Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sholuaws
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub]WIN-WHO IS NEXT EP7

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 7-10-2013 16:10:23 | Chỉ xem của tác giả
Tại sao Yang già không cho cả 2 nhóm được debut. Tại sao không phải ra mắt trước sau mà cứ phải giải tán. TẠI SAO T.T Chưa bao giờ mong sẽ bị Yang xe ôm troll như thế này.
Team A và Team B team nào cũng đỉnh. Đứa nào cũng xứng đáng được ra mắt.
Về ý kiến cá nhân thì mong team A được ra mắt hơn. 2Seung sau khi thi ở mấy CT ca nhạc, ký hợp đồng với YG mong muốn được ra mắt. Giờ mà thua mà bị giải tán chẳng phải phí cho cno quá sao :((
Song Min Ho với gương mặt thân quen của tôi, anh bổ luống của tôi, Jin Woo của tôi, 2Seung của tôi. 5 đứa cố gắng lên T.T  
Team B cũng cố gắng lên. Fan cũng cố gắng lên. Hãy vote tnao để 2 đội bằng nhau. Đừng để ông xe ôm đạt được mục đích T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 9-10-2013 10:48:20 | Chỉ xem của tác giả
thích 2 team quá đi
nhưng khi chương trình kết thúc sẽ có 1 team bị giải tán
biết làm sao bây giờ
đến tập cuối cùng chắc chỉ còn biết khóc thôi quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 9-10-2013 18:12:19 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự xem xong thấy team nào cũng giỏi, cũng hay hết nên chả muốn ai bị loại hết :(( Bố Yang à sao lại bảo Team thua sẽ giải tán luôn à:(( đừng thế chứ :((
Nói thật thì thích Team A hơn 1 chút xíu :3, Mino rap siêu hay siêu đáng yêu :3 Cả Taehyun giọng hát k chê dược nữa :(( Jinwoo vs Seung Hoon, Seung Yoon đều rất giỏi mà :( Mà thấy team A đoàn kết mà :3 kiểu tc thân thiết lắm mà :(
Team B cũng yêu cũng giỏi :3 B.I đỉnh khỏi nói, cả Jinhwan ảnh cả đáng yêu, Bobby :3 vs 3 nhóc e :3
Thực sự fan thích cả 2 team mà bố Yang ơiiiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 11-10-2013 19:54:07 | Chỉ xem của tác giả
WIN hay quá ! Mình thích team A nhiều hơn đặc biệt là nhờ giọng rap của Seung Hoon và vocal Tae Hyun nhưng mà có vẻ team này làm việc nhóm không được tốt như team B nhưng dù sao cũng ủng hộ cả hai , ủng hộ YG và cả subteam nữa {:120:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 11-10-2013 19:58:31 | Chỉ xem của tác giả
xem ol ở web nào vậy mọi người
mình tìm mãi không thấy =.=
ai biết gửi mình với {:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 12-10-2013 00:29:35 | Chỉ xem của tác giả
Mình thú thật là k thích nhạc của YG lắm. Và kiểu để nhận xét nhạc này nọ thì còn tùy mỗi người. Mình cũng mon men xem show này vì thấy trên Arirang cũng chiếu. Lúc đầu coi thì kiểu coi giải trí, nhóm nào ra mắt cũng được thôi vì thấy mỗi nhóm đều có cái hay riêng. Xong coi cứ thấy team A bị chê mà mình thấy tụi nó cũng cực khổ, cũng trình diễn đâu thua team B đâu. Xong thế là mỗi khi coi cứ cầu mong cho A được khen 1 lần vì thương lắm.
Mình cứ có cảm giác bố Yang muốn B debut vì thấy khen B quá trời luôn nên càng thương A nhiều hơn. Đên giờ cứ mong A thắng, dù B thua thì cũng khá tiếc cho các em í :-<

Ah cảm ơn ST vì show này ^^

Bình luận

ep 8 Team A thắng nhá ^^  Đăng lúc 12-10-2013 09:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 12-10-2013 21:52:04 | Chỉ xem của tác giả
team A thì hát hay có phần trội hơn team B nhưng về phần tự tin thì không bằng team B, khi team B hát làm cho người khác cảm hấy vui vẻ.B.I là một trưởng nhóm giỏi tất cả các thành viên trong nhóm điều tôn trọng và làm theo lời cậu ấy.team A cần có một trưởng nhóm có thể dẫn dắt các thành viên trong nhóm. mình ủng hộ team A nhưng thật lòng mà nói mong bố yang suy nghĩ lại cho cả 2 nhóm debut luôn đi.
thanks sub team nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 13-10-2013 12:31:08 | Chỉ xem của tác giả
Ôi mình tưởng Kites không sub cái này ai ngờ vào mừng rơi nước mắt.
Mình bias team B và rất cuồng team A. Nói thật mình nói cái này không phải với bác yang xe ôm nhưng mà bác có tính toán hết rồi. Mình học và tìm hiểu về media nhiều nên biết chút chút về vấn đề này.Cộng thêm mình follow khá nhiều tài khoản trên insta của các em và các bạn trẻ. Họ phân tích kỹ lắm.{:436:}

Cách nhà YG edit từng tập đã phản ánh chính điều đó. Điều khiển khán giả là việc họ làm. Họ gần như thành công rồi.
Thời lượng xuất hiện của 2 team không bằng nhau.
Họ tung hô team B đoàn hết tinh thần đồng đội cao nhưng họ không làm nổi bật cho khán giả thấy được (rất hời hợt chỉ đủ để lấy làm ví dụ).
Họ luôn nói team B làm việc tốt và biểu diễn tốt hơn so với team A, nhưng với khán giả họ không nhìn sâu thấu đáo đc như dân chuyên nghiệp thì họ thấy bằng nhau thôi thậm chí họ còn dành nhiều thời gian xem coi rõ ràng họ thấy team A cũng ok sao chê dữ vậy. Thành ra hầu hết khán giả sẽ tập trung vào team A.

Hơn nữa tính cách của các bạn team A được khắc hoạ rõ nét từng người từng tập một, rất dễ cho người xem tiếp thu. Còn team B thì tổng hợp tất các thành viên, người xem người ta còn đang bận phân biệt Donghuyk là ai Junhoe là ai thì hết cha nó thời gian lên sóng. Trừ B.I và Bobby thì quá nổi bật rồi.
Về vụ team A vốn dĩ có 3 thành viên có lượng fan kha khá rồi còn team B có mỗi B.I mình chẳng nói làm gì.

Nói chung mình thu thập khắp mọi nơi như vậy. Lúc đầu cũng có chút bức xúc. Nhưng mình thấy vậy cũng tốt. Vốn dĩ làm vậy là vì muốn tốt cho cả 2 thôi. {:398:} Còn hơn cho debut đại không chương trình gì hết thì team B chắc còn bị lãng quên bỏ xó tới mấy năm nữa không 1 người fan nào. Bây h dù có xảy ra chuyện gì thì mấy em cũng được 1 lượng fan nhất định rồi sẽ có động lực phất đấu hơn nhiều. {:412:}

Dù gì mình tin cả 2 đội sẽ rất thành công sau này dù thắng thua ra sao.
yayyay. Có lỡ dài quá các bạn tha tội bỏ qua đi.{:402:}
Mình có chút thông tin muốn chia sẻ thôi. không phải gây war đâu nhé.{:418:}

Bình luận

pop-rock pha chút hiphop,n fan lại đầy ra đấy.Hóa ra là YG chơi chiêu cho fan đồng cảm vs ng phải cố gắng để tiến bộ,như kiểu kg xem film ủg hộ nv nghèo hơn y  Đăng lúc 13-10-2013 06:55 PM
Xem thì thấy team b xứng đáng hơn A,n bây giờ theo dõi mới bt là cũng có bàn tay sắp xếp ở đây.bảo sao mình thấy team A k giỏi lắm và hao hao giống BB phiên bản   Đăng lúc 13-10-2013 06:51 PM
vì mình ban đầu coi cho vui th,n nếu cảm tính thì mình sẽ rất dễ đồng cảm vs teamA và nếu k để ý thì lại thấy teamB mờ nhạt quá,dù tụi nó phải ns là quá perfect:3   Đăng lúc 13-10-2013 06:49 PM
mình đồng ý với bạn.thật sự ban đầu mình xem đến ep2,mình đã thiên về team A hơn,nếu k có đoạn Bobby nc vs mẹ,chắc mình sẽ k để ý đến team b nhiều đâu   Đăng lúc 13-10-2013 06:47 PM
uh cũng không nên cay cú làm gì vì mình nghĩ tới đây rồi thì đã là thành công rồi yg đã làm rất tốt rồi.  Đăng lúc 13-10-2013 12:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 13-10-2013 12:49:21 | Chỉ xem của tác giả
mttruong gửi lúc 13-10-2013 12:31
Ôi mình tưởng Kites không sub cái này ai ngờ vào mừng rơi nước mắt.
Mình bias team B  ...

tiện bổ sung mình thấy fan nước ngoài của team B đông lắm chắc có bị thua thì bác yang phải có cách cứu tụi nó thôi không mất lòng fan thì khổ. Vướng mỗi nhóm nữ. Ai bảo giấu hàng kỹ quá giờ ra không kịp quá khổ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 14-10-2013 16:22:18 | Chỉ xem của tác giả
ban đầu có cảm tình với team A hơn, nhưng giờ thật sự chẳng muốn team nào phải bị loại hết :((
ước gì cả 2 team đều đc debut :<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách