Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: autumn21
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] Yadech trong show Perd Koong Vik 3 (Full 2 phần 20.07 và 27.07.2014) - Roy Fun Tawan Duerd

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 29-7-2014 19:28:25 | Xem tất

[Vietsub] Yadech trong show Perd Koong Vik 3 phần 2 (27.07.2014) - Roy Fun Tawan Duerd 2

Nếu phần 1 giới thiệu cho fan rất nhiều đoạn fin fin cắn mền cắn gối thì phần này sẽ làm cho chúng ta cười té ghế, bể bụng . Đúng như lời P'Pok nói, đoàn phim này là tập hợp của rất nhiều diễn viên không bình thường Tuy vậy cũng không thiếu những phân đoạn đáng yêu của Yadech nhà ta đâu nha, mời mọi người cùng xem nhá

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
finpeo + 5 Ủng hộ 1 cái!
nxuyen91 + 5 Ủng hộ 1 cái!
chansun + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2014 20:39:08 | Xem tất
haha, cái đoàn làm phim đó đúng là tập hợp những nhân vật bất bình thường . Ngoại trừ mario vơi taew thì thấy ai cũng hài vật vã .
Té ghế với 3 anh vệ sĩ, ăn khớp và hài vô đối, nhảy nhót rất dễ thương. Golf thì những cảnh hành động rất tuyệt, tự nhiên nhảy phát rách quấn , haha, hình ảnh a í vừa che quần vừa ngượng ngùng dễ xương j đâu đó. Ban đầu nhìn mặt a này m không cảm tình lắm vì thấy ... không dc men cho lắm, tự nhiên coi clip này xong thấy a cũng đáng iu
ND và YY thì miễn bàn, xinh quá xá xinh . Chọc e nó mà mang tiếng mang tăm khắp đoàn phim luôn . Mà mọi ng có để ý là ngoài YY ra, ND nhà ta chẳng chọc ghẹo bạn nữ nào khác không . Vẫn kết cái câu " anh thân với anh í anh ra nói anh thương anh í đi " của YY, haha, tưởng vì mình là ng ta khóc, không biết sao, ra năn nỉ " anh giai" đi giúp mình
Khúc chị Taew kể chuyện về YD dễ thương quá, thấy ND cầm máy ảnh lia về phía mình, tưởng chụp (chắc sẵn tiện tạo dáng ) ai dè, chụp " em gái mà hàng phim, hàng tuần, hàng ngày đều chụp muốn mòn máy ảnh" .Kaka. ND nhà ta làm N'ek của hắn trong Lom Sorn Rak mừng hụt rồi kìa . .. Nhưng mà ta khoái
Kết luận sau khi coi xong phần này : Đoàn phim nhà ta zui quá xá

Bình luận

công nhận cái đoạn rách quần của Golf buồn cười thật. vâng nó rách thế đó :))  Đăng lúc 23-10-2014 03:09 PM
công nhận cái đoạn rách quần của Golf buồn cười thật. vâng nó rách thế đó :))  Đăng lúc 23-10-2014 03:09 PM
có Taew với Oh là thoát đc nguyên hội bệnh này à, thấy ai độ tưng cũng xêm xêm nhau :))) mà mắc cười đoạn Taew kể vụ Ya đứng đằng sau, chậc, Na à,lộ quá :3   Đăng lúc 29-7-2014 11:49 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
autumn21 + 5 Tem tem ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2014 23:45:16 | Xem tất
Muah hahaha, độ chọc phá của Yadech không phải giờ mới biết, cơ mà công nhận bạn Na ác chiến quá, ai cũng hổng tha, coi chừng có ngày ngta trả lại hết mọi ân oán thì bạn tiêu nhá

Coi xong phần 2 tự nhiên kết 3 anh vệ sĩ trẻ tuổi dã man. Dù 3 anh khá vô dụng, vì luôn xuất hiện sau khi Thủ lĩnh bị oánh tơi tả, nhưng mà 3 anh dễ thương hết xẩy hà. Anh Bom nhìn cũng sáng sủa mà không ngờ lại sợ loại côn trùng nhiều chân, thấy ảnh nhảy tưng tưng như sắp chết là mất hết cả hình tượng Cái màn anh Pok nhìn màn hình gào thét hỏi, cái phim này toàn người điên không phải không, kiểu dồn nén bao ngày giờ xả ra hết ấy, hài vật vã

Nhưng mà ấn tượng nhất là mấy cái clip nhảy nhót của hội, mèn ơi ta nói bạn Golf là ca sĩ thì miễn bàn, cả bạn Na và mấy a vệ sĩ thiệt hết nói. Nhảy ở phim trường thì ko nói làm gì, lại còn ra giữa trung tâm mua sắm và ngã tư mà nhảy nữa. May là bạn ở Nhật nhé, ko là bị dòm, rồi bị hốt cho coi Độc nhất là màn Mario đang ngồi ăn cơm mà mấy bạn ấy nhảy lưng tưng trước mặt á, biến thái ko còn chỗ nào để tả Trong khi mặt bạn Mario đang đơ ra vì mệt và đói thì mấy bạn kia rất hào hứng, kiểu 'mời gọi' Mario đến vui chơi cùng Nói thiệt cảnh đấy nhìn cứ như bạn Mario đi strip club, và bạn Na là 1 em chân dài dáng đẹp đang cố gắng hết sức để quyến rũ bạn Mario vậy Ta nói đầu óc mình cũng ít có trong sáng lắm.

Bình luận

cái sự bt đấy :3  Đăng lúc 30-7-2014 12:22 AM
uh công nhận ss k nghĩ nó sợ gián, cơ mà phá quá thì phải có cái gì cho dân tình nắm thóp còn trả thù lại chớ e:))) ôi Ya ngoan hiền mà, ở gần anh nó riết nên bị lây   Đăng lúc 30-7-2014 12:07 AM
giống thằng e trai e, con trai con đứa to cao mà thấy gián là mặt tái mét, hay như bạn Na, nét nữ tính sẽ đc lộ ra.  Đăng lúc 30-7-2014 12:04 AM
Ko biết mới vui chớ chị, vậy mới lộ hết những điều điên khùng của nguyên dàn. Yaya coi vậy chớ độ biến thái chưa bằng bạn Na, có điều bạn ấy sợ gián   Đăng lúc 30-7-2014 12:04 AM
thì có mà khóc hận k kịp :]]] cái show này đc cái quay lẻ, chuẩn bị kịch bản hỏi từng ng rồi ghép lại hay sao ấy,mỗi ng k biết mình bị nói xấu :v  Đăng lúc 30-7-2014 12:02 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
autumn21 + 5 Ghế gỗ :P

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2014 12:14:21 | Xem tất
xem xong phần 1 thì Finnnn không chịu nổi
đến phần 2 thì cười lăn lê bò trường
đúng là đoàn làm phim này toàn những người k bình thường mà
Hóng phim ghe P'Na cx đã nói là nên chú ý các cảnh tình cảm của 2 người mà

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
autumn21 + 2 Tầng nha e :D

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2014 16:48:01 | Xem tất
Fin là gì hả mn? Giống tên em nên thấy tò mò haha
Vè mấy clip này thì thôi khỏi nói, từ hồi mới tung đã mần đi mần lại no sub, rồi eng sub, rồi giờ lại vietsub, xem mãi chả chán, mà anh Na có vẻ hơi ú quá rồi nha, chả biết ai chăm mà dữ dằn vậy
Hôm nay cũng đã xem cut ep 5 no sub, ta nói tình như cái bình là câu nói có mức độ nhẹ nhất để nói đến 2 trẻ , ánh mắt cử chỉ đều chứa đầy tình ý những kẻ FA phải sống làm sao

Sau này có gì về 2 trẻ cứ mention em nhé tin tức fanmeeting hay event thì càng tốt nha, nhà mình có muốn tặng quà cho 2 trẻ không, em đang kiếm cách gặp sớm nhất đây

Bình luận

trước ss mời khí thế mà :3 vậy là bỏ lỡ bao nhiêu là clip hay rồi nhá :3  Đăng lúc 5-8-2014 12:27 AM
hồi trc chưa biết giề, thấy ss gửi nhưng mà k có vào =)) thiệt tội lỗi ghê =((  Đăng lúc 3-8-2014 09:53 AM
k biết trình bày thế nào :D  Đăng lúc 2-8-2014 03:04 PM
hồi này ss bận quá nhìn thông báo mà chóng cả mặt :( lần nào ss mở thread sub cũng có mời e mà :P còn Fin để ss tìm cách nào giải thích tiếng Việt dễ hiểu, ss hiểu mà   Đăng lúc 2-8-2014 03:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2014 18:44:21 | Xem tất
Xem xong teaser thay muon rot Tim ra ngoai luon
Thich cap doi yadech qua di
Noi that truoc gio it xem phim thai, ma tu khi xem phim do cap doi nay dong la thay thich roi
Luc nao buon la luc loi phim thai co Nadech Yaya coi, rat hai long
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách