Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: hoaquynh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cho tâm hồn] [Vietsub] Vấn tình + Famade Hoa tư dẫn

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 1-9-2013 23:38:56 | Chỉ xem của tác giả
Ôi ôi Hoa tư dẫn của lòng mình,Nhạc nghe buồn thật nhưng nhìn trailer thì mình ko có cảm động,bi ai như nhiều bạn phim HTD nhận xét.Cái hay của truyện HTD là cả 5 chuyện tình đều ko đc tác giả nói dài dòng,nhiều tình tiết ngược lên ngược xuống như những truyện khác nhưng qua từng câu chữ vẫn khiến người đọc có cảm động, có đau lòng có bi thương và nước mắt,chuyện tình của họ tuy ko thể trọn đời bên nhau nhưng đó là tình yêu khắc cốt ghi tâm,đến chết vẫn muốn chết bên cạnh người mình yêu.Trong truyện mình rất thích Dung Viên Oanh Ca còn  trong phim Dung Viên thì tạm đc vì có sự dịu dàng trầm ổn Oanh Ca thì mình ko thích vì cô ấy ko có khí chất lạnh lùng,mạnh mẽ như OC trong truyện.Diệp Trăn trong phim mình thấy rồi,ko nhắc đến thì hơn,chẳng có điểm gì để so sánh cô ấy với DT trong truyện cả,quá tầm thường.
Thanks bạn đã mời nhé ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
 Tác giả| Đăng lúc 2-9-2013 09:47:58 | Chỉ xem của tác giả
Kohaku gửi lúc 1-9-2013 23:38
Ôi ôi Hoa tư dẫn của lòng mình,Nhạc nghe buồn thật nhưng nhìn trailer thì mình ko có  ...

thì tạm chấp nhận được đôi Dung viên - Oanh ca vậy
cho đôi đóng Tô Hoành - Mộ dung an vô đôi ý chắc còn hợp gấp mấy lần ý =))
có đôi Tống Ngưng - Thẩm Ngạn có vẻ giống trong truyện nhất
còn các đôi khác bị biến tướng hết rùi @@

Bình luận

Ukm được rồi vậy muội làm theo ý muội nhóe hjhj , khi nào xong muội up lên MF rùi gửi cho tỷ ,ah tỷ ơi tỷ cs biết làm banner như thế nào không hj  Đăng lúc 13-9-2013 05:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 2-9-2013 19:47:21 | Chỉ xem của tác giả
Đập bàn
Nàng chăm và giỏi quá
Biết thế trước ta nhờ nàng làm giúp cái vid
Ai gooooo, ta mò mất mấy ngày mới xong mà cuối cugf lạ không biết enco
Ta cũng đang hóng đây nàng ơi
Chưa đọc chiện nè, sợ ngược tâm ngược thân

Bình luận

encode tui xài virtualDubMod, xài dễ èo èo à, bà xài gì mà ko encode nổi thế?????  Đăng lúc 2-9-2013 10:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 2-9-2013 20:59:28 | Chỉ xem của tác giả
hoaquynh lại đây cho em yêu cái nào {:418:}
Làm việc năng suất quá đi. Nhưng mà nói đi nói lại em vẫn không thế tiêu hóa được cái phim Hoa Tư Dẫn này, chậc.
Tuy nhiên, công nhận bác Tiêu Ân Tuấn hồi làm phim BLĐ nhìn soái kinh thiên động địa. Hổng biết bây giờ thế nào ta? Mà hinhg như lâu rồi không có phim mới???

Bình luận

công nhận lâu rùi chưa có phim mới của Tiêu Ân Tuấn à, từ sau Bảo liên đăng thì ko thấy đóng phim rì thêm nữa thì phải  Đăng lúc 2-9-2013 10:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 3-9-2013 08:40:22 | Chỉ xem của tác giả
chậc chậc, cô nghỉ ngơi 1 phát và trở lại hoanhg tờ ráng với hẳn 2 MV.
Chẳng hiểu sao càng đến ngày HTD ra mắt tui lại càng thấy buồn.
Haix, tui chỉ muốn HTD luôn đẹp như tròn tưởng tượng thôi

Bình luận

=)), zị cứ tưởng tượng thui =))  Đăng lúc 3-9-2013 10:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 4-9-2013 08:04:19 | Chỉ xem của tác giả
lieukydoanh gửi lúc 3-9-2013 08:40
chậc chậc, cô nghỉ ngơi 1 phát và trở lại hoanhg tờ ráng với hẳn 2 MV.
Chẳng hiểu sao ...

{:426:} {:412:} thì tôi vẫn đang tưởng tượng mà cô.
Tui là tui thấy cô có vẻ khoái nhạc phim Thủy Nguyệt Đọng Thiên lắm nha. {:448:}
Tôi nhớ ngày trước cô cũng làm cái clip có bài nè rui. Hình như là tình yêu ngàn năm (có anh chung Hán Lương , nghiêm khoan và cô Lưu Diệc Phi) tjif phải. {:443:}

Bình luận

ừ đúng, tại nhạc nè đủ cắt làm 4 đôi, nên làm, nó lại đúng 1 phút=)), clip trailer ngắn tèo, nên phải chọn nhạc thế ý mà ^^  Đăng lúc 4-9-2013 11:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 7-9-2013 10:39:06 | Chỉ xem của tác giả
Trời tỷ làm hết ah quan trọng là muội lười tìm và ắt vid hjhj hôm nào được nghỉ dài rồi nghịch thử , lâu lắm không vào kites rùi giờ vào coi có tin tức gì không ah ,tỷ làm đẹp ghê ah
Hjhj ,ah tỷ ơi muội chuẩn bị làm tặng tỷ 1 cái video hjhj nhưng khi nào muội up tỷ mới biết đóa là bài gì ah tỷ cố chờ nha ,còn cái bên nhau trọn đời ý có cần muội giúp gì không thì nhắn cho muội nha qua mail hoặc ở kites cũng được ,muội thấy cái từ chú định trong bài đó để là nhất định hay hơn ,ah tỷ làm xong up lên mediafire cho muội được không tỷ

Bình luận

ừ, up qua mediafile cho muội trc mà ^^  Đăng lúc 12-9-2013 12:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 9-9-2013 12:17:56 | Chỉ xem của tác giả
Hu, nhà em hỏng cái modem wifi từ 26/08. Hôm nay nó mới trả. Mấy bữa dùng mạng 3G cùi mía k vô đc cái gì, toàn dùng đt đi bắt trộm wifi nhà hàng xóm, mà bắt trộm thì chỉ có phụ thuộc vào giờ bên nhà đó bật. Thành thử k onl vô đc Kites.
Bữa nay vô có clip mới của tỷ, mừng quá xá lun. Anh Tiêu Ân Tuấn càng nhìn càng mê, già rồi mà vẫn thấy chất ghê

Bình luận

ừ, còn 1 clip nữa, cũng trong phim nè, bài hát cũng đc phết em ^^  Đăng lúc 12-9-2013 12:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 12-9-2013 12:17:02 | Chỉ xem của tác giả
Hjhj tỷ ơi ah mà điện thoại tỷ hết xiền ah ,muội có nhắn cho tỷ đó hix ,muội học năm 2 rùi nên gặp nhìu môn khó hix nhưng vẫn phải cố gắng thui hjhj, ah tỷ ui tỷ mún làm clip ảnh hay là clip phim kiểu của tỷ để muội còn đi làm hjhj clip phim muội mới làm lần đầu ah hjhj chắc phải đi tải cái hướng dẫn wa hjhj tỷ làm đẹp thật đấy hihi .ah tỷ ơi Tú Lệ cũng là anh Hoằng đóng Lưu Tú đó hjhj thích ghê cơ ,phim ý toàn mỹ nam không ah nhìn wa dàn nam mà ấn tượng ghê lun áh hjhjhj

Bình luận

làm xấu mà, có đẹp lém đâu =)), ừ, giờ mới là mấy tạo hình khi còn nhỏ vs khi đánh trận, khi vô làm hoàng đế vs phi, đã tung đâu ^^  Đăng lúc 12-9-2013 10:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 13-9-2013 14:27:49 | Chỉ xem của tác giả
Muội đang mong chờ nó tung tạo hình wa ngó dàn cast đã cả mắt hjhj muội vừa thử làm vid hình cắt ghép đầu tiên hjhj muội cũng tự trans lun bài hát nhưng lần đầu tiên làm nên không đẹp lắm ah hjhj , tỷ cứ khiêm tốn áh , thế là đẹp rùi mà hehe ah mà tỷ thích clip ảnh hay clip cắt ghép vid để muội còn đi chuẩn bi hjhj

Bình luận

gì cũng đc =))  Đăng lúc 13-9-2013 05:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách