Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Trio.team
Thu gọn cột thông tin

☆ VIVO CHOICE AWARDS 2012 ☆

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-12-2012 12:03:51 | Xem tất
Ôi zồi ôi
mình đã vote hết tất tần tật ùi nha
mỗi poll mình chỉ vote một cái
cũng khá dễ lựa chọn :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-12-2012 12:08:13 | Xem tất
pharmcop gửi lúc 20-12-2012 11:56
Đó là chuyện có thể sẽ có lắm ss :))

em tính nhảy vào vote cho Nice Guy và zai gái  ...

Đúng đó em,

Thật ra không phải ai cũng nghĩ thóang và chính chắn cả, ban đầu rất hòa nhã, nhưng chỉ cần có 1 cái gì bất đồng là dễ war ngay.

Dù sao chuyện vote idol nó nhạy cả lắm, làm fan ai chả bảo vệ idol mình. COn người ai chả có chút ích kỉ + háo thắng, ss từng gặp nhiều chuyện ở những nơi khác hay ngay cả Kites này cũng từng bị, nên thấy vote là ss sợ, ss né hết.

Dân tình Kites mình còn hiền lắm, nên ss mong mọi người vô tư như vậy là tốt nhất, chứ 1 khi đã vướng vào cái máu ham vote viếc để giành chiến thắng thì máu lửa chinh chiến khắp nơi, có nơi chỉ vì mí cái giải này mà cà admin cũng cướp nick mem đi vote, loạn hết cả lên=> sụp forum luôn ý. T_T

P/S: Còn phim năm nay ss chỉ muốn vote cho Nice Guy thôi à :P, mà lại ko có T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-12-2012 12:14:23 | Xem tất
LoveYadech gửi lúc 20-12-2012 12:08
Đúng đó em,

Thật ra không phải ai cũng nghĩ thóang và chính chắn cả, ban đầu rấ ...

dạ, nên cứ thoải mái mà vote thôi ss, cho dù biết người mình iu có khi sẽ đc vote ít, cũng k sao!

K có Nice Guy làm em hẫng 1 tí, nhưng bây giờ giải thưởng cũng nhiều, nên đang mong cuối năm ChaeKi dắt tay lên ôm các giải của KBS ;)) *hơi tham ss hen?* :">:">

p.s: :x có thêm nhiều người nghĩ như ss thì quá tốt ạ, mà cho em hỏi, cung hoàng đạo của ss là cung nào đấy?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-12-2012 12:28:36 | Xem tất
pharmcop gửi lúc 20-12-2012 12:14
dạ, nên cứ thoải mái mà vote thôi ss, cho dù biết người mình iu có khi sẽ đc vote  ...

Cung hoàng đạo của ss là cung Thần Nông (hay Bọ Cạp gì đó), chi vậy em? Ss sinh 30/10 đó, em coi thử dùm ss, coi bói hả? Ss là khoái coi bói lắm đó

Ss yêu Nice Guy, yêu ChaeKi , mong 2 đứa nó real lắm luôn, cũng mong NG và ChaeKi năm nay đạt giải phim và best couple thì quá tốt luôn đó.

Ai cũng chơi cho vui và thoải mái như chị em mình thì nói làm gì. Nhiều người máu me ghê lắm, đụng vô idol là sống chết gì cũng phải thắng cho được + có thù hận gì nữa là chiến đổ máu luôn á.

Thật ra sân chơi nào được dựng lên cũng đều là mục đích tốt,giúp mọi người vui và gaỉi trí. Kết quả xấu đi do con người sa đà quá và hiếu thắng quá thôi.

SS hy vọng với lời cảnh báo thế này sẽ giúp mọi người bình tĩnh và hiểu vấn đề , góp cho events được đông vui nhộn nhịp chứ ăn thua sát phạt nhau thì quá tốt :D

Cơ mà ss thắc mắc sao không có Nice Guy nhĩ ???? T_T

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-12-2012 12:35:08 | Xem tất
LoveYadech gửi lúc 20-12-2012 12:28
Cung hoàng đạo của ss là cung Thần Nông (hay Bọ Cạp gì đó), chi vậy em? Ss sinh 30/10 ...

haha, vì Thần Nông và Cự Giải (là em Cọp) khá là hợp nhau, em hỏi thử để xác minh lại ss ạ! :))), em cũng khoái coi bói chứ hem biết bói đâu ạ! :))

dạ, nhà Nice và ai yêu Nice Guy cũng đang đợi ngày đó, giờ em vẫn xem lại Nice Guy, buồn buồn, nhớ nhớ là lôi ra xem lại... :">:">

vâng, em thích cách nhìn nhận của ss, Cự Giải hình như hơi thù dai, nhưng không phải là người hiếu chiến :)))))))))

p.s: em cũng k hiểu vì sao luôn, cơ mà kệ, mình iu là đc rùi ss nhỉ?! ;))

p.s: k ngờ nay ss onl và 888 với em, từ ngày vào PR Team ss onl thường xuyên hơn nhiều pk ss?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-12-2012 12:42:08 | Xem tất
pharmcop gửi lúc 20-12-2012 12:35
haha, vì Thần Nông và Cự Giải (là em Cọp) khá là hợp nhau, em hỏi thử để xác minh  ...

Thật hả em? Hợp quá ý chứ, chị em mình đụng bao nhiêu tình yêu chung thế cơ mà. Ki béo đóng với ai cũng chemistry nhưng với Won là tung tóe nhất, đóng như ko cần diễn ý

Ngoại hình thì ChaeKi hao hao như Minmin, anh cao to đẹp đẽ, em là cừu non bé nhỏ trong vòng tay anh, ôm nhau là trọn vòng tay ấm. Nhìn tụi nó ôm nhau mà ss sung sướng =))))), hôn thì khỏi nói.

CƠ mà Minmin ss yêu Young hơn Ho nhưng ChaeKi , ss yêu Ki hơn Chaewon 1 chút, 1 chút thôi chứ không thiên vị nhiều đâu =))))). Thích Ki lắm luôn, hiện tại ss thích Ki và Nadech nhất =)))

Dạo này ss rãnh nên online thường thôi , chứ lúc bận mấy ngày ss mới vô lận đó em, ss sắp off mấy tuần để đi holiday với gia đình, ss xin nghỉ phép rồi, qua tết Tây mới gặp lại em hichic. Chắc sẽ nhớ Kites lắm T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-12-2012 12:51:54 | Xem tất
LoveYadech gửi lúc 20-12-2012 12:42
Thật hả em? Hợp quá ý chứ, chị em mình đụng bao nhiêu tình yêu chung thế cơ mà. Ki ...

haha, dạ, nói thật là từ sau MinMin thì mới lại có 1 cp làm em điêu đứng như ChaeKi :xxxxxxxxxxxx

ss so sánh nghe đã quá, anh cao to đẹp trai (mà Ki hâm cũng đâu có cao lắm ss nhể?), nàng cừu non bé nhỏ! chemistry vô đối, diễn như k diễn =)))))))))))))

em lại giống ss rùi, MinMin thì em thiên về Young hơn, nhưng ChaeKi thì em k rõ thiên về ai luôn :)))))) vì Won em thích lâu rùi! :">, còn tình yêu với Ki có phần hơi sét đánh 1 tí =))))))))). ss thích Nadech thì mãi là nhất rùi, em biết :">

cuối năm rồi, holiday với gia đình thì còn gì bằng, đón chào năm mới nhiều may mắn, mà bên đó ngta có bàn nhiều về tận thế k ss? ở VN mình thì bàn tán tùm lum :))

ss đi chơi vui vẻ, nghỉ ngơi thoải mái nhak, khi nào onl mà có độ nào thú vị thì ss em ta lại đụng nhau thôi :))

ôm ss này >:D<

p.s: ss em ta tám khí thế trong này có sao k nhỉ? :)))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-12-2012 13:12:07 | Xem tất
mình không biết line Vote để bình chọn , cho mình linnk với nha , cái này ko rành lắm .Nên chỉ giúp mình nhé!

Bình luận

bạn click vào chữ poll màu hồng ngay ở mỗi dòng đó là ra mà  Đăng lúc 20-12-2012 01:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-12-2012 13:17:50 | Xem tất
Mình vote rồi nhé
Cái phía dưới người chơi đc giải gì đó mình chẳng hiểu gì cả :-ss
hehe. vote cho vui mừ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-12-2012 13:47:48 | Xem tất
Bình chọn nhanh lên nào biết đâu lại có quà thì sao!
vậy là hết một năm nữa rùi
chuẩn bị chào năm mới đến thôi!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách