Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Meo_Gia
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] [Stage] 22.07.2013 AKB48 Shinoda Team A Waiting Stage (Shinoda Mariko

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-12-2013 05:07:26 | Xem tất
Cmt xí chỗ trước nha. Để kéo về xem sao đã. Nghe nói cái show này hay lắm nà phải hum ?
thank Mều nha.
(Lúc này nhà mình ai cũng siêng năng còn mình thì ôi thôi xấu hổ quá hu hu)
hjx hjx dạo này bận quá nên chưa có xem đc nên edit chậm quá. Giờ thì đang kéo hjx hjx để mai xem xong ghi cảm xúc hén ^^!
Mãi đến nay mới xem xong hjx hjx.
Trước kia vốn đã biết rằng cái thead ở Akiba nó nhỏ rùi mà không ngờ hum nay nó lại nhỏ đến thế cơ đấy. Mà nhờ nó nhỏ nên thành ra sau khi biểu diễn mới để lại cho khán giả nhiều cảm súc. Đến người ngồi xem qua màn ảnh mà cũng T_T
Mà nhìn thấy bộ Mariko mang giày độn hay sao á. Nhìn cao phết, hình như cả team không ai cao hơn hết nhỉ. Mà nhìn lúc nào Mariko cũng đẹp lung linh hết *Theo bản thân cảm nhận thì đẹp nhất là hát bài "Ue kara Mariko" nhìn cứ như thiên thần ấy hjx hjx*
Mà phải công nhận là Mariko có cách làm người ta thoát khỏi tâm trạng buồn hay nhỉ ? Cuối show đang buồn nào ngờ ^^~ Phải nói là nghe nàng giới thiệu bài hát rùi đc Takamina nói thì thoy không phải nói chứ ... ^^~
Cảm ơn Mưa đã không del bài viết ^^!
1 lần nữa cảm ơn Mều đã tận tâm trans show này để cho tớ được xem và cũng lấy của nước mắt của tớ T_T

Bình luận

thím T edit nha thím, không thì em sẽ xóa đấy =.=/b]  Đăng lúc 16-12-2013 08:22 AM
Party và shortcake của em =(((((((  Đăng lúc 9-12-2013 05:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-12-2013 07:05:09 | Xem tất
stage này hồi trước có thấy rồi nhưng mà chưa coi
giờ thì nhà mình sub rồi nên cắm máy down thôi
thanks bạn mều và subteam nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-12-2013 11:36:03 | Xem tất
OH Yeah! CHiều qua thấy Mèo bảo tối tung hàng hótttt
Hóng mãi mà tối chả onl dược, học bài ôn thi :3
Tu đợi cái stage này bao lâu rồi, Sama {:295:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-12-2013 11:49:14 | Xem tất
Cuối cùng thì subteam cũng đã tung vietsub stage tốt nghiệp của sama. {:412:}
Cảm ơn các bạn nhiều nha. {:398:}
Lúc sama tốt nghiệp chỉ coi qua 1 lần rồi cất đó, không dám coi lại lần 2. {:399:}
Nhưng giờ có vietsub là có động lực coi lại rồi. {:443:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-12-2013 17:33:40 | Xem tất
Ui sao bữa giờ ko bít zụ này zậy ta @@
Ra đi từ từ riết rùi mỗi lần tới concert nào của akb cũng sợ hãi
Cơ mà thanks subteam nhìu nhìu để dơn về cái trước đã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-12-2013 19:53:31 | Xem tất
rồi xong :(( lo bận ôn thi cứ mà cái còm nó rớt pệt 2 luôn :((

càng nhắc lại càng thấy lòng nhói :(( dù cũng 1 thời gian rồi nhưng gần như tháng nào cũng mở màn Stage ở Tokyo Dome hôm tốt nghiệp Acchan ra coi rồi cả Stage của Sama lẫnTôm Chiên nữa :((

xem bao lần thì càng nhớ bấy nhiêu, càng xem thì càng tìm về mấy per cũ khi đầy đủ gái ra xem :((

thôi thì cũng chả biết nói gì chỉ biết nỗi nhớ của mình đến mấy gái đã tốt nghiệp là unlimited >.< Per mới của AKb thì cũng có xem nhưng toàn tìm về những Per đã cũ như River, Beginner, Manatsu no Sounds Good,.ra xem mới thấy AKB hồi đó quá trọn vẹn và có lẽ do mình đã quen với những con người đấy mà khi xem per hiện tại thì Stage Comeback chỉ xem có vài per đầu về sau cũng chả hứng nhiều mà xem :(( thấy trống trải lắm nhiều lúc nghĩ nếu Acchan, Sama, Chin, Chiyuu...còn ở lại thì sẽ ra sao :((

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-12-2013 07:48:14 | Xem tất
cám ơn sub team nhé

stage này lúc trước có coi 1 lần trên vid48 ,những phần MC toàn ngồi đoán thôi ,chờ vietsub hoài mà ko thấy nhóm nào làm hết .
phải douw về xem ngay mới đc
1 lần nửa cảm ơn sub nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-12-2013 08:57:40 | Xem tất
Xem cái này tự dưng thấy buồn buồn :(
Nhớ ngày nào mới bắt đầu tìm hiểu Akb, xem Akbingo thích nhất đoạn chị ấy thổi acmonica k khí mà hâm mộ đến tận bây h :(
vậy mà h chị đã tốt nghiệp gần nửa năm r :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-12-2013 18:47:33 | Xem tất
đợi wá chừng, giờ mới thấy. Bữa giờ ko bik lun
Thank subteam nha {:161:}
rất thích Mari-chan. Mong stage tốt nghiệp của Mari-chan dc sub bữa giờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-12-2013 20:36:36 | Xem tất
Mò hoài mới tìm ra được bản sub cho stage này.
Cám ơn bạn đã làm sub nhiều lắm!
<3 Sama

Bình luận

bạn vui lòng edit lại thành 3 dòng ĐẦY ĐỦ bạn nhé, hoặc dùng chứ năng bình luận hoặc bài ngắn vậy sẽ được cho là SPAM và sẽ bị xóa hoặc rate trừ!   Đăng lúc 16-12-2013 08:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách