Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sholuaws
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub]WIN-WHO IS NEXT EP7

[Lấy địa chỉ]
31#
 Tác giả| Đăng lúc 25-9-2013 23:30:19 | Chỉ xem của tác giả
daua0k46 gửi lúc 25-9-2013 23:26
nó bảo không kết nối được vs máy chủ. mình đã xem online roai. rất hay. ủng hộ tea ...

Từ EP5 trở đi subteam sẽ up trực tiếp lên docs.google nên dễ cho việc download hơn :D
Bạn cứ vào link rồi nhìn phía góc trái bên trên có dấu mũi tên chĩa xuống, click vào download nhé ^^
Mong bạn tiếp tục ủng hộ subteam :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 27-9-2013 16:09:52 | Chỉ xem của tác giả
Hóng hớt xem các ep sau quá đi.Không biết đến cuối thì team A hay team B được debut đây TT_TT
Khố thân toàn mấy anh tài năng chăm chỉ lại cá tính nữa.Team nào mà không được debut em cũng tiếc lắm ý
Tình hình càng ngày càng gay cấn quá đi
Thanks ST nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 27-9-2013 17:17:47 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam!!! Mong đc down về để dễ dàng ngắm các em zai hơn!!! =))
Thích cả 2 đội nhưng xem xong 5 tập vẫn thấy lo lắng cho đội A quá! Các bạn thực sự có tài và đã có gắng nhưng sao không thể tận hưởng sân khấu như mấy nhóc Team B!!! :(( Review ep 6 còn thấy Ri và TOP mắng té tát nữa chứ!!! Huhu! Làm ơn đi mà!!! Tối này xin đừng cho mình đau tim nữa!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 30-9-2013 16:00:48 | Chỉ xem của tác giả
lúc đầu nhìn team A thấy visual ổn nên ủng hộ
cơ mà sau khi  xem phần biểu diễn của team B thì quả thật ko còn thiên về A cho lắm
xem perf của team B vui vẻ mà cx bài bản nữa .
tội chúng nó khán giả hàn lại thik team A .
Nếu team A đk debut thì mong là 1 hay 2 năm sau B cx đk debut chứ bh chắc vẫn còn nhỏ tuổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 30-9-2013 21:44:32 | Chỉ xem của tác giả
Một Show rất đáng xem. Bọn trẻ thật sự tài năng, Kết Team B. Leader giỏi, tinh thần đồng đội tốt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 1-10-2013 10:04:53 | Chỉ xem của tác giả
công nhận muốn trở thành idol không dễ tí nào, thực tập sinh mấy năm trời có thể về tay không, xem qua 5 tập mấy thấy cái khó của nó ngày càng căng, thấy nhóm A thua hoài nhưng theo mình nghĩ khả năng showcase  là 70%, nhóm B trẻ còn triển vọng và thời gian rất nhiều.
Cám ơn sub nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 1-10-2013 10:13:23 | Chỉ xem của tác giả
chài ai, mong chờ cứ phải gọi là từng phút luôn
phải nói là từng bước đi nước bước của bố YG rất là chuẩn
nếu ko kể ra những cố gắng của trainees thì ai biết đó là đâu
các fan chỉ biết là cho ra lò một ca sĩ solo hay một band, là phục vụ thị yếu của khán thính giả, họ có quyền khen chê. Vấp váp hay làm điều gì ko tốt thì fan có quyền từ bỏ, rời xa và phớt lờ sự cố gắng suốt mấy năm ròng mà những trainees đã phải nỗ lực có được.
Phải có những chương trình như vậy, để các fan thấy được .. mặc dù chỉ là ca hát, nhưng cũng ko phải ai cũng làm được. Nỗ lực, thì cũng không phải chỉ mỗi cố gắng là được.

Dù 1 trong 2 team ra mắt thì vẫn luôn ủng hộ hết mình. Vì chẳng có một ai trong số các bạn ấy là dở cả. Chỉ là người tuyệt vời và người tuyệt vời hơn thôi. Mong là team còn lại chưa được debut thì bố YG sẽ giữ nguyên đội hình như vậy và tiếp tục đào tạo các bé, chứ đừng để các bé chia năm sẻ bảy, mỗi đứa một phương thì bùn lém   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 2-10-2013 17:02:42 | Chỉ xem của tác giả
Đang kê gạch đợi ep 6 Win. Khi nghe tin team B win trong cuộc thi do ban giám giám khảo chấm thì thấy vui lắm. Nhưng mà thua A trong bình chọn. hic. Buồn lắm ý. Mong các em sẽ được debut. Xem các hát và nhảy là thấy thu hút cực. Các em nhảy làm cho mình cũng muốn nhảy theo. YG fighing ^^~~~ Subteam fighting ~~Thanks subteam !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 3-10-2013 22:40:25 | Chỉ xem của tác giả
Chào đại gia đình YG lâu rồi mới mò xuống đây
H mới biết nhà có làm show này
Chắc phải cắm cột dài hạn ở đây lun quá.
Nhờ có show thấy mọi người đông hơn nhỉ.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 7-10-2013 15:13:20 | Chỉ xem của tác giả
rất thích team A, nhưng lại không muốn loại team B chút nào
vậy mà ông Yang nỡ lòng nào lại loại đội thua chứ, không hiểu nổi luôn TT^TT
đợt này team A hát hay quá vậy mà vẫn thua team B là sao vợi ?
hi vọng ông Yang suy nghĩ về việc debut 2 nhóm quá
có bao giờ ông giữ lời hứa đâu, lần này làm ơn thất hứa đi cũng được mà T...T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách