Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: autumn21
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] Yadech trong Give me 5 Concert Rate A - 5 bài hát chung, 2 bài hát riêng của Na và BTS

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 29-10-2014 19:59:32 | Xem tất

[Vietsub] Yadech trò chuyện trong concert Give me 5 (2) (25.10.2014)

Vietsub phiên bản thứ 2 cuộc trò chuyện của Yadech trong concert Give me 5 vừa rồi cũng đã ra lò rồi đây . Đố cả nhà phiên bản nào ở suất diễn chiều, phiên bản nào là suất tối? Ngoài ra là sự  có nàng nào nhận ra được khác nhau cũng như tiến bộ của Na không?

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
chansun + 5 Bài viết hữu ích
finpeo + 5 Ủng hộ 1 cái!
casanovar + 5 Ủng hộ 1 cái!
CaMilOvE + 5 Ủng hộ 1 cái! ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2014 20:08:21 | Xem tất
hố hố đang onl, thiệt là zui quá đi mà, cái clip này chất lượng hơn clip mình coi hồi trước đúng ko nàng, hình ảnh rõ nét, âm thanh sống động, dù nghe tiếng hét của fan to hơn cả tiếng 2 ẻm. Coi đi coi lại bao nhiu lần rồi vẫn không thấy chán, iu quá đi ah. Không biết mình có vấn đề gì ko nữa đây Cảm ơn nàng mùa Thu nhiều nhìu nhá

Bình luận

khiếp :)) nàng bài đầu tiên mà nói đúng hết thế này rồi thì ai dám trả lời nữa :3 nhận xét gần như chuẩn hết mấy cái cam luôn rồi ;)  Đăng lúc 30-10-2014 08:58 PM
thêm nữa là anh chàng tuy ko tỏ tình nữa vào suất tối mà khẳng định bản quyền luôn,a không để e làm khách mời của ai nữa đâu, thôi rồi ta lên mây luôn :))  Đăng lúc 29-10-2014 08:53 PM
zô chắc luôn, clip tối thì ko nói câu đó nhưng mà hành động thay lời nói, ôm con người ta chặt cứng ah, e nó nhích ra rồi con ôm kéo lại, haha, thích quá đi  Đăng lúc 29-10-2014 08:46 PM
rút kinh nghiệm nên chuẩn bị nước cho Ya luôn :)), clip này anh bonus thêm cái câu "sau này Ya sẽ nhận được tình iu của anh nữa" mà clip trước ko có, cái này là tự thêm   Đăng lúc 29-10-2014 08:41 PM
hehe, clip này là suất chiều, còn clip trước là suất tối vì thấy Ya đuối hơn xuất này, và xuất này thì ya mệt kiếm nước uống nhưng ko có, sang suất tối Na  Đăng lúc 29-10-2014 08:39 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
autumn21 + 5 Tem vì quá nhanh :P

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2014 22:00:46 | Xem tất
Dạo này nhiều người nhanh chân quá
Vẫn chưa xem được vì mạng cùi nhà mềnh
Đang load cho nó lên HD xem cho sướng
Thanhks Subteam

Rate

autumn21 + 5 ghế gỗ nè :P

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2014 22:32:13 | Xem tất
nhân dịp tỏ tình với em ngay trên sân khấu
lại còn nắm tay rất là chặt
chỉ thiếu đoạn ôm nhau thắm thiết ko rời nữa thôi ss nhỉ (clip này ấy, chứ clip khác thì kéo mãi ko cho e ra )
yêu quá

Bình luận

haha, ôm cũng phải tùy lúc, ôm nhiều quá fan mất sạch máu k ra khỏi đc concert thì sao e :'>  Đăng lúc 30-10-2014 08:55 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
autumn21 + 2 Tầng tầng ;)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-10-2014 12:34:38 | Xem tất
Trời ơi, vừa coi xong là tua coi lại từ đầu ngay . Ta nói người gì đâu mà xinh trai xinh gái quá thể . Nhìn anh em chúng nó mà ta cứ ngoác mỏ cười tơ hớ không ngậm lại được . Na kết e nó ngay từ fim đầu, nhưng thấy m ko xứng nên ko dám hó hé, chỉ dám đứng từ xa. Rồi khi thấy mình đi lên, thì dần dần chuyển qua bạn bè, lên nữa thì chuyển thành anh em, bữa nay nổi tiếng quá trời, bắt đầu thấy mình đủ tư cách roài, muốn chuyển qua giai đoạn kế tiếp rồi đây .
Ta nói, 4 năm rồi, mà cái trình quan tâm e nó ngày càng chu đáo, ko có giảm đi tẹo nào . Ngay trước bàn dân thiên hạ mà thấy e nó nói mệt là hỏi muốn uống nước ko, rồi tìm nước cho e nó ( suất sau rút kinh nghiệm chuẩn bị nước sẵn luôn ), lấy hoa cũng là nói hoa của em nó, thấy em nó nhận hoa ( hoa nhẹ hều chứ chẳng phải thứ gì vất vả ) cũng chạy lại để anh cầm hộ.  . Kiểu này khi chỉ có 2 anh em chúng nó, chắc Na nhà ta còn quan tâm dữ dội hơn . Cái gì chứ cái ánh mắt Na nhà ta nhìn thì Ya sao mà si thế không biết .
Ya ơi, còn ngại ngùng chi mà ngăn ko cho Na nói ra cái sự tình mà ai ai cũng biết j . Na là Na muốn nói lắm lắm rồi, nói ra để dễ bề khẳng định chủ quyền ( mặc dù bi giờ cũng chẳng ai dám lớ xớ gần Ya ) , để dễ bề cắt đuôi con nòng nọc mấy ai chưa tự ngầm hiểu mấy cái chủ quyền đó . Gì chứ, Na đã khẳng định là từ bi giờ Ya sẽ nhận được tình cảm của Na , nghĩa là bà con dân tình chuẩn bị đón nhận những gì còn fin hơn, quắn quéo hơn từ Na dành cho Ya nhé . Ta là ta đang chờ đợi coi cái mức độ " nhận được tình cảm " đó nó dữ dội như thế nào nè .

Bình luận

mà k có tình cảm riêng thì làm gì mà đắm đuối cá chuối thế đc :3  Đăng lúc 30-10-2014 08:58 PM
4 năm thì phải càng tăng chớ sao giảm được bạn :"> công nhận mình cũng thích mấy cái cam 2 đứa nhìn nhau đắm đuối thế, biết là có 1 phần kịch bản, dưng   Đăng lúc 30-10-2014 08:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-10-2014 12:51:30 | Xem tất
Mấy hum nay ko có thời gian xem . Hôm nay vừa xem cái clip anh em nó ở suất trước xong , cái clip mà " sau này em sẽ nhận tình yêu của anh nữa đấy " , thì coi tiếp clip này . Liền tù tì j mới thấy anh Na nhà ta bữa nay manh động quá . Chiều vừa mới sau này sẽ nhận tình yêu, thì tối ôm em nó chặt cứng, hát hò xong rồi mà chẳng muốn buông con người ta, chờ con người ta đẩy ra thì mới chịu. Đã vậy còn ghép tên NaYa đọc to rõ tự hào. ^^ . Bắt Ya ta đứng gần ( xa xíu là ko chịu được ), không mún e nó là khách mời cho ai khác . Anh ơi anh, kiểu này anh mà 28 tuổi mới lấy vợ là em đi đầu xuống đất . Thời đó anh nói 28 vì anh chưa đủ tự tin mình xứng với nàng, kéo dài thời gian để dễ bề phát triển . Giờ anh sáng chói lóa roài, nhìn tình củm anh dào dạt như đê vỡ  kiểu này không khéo cuối năm đính hôn, năm sau rước nàng về dinh roài . Ôiiiiiii, cái sự tình .

Bình luận

thì bạn ấy bảo dạt dào như đê vỡ, em thêm mắm thêm muối và thêm suy luận tí thôi mà =))))))))))))  Đăng lúc 30-10-2014 09:13 PM
ặc =)) gì đấy, đâu ra vỡ kế hoạch đấy :3  Đăng lúc 30-10-2014 08:59 PM
hehe,chắc kđến mức đó đâu, vỡ kế hoạch đặt ra im im mà iu đến28 tuổi đùng 1 phát là cưới, mà chuyển tông sang công bố người tình để chuẩn bị cưới  Đăng lúc 30-10-2014 05:11 PM
tin sốc trong ngày: NY vỡ kế hoạch :3 chết cười  Đăng lúc 30-10-2014 04:30 PM
dào dạt như đê vỡ :)) thế là vỡ kế hoạch rồi :))  Đăng lúc 30-10-2014 04:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-10-2014 16:16:14 | Xem tất
Quắn qué quá đi thôi, bao nhiêu clip k sub đã fin lắm rồi, xem sub xong thì quá là fin fin luôn, cái concert này như đánh dấu mối quan hện 2 trẻ vậy, cái câu mà từ hôm nay em sẽ nhận thêm tình yêu của cả anh nữa nó ngọt gì đâu á, Ya k nghe hay giả đò nghe không thấy để anh nói lần nữa ở đó k có gối chắc yadechers cắn nhau quớ hớ hớ hớ. Lên concert chưa đã lại dắt díu nhau lên IG, nhất là Na, còn post ảnh bảo "thank em for making anh hạnh phúc" :v  thế này thì sao lại chần chờ nữa nhỉ, 2 đứa cứ go straight ahead đê, vui cả làng
P.s màn trình diễn của 2 trẻ quá tuyệt, nhẹ nhàng, sôi nổi, sexy, đầm ấm, hạnh phcs, bao thăng bậc cảm xúc đủ cả, dù có là kịch bản thì chính 2 trẻ phải có tình cảm thì nó mới đầy tình yêu trong mắt hai người đến vậy. Tương lai nhất định phải thành đôi 2 đứa nhé!

Bình luận

Yadecher k cắn nhau mà chỉ có gào rú k ngừng thôi e ạ :)))  Đăng lúc 30-10-2014 08:56 PM
đừng chết, đợi đám cưới của 2 bé nhà mình ngoài đời thật nữa chứ :-*  Đăng lúc 30-10-2014 04:26 PM
Chết lun :v  Đăng lúc 30-10-2014 04:23 PM
ko cần tương lai đâu bạn, đang đôi rồi :)) thích ko =)))))))))  Đăng lúc 30-10-2014 04:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-10-2014 20:12:18 | Xem tất
Mae Keaw ơi Mae Keam, con trai  mae bảo là "em có nhận tình yêu của anh không" là thế nào hả mae, chết chết chết rồi Đến nước này rồi mà còn cứ dập dừ trêu người là sao chứ định để báo tin cưới chứ ko báo tin công bố yêu nhau à Na ơi Ya ơi

Bình luận

hình như là vậy đó e :3  Đăng lúc 30-10-2014 08:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 2-11-2014 09:39:13 | Xem tất

[Vietsub_kara] Yadech - Proong Nee Mai Sai - Chun Ruk Tur (Not too late to love you - I love you) Give me 5 concert (25.10.2014)

Sau vài hôm tạm hoãn, hôm nay subteam đem đến cho chúng ta vietsub_kara bài hát tiếp theo của Yadech trong Give me 5 concert đây Sau khi không dám nói với em trong "Not telling you" rồi thì liên khúc "Not too late to love you" và "I love you" cũng đáng suy nghĩ lắm ấy. Có nhiều raw quay hai bài này, raw mà nhà chọn làm chưa hẳn phần tiếng nghe hay nhất nhưng phần nhìn thì đảm bảo là sẽ không làm mọi người thất vọng, zoom kĩ từng cái nắm tay, nhìn nhau đắm đuối và đặc biệt đây là suất diễn có phần hát xong câu "Chun Ruk Tur" mà hai bạn ôm nhau Chúc cả nhà xem clip và cuối tuần vui vẻ cùng món quà này từ subteam nhé

Rate

chansun + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2014 11:50:43 | Xem tất
Tem!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Lâu lắm mới dành được cái tem của nhà mình

SS Thu tung hàng cuối tuần làm FA càng đắng lòng hơn đấy ss

Ngồi xem hai đứa ngọt như kẹo thế này ta biết sống sao? ((

P/s: PR tí, Kadio số 16 của Kites có giới thiệu về phim của hai trẻ nhà mình đó mọi người :v

Bình luận

2 đứa ngọt là lỗi của 2 đứa đâu phải của ss đúng k nào :3 à mà e k nói ss cũng k biết Kites có mục đó, nào giờ đi lòng vòng nhà là chính :v  Đăng lúc 2-11-2014 11:05 PM

Rate

autumn21 + 5 Tem nào ;)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách