Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 117668|Trả lời: 956
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub - show] SNSD and Dangerous Boys [Vietsub Ep 1 - 11 HD]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-1-2012 06:29:01 | Xem tất |Chế độ đọc

Girls' Generation and Dangerous Boys là một show truyền hình thực tế mới của các cô gái. Tại đây, họ sẽ vào vai những nhà cố vấn, giúp đỡ những đứa trẻ vị thành niên hư hỏng, đánh mất phương hướng tìm lại được giấc mơ của mình. Có 5 chàng trai đến từ các miền khác nhau của đất nước Hàn Quốc. Họ bị xem là những đứa trẻ hư của xã hội. Các cô gái của chúng ta sẽ chia theo cặp để hướng dẫn mỗi người, giúp họ dần cải thiện và đạt lấy ước mơ. Những khoảnh khắc hài hước, những khoảnh khắc tức giận thiếu kiềm chế, những khoảnh khắc cảm động, tình cảm gắn bó của các cậu bé, Tất cả sẽ được thể hiện sinh động qua từng tập của show. Mời các bạn cùng theo dõi và đón xem vietsub được thực hiện bởi SNSD box. Chúc các bạn xem show vui vẻ ^^

Pink Heaven Subbing Team Presents

Project Leader: boo
Translators: Kenzie, boo, chickenn, semikoca, hienthuc15,
AGL, camngoc, thuy_junie, NhocMKT, ahah, linhchi15

Editors: boo, chickenn, semikoca
Timers: boo, windking4892, -=Billy=-, friend07
Typesetter: boo
Encoder: chickenn
Uploaders: chickenn (MU, MF, Multi), Sorahana (MS)

Poster: boo, chickenn

Brought to you by SNSD box @ kst.net.vn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 13-1-2012 06:30:32 | Xem tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 13-1-2012 06:33:30 | Xem tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 13-1-2012 06:34:57 | Xem tất
WATCHING ONLINE

Episode 01

Episode 02

Episode 03

Episode 04

Comments are love~~ :x!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2012 07:23:29 | Xem tất

Enjoy~~

HD Ver coming soon !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2012 07:41:10 | Xem tất
Vietsub ep 4 completed

Enjoy~

======================================================
Tóm tắt + bình luận 4 tập đầu (by semikoca):

Hồi đầu khi có tin SNSD sẽ tự host 1 show riêng của họ, mình đã thắc mắc ko hiểu show sẽ "khai thác" được tới cỡ nào hình ảnh quen thuộc của 9 cô gái mỗi khi đi show (điên loạn, hài hước, năng động, tình cảm, mối quan hệ trong nhóm mỗi người một vẻ v..v.). Cuối cùng hóa ra 9 chị lại đi làm "cố vấn" cho các em trai vị thành niên "nguy hiểm" >.<

Xem ep 1, ep 2 mới thấy các em trai này chẳng nguy hiểm cho lắm, ừ thì uống rượu hút thuốc chửi bậy, bỏ học đúp lớp hay đánh nhau, nhưng thời nay chẳng phải nó rất phổ biến sao. Nhưng tới ep 3, 4 mình phát hiện ra, nguy hiểm không đơn thuần nghĩa là quậy phá, mà 5 chàng trai tuổi 9x này đã gặp nhiều vấn đề tâm lý trong quá khứ, sống cô đơn, mất phương hướng và rất dễ bị xã hội làm cho hư hỏng. Vì thế sau khi xem xong cả 4 ep, mình đã hiểu show này có một ý nghĩa khá sâu sắc không chỉ là những "cuộc vui". Mặt khác nhờ có 9 chị nên show không muốn hài cũng không được =)). Có mấy idol có tầm ảnh hưởng tới công chúng rộng rãi để tham gia một show "tư vấn trẻ vị thành niên" như vậy cơ chứ, chưa kể các chị cũng mới chỉ mãn teen được vài năm =)).

2 ep đầu tiên như là màn chào hỏi và chia nhóm. Việc chia nhóm làm nổi bật hoàn cảnh từng em trai cũng như phương pháp của các chị.Có 4 cặp Hyoyeon Yoona, Yuri Jessica, Sooyoung Tiffany và Taeyeon Seohyun. Riêng chị Sunny chắc độ đi show bá đạo quá nên chỉ kèm 1 em, mà em này cũng có vẻ ngoan nhất :))

Ep 3 tập tành nhảy nhót, thêm vụ mấy chị "tỏ thái độ" khi các em trai hư. Thi thoảng trong các tập lại đan xen vài trò game như là chơi bóng bàn hoặc dọn món ăn, cười muốn bể bụng. Tới ep 4 thì dài và hấp dẫn nhất với mình: mấy em trai được nguyên một nửa thời gian phát sóng, mà tụi nó cũng cute =)). Phần "trị liệu tâm lý" cũng như phần cố vấn mang nhiều ý nghĩa. Đến đoạn cuối thì bó tay với các chị cùng màn đọc thiếp mười phần sến súa =))))).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2012 08:26:04 | Xem tất
Cuối cùng cũng hóng được show này để xem rồi

Xem trước ep 1 thấy bạn Đẹp hơi bị phỡn ;))

Thanks ST nhiều ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2012 08:37:42 | Xem tất
ahhhhhhhhhhhhhhh hàng về hàng về
lâu lắm lắm mới được xem cái show có tất cả mấy nàng, sung sướng ko để đâu cho hết í ^^
cứ tụ họp lại với nhau là bao nhiêu cái hâm nó show ra hết =))
thank st rất rất nhiều..mn vất vả rồi :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2012 09:27:47 | Xem tất
oa thích quá đi
đợi cái show nài
hay lắm nè
dow về xem thôi
cảm ơn ST nhek!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2012 09:57:25 | Xem tất