Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thư-chan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub Show] [28.11.2015] Date! Mr Right tập đầu tiên - Gặp gỡ nam thần Lee Joon Gi

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 21-12-2015 15:24:28 | Chỉ xem của tác giả
  *lượn qua* *lượn lại* vẽ nhảm mấy cái "viễn cảnh" rồi nay mới lại lượn vào đây lảm nhảm đc
  Chắc tui đã nhìn quen mắt vs Thư sinh mông cà rà rồi nên giờ ngắm nam thừn vẫn thấy đệp trai lắm, khí chất tưng bừng từ đoạn đầu cho tới lúc tới dưới cây điều ước sau đó thì khỏi nói rồi, bản chất tăng động ko thể che giấu nổi
  Chú MC đến với vai trò là nhân chứng cho nam thần, giúp ng xem thấy đc sự quyến rũ của nam thần vậy mà ta nói, cảm giác cứ như dìm hàng Gà nam thần vậy Nào là sự căng thẳng xung quanh đôi mắt khi nghe đến màn biểu diễn mắt, rồi nào là hỏi bảng cửu chương 1 cách bất ngờ cho ng thường xuyên rơi vào trạng thái đầu óc trống rỗng phải đứng đơ ra Điểm này thì hình như chúng ta có chút giống nhau Gà ạ, đầu óc tui cũng thường xuyên bị trống rỗng vại hà
  Lúc nghe đến cái nhìn mãnh liệt, cái nhìn sầu muộn tính nổi hứng làm cái gif cơ mà ánh nhìn của anh thực có nhiều nếp nhăn làm xao lãng ng nhìn quá nên vậy thôi đi ha mianhe anh Gà
  Coi ổng đi dạo vào khu phố đồ ăn mà hiểu sao ổng có thể mụp lên trông rõ nhanh như vậy, gặp đồ ăn là háo hức nếm thử, ăn uống nhiệt tình
  Đời thủa ko biết có ai cũng tự đắm chìm trong vẻ đẹp của chính mình như ba Gà ko biết, đeo cái khăn lên, bước vô phòng làm DJ xong là ...
  Gần cuối chương trình còn đc bonus thêm màn kiyomi rồi nhảy uốn éo đặc trưng nữa mà sao lão nhảy uốn éo là cứ bị ghép vs cái nhạc kia à Thôi lảm nhảm chưa đc bao nhiêu cơ mà nhắm chừng viết cũng đã dài, tui ngưng tại đây, cảm ơn subteam nhiều nạ

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 :*
wingssky + 5 Ủng hộ 1 cái!
Yoshimura + 5 Ủng hộ 1 cái!
Thư-chan + 5 Chờ bà nơi ấy~ chờ hoàiới thấy =.
YuChunsa + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 21-12-2015 22:11:33 | Chỉ xem của tác giả
Gặp gỡ nam thần Nghe tên show hấp dẫn quá
Vừa thi xong thì có nam thần để mà xem ngay, quá hay
cao ráo, đập chai, tóc đồ, vest đồ ..
Thanks subteam <3 =]]]]]

Bình luận

@Chệ Tều: e làm cho nó mào mè một chút í mà =)))))))))))) chúng ta biết là lão ưa làm màu mà =))))))))))) màu mè cho anh vui :v =))))))))  Đăng lúc 21-12-2015 10:22 PM
voãi cả xem ngay =))))) 10 nghìn năm r mài =)))))  Đăng lúc 21-12-2015 10:15 PM

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 hề nhố :)
Yoshimura + 5 Ủng hộ 1 cái!
Thư-chan + 5 lâu r k thấy cô suy =)))))
YuChunsa + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 22-12-2015 16:13:07 | Chỉ xem của tác giả
Haha anh ơi không hiểu sao nhìn từ xa trông anh giống giống KangIn của Suju vãi. Còn cái màn show hàng mắt của anh ý, e toàn thấy vết chân chim không à

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 23-12-2015 18:54:57 | Chỉ xem của tác giả
Nam thần... Sao chỉ thấy đen đen với cả vết chân chim lồ lộ vại?
Cái show gì mà ít xịt, đi loanh quanh cả buổi cut ra chưa tới 20 phút. Cũng may, làm CG rất tốt.
Đang đi giữa đường mà thấy đồ ăn mắt sáng như sao, ăn ăn ăn tới tấp. Tự hỏi nếu không biên tập, chẳng biết hai ông còn ăn nhiều tới mức nào.

Cái điệu uốn éo thần thánh gì thế? Mỗi lần xem là cười rụng rún Cả đoạn bắn tim liên tù tì khúc cuối nữa. Anh à, anh học trường mầm non nào thế?

Cap liền hai tấm hình cho cái post nó sang.

Chuẩn bị lựa cảnh cắt may cái áo.

Rate

ruangolani + 5 khiếp thật :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 28-12-2015 16:45:40 | Chỉ xem của tác giả
hihi mền cm muộn roài
sao show này anh zai nhà tui vừa già vừa xấu vậy nè
tóc tai gì lạ đời, mà ổng nghĩ ổng còn chỏe lém seo mà tối ngày cứ hí hửng, nhoi nhoi như con nít vậy
nhìu khi ảnh hành động, biểu cảm hơi bị lạ làm chệ cũng nghi ngờ giới tính của ảnh hahah

thanks e iu dịch news nhe.

Bình luận

à mòa e tều seo ni bận áo sệc xi zữ em :D  Đăng lúc 28-12-2015 04:48 PM

Rate

ruangolani + 5 :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 4-3-2016 10:15:09 | Chỉ xem của tác giả