"Võ thần Triệu Tử Long" Hậu trường tạo hình Yoona và Kim Jeong Hoon

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-5-2016 21:44:08 | Xem tất
Mặc dù thích yoona nhưng phim này mình thấy các diễn viên nữ khác nổi bật hơn yoona, mình ấn tượng với diễn xuất của  Giả thanh và Cổ lực na trát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2016 16:13:28 | Xem tất
Phải nói là mặt của Yoona quá nhỏ, nhỏ đến mức không hợp với kiểu tóc trong phim ~
Thêm phục trang nữa, giống như dìm hàng chị ấy vậy
Tóm lại Yoona hợp với hiện đại hơn cổ trang, cơ mà kệ, phim chưa chiếu mà, cứ ngồi đó mà phán :v

Bình luận

Mình thấy phim này cũng hay đưa tin chứ? Mà toàn chê diễn xuất của Yoona không :D  Đăng lúc 4-5-2016 03:29 PM
được khán giả để mắt tới  Đăng lúc 4-5-2016 10:10 AM
:) phim Trung giờ ra liên tục, mỗi tháng vài chục bộ. Phim có diễn viên nổi tiếng còn hay có tin đưa chứ mấy phim nhỏ nhỏ đúng là, không có cơ hội  Đăng lúc 4-5-2016 10:10 AM
À, do mình không để ý lắm :D Mình chỉ coi trên kites, ít khi coi mấy page khác nên hông biết :v  Đăng lúc 4-5-2016 08:43 AM
Phim chiếu hết rồi mà bạn  Đăng lúc 3-5-2016 08:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2016 22:33:46 | Xem tất
diễn viên đóng vai Gia cát Lượng trong phim này mình thấy đóng non quá thiếu đi cái thần thái ung dung tự tại như  diễn viên Đường Quốc Cường và Lục Nghị từng thể hiện
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-5-2016 01:26:15 | Xem tất
Nghe nói sau phim naỳ chị Yoon Ah sẽ đóng tiếp một phim truyền hình nữa tại Trung Quốc, không biết là phim gì cả nhà nhỉ? Mong Yoon Ah sẽ có một vai diễn hay trong phim mới

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách