Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6883|Trả lời: 37
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] [Stage] 22.07.2013 AKB48 Shinoda Team A Waiting Stage (Shinoda Mariko

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-12-2013 20:44:52 | Xem tất |Chế độ đọc
22.07.2013 AKB48 Shinoda Team A Waiting Stage (Shinoda Mariko Graduation)

ღ♪♫♥ Project 48's box Subbing Team ♥♫♪ღ
Lyrics Translator: rainy.fio, Meo_Gia, Kai, hopeful_colour
Typesetter: Meo_Gia
Encoder: Meo_Gia
Designer: rainy.fio

DOWNLOAD VÀ ONLINE

FILE FACTORY (by cuopbienmap)

P/s: Có lấy trộm bài Sakura no hanabiratachi của ss Màu, Namida no Sei janai của Kai với Junai no Crescendo của anh Mưa, đã ghi cre đầy đủ rồi nhé :">

Mỗi lần xem cái này, là đều *cry a river* cả

Không ngờ chậm trễ tới hôm nay mới đăng lên được

Buổi diễn cuối cùng với AKB48, mặc dù Sama luôn cười, nhưng vẫn cảm nhận được nỗi buồn nơi đáy mắt TT_TT

Làm sao để làm vơi đi nỗi nhớ đong đầy này đây

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
cuopbienmap + 5 chăm chỉ quá
hopeful_colour + 5 chăm chỉ nè :p
rainy.fio + 5 ♥ Mari-chan ♥

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2013 20:46:13 | Xem tất
Mari-chan, đến khúc cuối thì ss vẫn cứ cười mãi thôi, làm em thật ngưỡng mộ T.T

Nhìn lúc nào thì trông ss cũng thật đẹp, nhất là đoạn cuối, váy trắng tinh khôi :)

[gọi vậy vì sama k thích được gọi bằng Mariko-sama :) có người đã nói vậy nhưng Mưa hi vọng là đúng =))]

Biết là giờ cũng được hơn 4 tháng rồi và mình cũng đã xem đến mấy lần rồi *cảm ơn ai đó :)* mà hôm nay xem lại stage tốt nghiệp của Mari-chan thì vẫn k kiềm được T.T

Bạn troll đã đi rồi thì lấy ai để chọc ghẹo và mang đến tiếng cười cho đám này nữa đây T.T Ue Kara Mariko sau này mà đc đề cử trong Best List hoặc hát lại thì ai sẽ ra đứng center T.T

[coi cái đoạn Kawaie với Kawaei thì thật rất là ba chấm =))]

Chúc Mari-chan luôn đạt những thành công trên con đường mình đã chọn nhé :) [em vẫn còn ham hố 1 cái single solo lắm ạ =))]

.ps: Cho những bạn chưa biết, Anh Mều đã ôm hết cái stage này và lyric [trừ những bài đc nêu ra] đấy ạ *có cái time kara đc thì càng tự hào hơn =))* Cho nên, trong com của mọi người có thể gắn thêm 1 câu cảm ơn *nho nhỏ* tiếp tinh thần cho anh Mều làm thêm những project khác nha :) Anh Mều fai tênh ♥

~> Có người nào đó post lên và *quăng nhầm link dow* xong thì *bỏ chạy*, nhắn thế nào cũng k chịu nhắn lại em là sao =((

Bài RIVER em cũng có trans đó mà anh k để ý ấy T.T

~> Fun fact: Cái stage này thực ra đã encode và hoành thành trong tháng trước, nhưng vì vài sự cố nho nhỏ nên nó được dời lại tới ngày hôm nay =))

Bình luận

ừ, anh quên mất tiêu River :">. Sò ri bé :">  Đăng lúc 8-12-2013 10:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2013 20:53:06 | Xem tất
lại mất cái sofa, mất hoài vậy nè
biết thế bên kia cứ giựt sofa edit sau
bên này mềnh cũng giật một chỗ, còm để nó hiện nd đã :)) tính sau

quên edit mất tiêu cho mều
ngày đó bảo sẽ tung hàng lớn sau, hóng phết
không ngờ là làm về sama, eigu, đúng là fan của sama có khác í nhở
mặc dù chưa xem hết, mạng quá lag *hựn* mới xem được đoạn đầu mà đã thấy buồn rồi
hồi acchan đi, xem mấy cái doc mà khóc như mưa í
giờ nghe lời mào đầu, rồi nhìn sama biểu diễn như đang cầm nước mắt lại í *thế hệ đầu dứt áo đi gần hết :((*
hi vọng có ngày sama trở lại, nguyên dàn gen1 mà trở lại hát chung bài thôi là vui lắm í nhở :3
thôi thì cứ chờ mong vậy :v

cuối cùng tks nàng mều vất vả nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2013 20:57:13 | Xem tất
Nhà mình bữa nay toàn chơi úp úp mở mở thế này.
Com trước xí chỗ đã nhé chứ stage thì bầy giờ chưa ngồi xem được :((
Hy vọng 2 tuần sau sẽ được xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2013 21:09:23 | Xem tất
đương tự hỏi bao h anh Mèo mới  chịu up cái này lên
hình như cách đây 1 tháng "ai đó" bảo đã encode xong rồi cơ mà
vụ này em xem lâu rồi *cả live lẫn raw*
thêm chuyện buồn chẳng muốn nhớ
nên h thiệt sự cũng ko muốn coi lại {:402:}
hôm nay vừa đúng kỷ niệm 8 năm của AKB nhở?
đi được 7 năm rưỡi rồi
Mướp tin mình đã cho nhau nhiều hơn 1 kỷ niệm
Chờ 1 ngày nào đó sama về làm khách mời ở concert của 48 như Acchan và mấy pà cô già SDN {:418:}

Bình luận

TUng xong cái này nhẹ cả người, có động lực trả nợ rồi người ơi :))  Đăng lúc 8-12-2013 10:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2013 21:43:51 | Xem tất
Mình tự hỏi là sao h này mí tung lên, đợi mòn mỏi lun hà T___T

Ko liên quan nhưng mà hôm nay mình vừa thi xong :v cơ hội vàng để xem là đây chăng ? =))

Xem raw cả mấy lần rồi mà vẫn cứ down cái này về.

Thanks subteam nhé :3

Bình luận

nhưng cái stage như thế này thì toàn là *tùy tâm* subteam thôi đó bạn T.T, chứ đừng chờ những project thế lày, sẽ mỏi mòn luôn ấy ^^"  Đăng lúc 8-12-2013 09:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2013 21:52:29 | Xem tất
Hôm nay là kỷ niệm tám năm của nhóm và ta được xem vietsub chia tay thành viên duy nhất của Gen 1.5

Lúc chiều vừa gặp 1 bé, bé ấy bảo Nhật bé ấy biết mỗi AKB, chứng tỏ sức phủ sóng của nhóm thật sự lớn. Thôi thì, chúc nhóm thêm 1 tuổi, thêm nhiều thay đổi mới và ngày càng phát triển. Có lời chúc tương tự với chị Mariko {:176:}

P/S: sakura no hanabitachi chị trans như dở người, cô lấy làm chị ngại {:152:}

Bình luận

@ss Màu: qua phổ thông nghe nói trường em có dạy J nên chắc em quyết tâm đi học, chứ xài E hoài cũng ngán, dịch k biết đúng hay k nữa T.T  Đăng lúc 8-12-2013 10:45 PM
ừ, các bác cứ ủ trong nước không chịu ra ngoài thì đành chịu chứ biết làm sao T____T  Đăng lúc 8-12-2013 10:28 PM
Độ phủ sóng cao hay không e không quan tâm lắm, buồn cho bên J-artists thôi ss :-<  Đăng lúc 8-12-2013 10:25 PM
ừ, kiểu độ phủ sóng của các nàng ngày càng cao. @Mưa: nếu thích thì nhích thôi em, chứ muốn thì còn lâu lắm :)  Đăng lúc 8-12-2013 10:20 PM
Em đi học Jap, cô giơ cái ảnh Ayu ra ko ai biết (trừ em), cô hỏi các em biết ai bên Nhật, các bạn trả lời AKB48, cũng thấy chạnh lòng *hức hức*  Đăng lúc 8-12-2013 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2013 23:28:27 | Xem tất
Xin cái gạch đặt ở đây để down, xem xong sẽ edit đầy đủ. Bình thường mình lười không xem stage, nhưng vì đây là stage tốt nghiệp của Sama nên 11h30' đêm cặm cụi down
Cảm ơn subteam nhiều nhiều {:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2013 23:44:43 | Xem tất
Chịu đăng rùi àh em
Chỉnh sửa hoàn chỉnh rùi àh {:398:}{:398:}
Coi tới lui thì cũng làm nổi buồn trở lại thui người ơi {:399:}
ps: đã đủ 3 dòng

Bình luận

bạn vui lòng viết com 3 dòng trở lên nhé :)  Đăng lúc 9-12-2013 12:11 AM
chưa chỉnh ợ, máy cùi nên em ko enc lại đc đâu TT_TT  Đăng lúc 9-12-2013 12:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-12-2013 00:27:48 | Xem tất
Hàng hot , giờ mới mò vô đc :(((

"Cái chị tóc ngắn" này làm mình buồn quá :3 Nhớ quá :3

Bình luận

bạn lưu ý viết 3 dòng đầy đủ chứ k phải chỉ lấy link dow thôi nhé.  Đăng lúc 16-12-2013 08:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách